cài lại rom gốc ( update rom stock ) 2.3.6 cho lg optimus hub e510 thành công 100%

Thảo luận trong '[Android] Nâng cấp Firmware' bắt đầu bởi nguoiyeu193, 17/7/12.

1. vampire2392

vampire2392 Thành viên

sao mình hard reset vẫn bị treo vậy? giúp mình với :(

thienphuoc84 thích nội dung này.
  2. thanhhanhlove

thanhhanhlove Thành viên

Thanks nhiều

3. di_ti_en

di_ti_en Thành viên

CHo mình hỏi ,khi root lg e510 có cần cho điẹn thoại về phiên bản 2.3.4 không, nếu có thì có thể hướng dẫn mình k.Hiện mình đang ở phiên bản 2.3.6
    Thân!!!

4. thanhhanhlove

thanhhanhlove Thành viên

ko cần, tìm phần mềm unlockroot, cắm đt vào, chọn root.

thế là xong

5. vitconlontonton

vitconlontonton Thành viên

May lg hub cua minh bi mat imei.cu the la imei=0.minh co the dug cach flash lai file kdz de lay imei lai dc ko?

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn

6. toannvse02222

toannvse02222 Thành viên

bạn nào xem hộ mình vs, link kia die mất rồi :((

7. gianhon

gianhon Thành viên

Cám ơn bạn rất nhiều. Mình làm được rồi.

8. thanhvtc_online

thanhvtc_online Dự bị

ai còn có link cho minh với link trên dia rùi

9. gianhon

gianhon Thành viên

nguoiyeu193, thanhvtc_onlinetoannvse02222 thích nội dung này.
  10. thanhvtc_online

thanhvtc_online Dự bị

uote="gianhon, post: 37905945, member: 77513"]http://www.mediafire.com/download/s5dzq1836ki3nb5/V10E_00.kdz[/quote]
    cảm ơn bạn gianhon nhiều giờ mình ko cần nữa hôm kia lên mạng tìm file V10E_00.kdz không biết có phải của LG E 510 ko nữa tên thì giống hệt. mình lấy về cài và làm hỏng máy rùi, lại như lần trước rùi [ cục gạch ] chuẩn bị mang đi bảo hành lần 2 không biết còn được ko nữa:( và lên không biết phải nói thế nào nữa:( [lần trước nói dối là máy em đang nghe nhạc tự dưng mất nguồn. thế là Ok :D ] lần này thì...đang chuẩn bị tinh thần

11. gianhon

gianhon Thành viên

cảm ơn bạn gianhon nhiều giờ mình ko cần nữa hôm kia lên mạng tìm file V10E_00.kdz không biết có phải của LG E 510 ko nữa tên thì giống hệt. mình lấy về cài và làm hỏng máy rùi, lại như lần trước rùi [ cục gạch ] chuẩn bị mang đi bảo hành lần 2 không biết còn được ko nữa:( và lên không biết phải nói thế nào nữa:( [lần trước nói dối là máy em đang nghe nhạc tự dưng mất nguồn. thế là Ok :D ] lần này thì...đang chuẩn bị tinh thần[/quote] Thì cứ nói máy em đang nghe nhạc tự dưng mất nguồn có sau đâu. Bây giờ cứ vọc theo hướng dẫn cho đã đi, rồi đem đi bảo hành - Cứ làm theo từng bước.

12. thanhvtc_online

thanhvtc_online Dự bị

Thì cứ nói máy em đang nghe nhạc tự dưng mất nguồn có sau đâu. Bây giờ cứ vọc theo hướng dẫn cho đã đi, rồi đem đi bảo hành - Cứ làm theo từng bước.[/quote]

thành cục gạch rùi thì vọc thế nào nữa hả bạn ui :(. bật nguồn không lên.cắm sạc cũng ko lên. nói chung là ko lên gì hết.đen thui àh