Cài phần mềm và theme cho BlackBerry?

EDDY
26/2/2007 16:23Phản hồi: 101
mình đang có 1 em BB 8700,nhưng ko bít cài phần mền gì cả....chỉ mới mò mẩm dc soft conver hình từ Pc sang BB,đả có trên 4rum....Em còn muốn tìm hiểu thêm về BB,bác nào có soft về theme hay làm cách nào để có ringtone Mp3 thì up lên đây chia sẽ cùng mọi người.................
Thank you everybody.................
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

8700 có hỗ trợ Mp3 mà bác. Bác cài cái BB Desktop vào ngâm cứu xem sao.

Bảng thông tin về hỗ trợ các định dạng âm thanh của các máy BB.
Hi hi hi,em mới down dc SOFT làm theme cho BB.vui dễ sợ.........làm dc theme mình muốn....quá OK
Em tìm mãi mà chưa thấy soft nào làm theme cho BB .Bác EDDY cho em xin cái soft bác down được với , cho em đường link đến trang web đó cũng được😁
thanhtinh
TÍCH CỰC
17 năm
Bác cho mình xin cái soft đó dc không?
ok,theme builer chỉ surpport trên 72XX và 87XX còn 8100 thì ko???...mình ko bít share trên 4 rum...bạn ở đâu????
thanhtinh
TÍCH CỰC
17 năm
Mình ở HN, mail là thanhtinh@gmx.net. Bác copy giùm cái đường link đến chỗ dơnload cũng được mà.
Quan_ymvn
ĐẠI BÀNG
17 năm
Bác cho em xin cái đường link của cái chương trinh làm theme nhé, nếu không post được trên này bác gửi giúp em vào hòm mail " quannguyen@yamaha-motor.com.vn " nhé. Thanks bác😃
Mình đang dùng BB7230 muốn cài theme và nhạc chuông,bạn có thể giúp mình không? Cảm ơn!
bác share link đi cho anh em down với 😔
nonumber
ĐẠI BÀNG
17 năm
Em dùng 7100t soft ver 4.1, cài Desktop Manager 4.2 thì báo không tương thích? Ai giúp em với được không?
tui dùng 8700c 4.1 dùng DM 4.2 được mà

có điều hôm qua cài 8 9 ứng dụng 1 lúc. bây giờ đơ máy rồi. bật lên thấy mỗi cài đồng hồ cát quay quay rồi tắt rồi quay quay. đèn led thì lúc đỏ lúc ko
em có đọc trên diễn đàn. bị như em là die con máy luôn phải không ạ. 😔 ai biết cách cứu em với

tình hình của em là thế này.
hôm qua em cài khoảng 8 9 cái soft. khá nhẹ. toàn theme là chính. sau đó máy khởi động lại. có điều nó cứ có cái đông hồ cát quay quay rồi lại tắt . rồi lại thấy đồng hồ cát.....

em để gần 1 tiếng sau nguyên như vậy, nhưng vẫn bị y hệt.
em có thử rút pin ra lắp lại. vẫn bị.
bấm alt cap Del ko có tác dụng.
tìm nút reset sau máy thì không có. (em dùng 8700c)
help me pls !
Tình hình là mấy cái soft (themes) bác cài vào ko chịu sống chung với nhau nên oánh nhau lung tung trong BB của bác😁. Bác up rom lại nha :p
bác up rom lai đi
máy lại chạy ngon lanh thôi mà
đừng lo lắng quá
download ban os 4.5 về mà cài
Mấy cái thêm (giao diện ) nó can thiệp trực tiếp vào phần mềm của máy nên dễ gây ra mấy bệnh như của bạn.Bạn dùng applications loader xoa tất cả đi rồi uprom lại từ đầu là được.
Bác cho xin cái link down phần mềm làm theme nhá, quocvinhvo@yahoo.com! Cảm ơn nhiều!
http://www.plazmic.com/en/download/index.shtml

Plazmic Content Developer's Kit v4.2.2 for BlackBerry
Note: Themes created in Theme Builder are only supported on BlackBerry devices running BlackBerry software v4.2 or higher.
System Requirements
The system requirements are as follows.
Operating system – Windows® 2000 Professional, Windows XP Professional, Windows Vista
Processor – 750 MHz or faster Pentium III or higher compatible CPU
RAM - Required: 128 MB. Recommended: 256 MB or more
Available Hard Disk Space - 200 MB
Display - Minimum required resolution is 1024 by 768, with millions of colors
Adobe Acrobat Reader 3.0 (or later) - for viewing documentation in PDF format
BlackBerry Java™ Development Environment (JDE) v4.2.2
BlackBerry Device Simulators
BlackBerry Email and MDS Services Simulator
mời các bác sơi ...
Bac oi chỉ giùm

bác oi chỉ giùm: mình đã down load cái BB Destop roi, co connect luôn rồi , nhưng không thấy gì hết, làm sao để upload vô máy BB 8700c, mình muốn cài hình , nhạc ra sao vậy bác,, nhờ Bác chỉ giùm, vọc hoài nhưng không xi nhê gì hết bác oi, tức mình quá!
Em chào các Bác !
Em đã cài theme Bliss vào con 7290 và trong applications cũng thấy ở trong đó nhưng không biết cách làm nó Activate được,xin các Bác chỉ giáo cho em,em xin cám ơn nhiều.
chào anh Hiệp!
anh có thể cho em cái Driver của máy 7105t dược không?
em không thể nào kết nối với máy tính được anh ạ./thank anh
Mình cũng cài Themes rồi từ BDM 4.2 và vào Appication thấy nhưng vào themes không thấy là sao nhể các Pro? Mong đc chỉ giáo sớm! thanks mọi người đã đọc tin này!
có thể theme của bác ko đúng máy và không đúng phiên bản OS trên máy !
Bác Pro nói đúng lắm! em cũng xem xét kỹ lại roài! theme khác thì đc! thanks Pro đã chỉ giáo!
Phai save phan mem hay theme vao o C

Chú ý: Gõ tiếng Việt có dấu nhé.
Có theme 7290 không các bác ? để e còn vọc cho sướng chút nào
lên google search được mấy cái này
http://blackberryforums.pinstack.com/f30-blackberry_themes_and_wallpapers.html
http://www.gemblock.com/
http://popularscreensavers.smileycentral.com/download/index.jhtml?partner=ZRxdm707&spu=true&nsrc=az2&click_hash=21yEuQg (có rất nhiều hình và sreen saver)

Có nhiều theme cho BB nhưng ko có cho 7290
Blackberry Desktop cai link down cái nì đãbi5 die rồi anh ơi fix lại dùm em đi anh ơi
vậy là sao nhỉ. phải đọc lại mới được. cài được cái them vào con 729 rồi mà ko tài nào cho ra ngoài màn hình được.ai giúp với!!!!
không biết có ai trả lời bác chưa, thấy bất bình nên nhiều chuyện một chút, cũng xài con 7290, lúc đầu cũng bị y như bác nhưng từ khi uprom thì cài theme vô tư. ah nhớ cài plazmic theme reader
cũng đang dùng 7290 và cũng bj tình trạng như vậy , bác uprom như thể nào , có thể nói rõ hơn ko ....! thanks
mấy bác giúp em với ( hiện nay em dùng 8830 nhưng lại không cài theme và phàn mềm khác vào máy được ) Em xin cám ơn trước, rất mong sự giúp đỡ của mấy bác.
mấy bác giúp em với ( hiện nay em dùng 8830 nhưng lại không cài theme và phàn mềm khác vào máy được ) Em xin cám ơn trước, rất mong sự giúp đỡ của mấy bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019