Cài và xóa những soft "cứng đầu"

debone
3/11/2008 13:43Phản hồi: 131
131 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thế mình chỉ cần copy name tên .cod hay cả file alx nữa nhỉ em làm mà hok đc hix hix cái talki vẫn còn trơ ra
hix ko được bác ak ! em cài 2 games mãi mà ko xóa đươc. nặng máy mà chẳng chơi được nản quá
comnb
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cuối cùng thì em cũng xoá dc thằng ebuddy đáng ghét
Cám ơn bác chủ
many thanks bác chủ thớt! Chót cài PM Nimbuzz vào hôm nay mới gỡ được! Nhẹ cả người!
Bác ơi tui cũng vướng thằng này mà ko biết tên file của nó là ntn, lúc trước cài trực tiếp từ trình duyệt của BB nên ko biết tên file. Bác chỉ tô với. Thanks
Bạn thử làm như hướng dẫn trên của mình xem thế nào :dull8ay:
Khanhphun
ĐẠI BÀNG
15 năm
bác chỉ em gỡ cái nimbuzz zớii em đau đầu zớii nó ...
yeah ! xóa được rồi .công nhận nể bác thâtk đấy ..thankss
BB9530
TÍCH CỰC
15 năm
Chào bác....!
Em đang gặp một rắc rối từ con Storm của em. Trong khi em đang uprom em bị lỗi "app eror 205" e. cài đi cài lại mà vẫn không ăn thua gì và nó vẫn hiện thế. Bác giúp em với ạ
Bác đã thử uprom theo kiểu tháo pin chưa? Nếu chưa thì thử xem nhé.
ac, neu ko co cac bac ae dung bb chac chet luon vi doi phan mem, thong tin. xin da ta
Bác chỉ em cách xóa phần mềm scanR với , em dùng cách của mấy bác tất cả phần mềm đều xóa dc , nhưng thằng scanR cứng đầu qá
hix . sao em đã làm theo hướng dẫn mà ko đc các pác ơi.hiên giờ trong bb cua em có các solf : mundu,palringo,bongo,talki em cài băng OTA giờ xóa chẳng đc các pác ui.em đã thử lam theo hướng dẫn nhìu lần rùi mà vẫn potay.ngày nào mấy cái solf đó con trong bb là em vẫn ko thể chịu đc.em đinh up lai rom lun kia(sẵn từ 4.5 quay về 4.2 để sai im+lun mà)
làm ơn hướng dẫn chi tiết làm thế nào cái, em dùng 8100 gà mờ
hic e làm theo b nhưng vẫn k xóa đc cá nimbuzz
Em làm như các sư phụ hướng dẫn nhưng không thể gỡ được. VD như opera, xplayer... không tài nào gỡ bỏ được vì những cái đó của em bị lỗi. Các Pro giúp dùm em đi. Cảm ơn các sư phụ nhiều
em làm hoài không được. cái talki nó cứ ngó em hoài. bác hướng dẫn kỉ hơn được không. cảm ơn bác. hay bác còn cách nào khác không. em lỡ dại...hic hic
Vụ này mấy thằng C*ra*ckBerry nói rồi mà:wink0st:
Các bác ơi giúp em cái. Em cai thằng ebuddy bây giờ không tài nào gỡ nổi mặc dù đã làm theo hướng dẫn của bác debon
load được mà ko unload đc là thế nao? có ai biế lý do không?
hehehe, cuối cùng cũng xóa được thằng Numbuzz kứng đấu đáng gét
code Unload.bat của tui: javaloader -u erase -f Nimbuzz
Tuyệt, mong sao mấy anh em mới xài BB đọc được bài này của bác ,em mò cả đêm muốn điên lên vì không làm được gì cho em BB 8320, giờ thì mọi việc ổn gòi , thanks bác nhìu !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019