Cảm nhận bản GM ios 7 trên Iphone 4,4S

Kevin Kính
10/9/2013 21:35Phản hồi: 91
Do mình không có ad UDID nên đành xin xỏ ý kiến ACE diễn đàn về bản GM mới này xem trên IP 4,4S có còn lỗi lầm gì nữa không mà rút kinh nghiệm cho bản chính thức!Thanks mọi người rất nhiều!!!
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Required iTunes 11.1 :eek:
rylkotaro
ĐẠI BÀNG
11 năm
shift+update thoải mái, trải nghiệm ban đầu thì 99% giống beta6. Chỉ tương thích với iTunes 11.1, nhưng nếu ko cần sync music + video trong vòng 1 tuần thì không vấn đề gì cả 😆
Mấy bác xem mấy cái lỗi gọi và nhận cuộc gọi trên IP 4 xong bị đơ màn hình còn không!?thông báo cho bà kon biết nhe!
willxlazy
TÍCH CỰC
11 năm
@Kevin Kính cũng đang hóng lỗi này, ngày trước dùng beta toàn bị dính nên lại về 6.1.3.
AE nào dùng cho ý kiến nhé! Thanks ae
mình đang ở ios 7 beta 6 update lên bằng cách SHIFT + UPDATE vẫn ngon lành nhé.. mình chưa add UDID
vvhaikt
ĐẠI BÀNG
11 năm
update bằng win được chưa mấy Bác???
@vvhaikt thoải mái
vvhaikt
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhưng itunes của win mới có 11.0.5 mà​
@vvhaikt lên rồi nó mới k nhận thôi, update thoải mái 😁
quang253
ĐẠI BÀNG
11 năm
Itunes 11.0.44 ko nhận ip ios 7 gm nhé. Phải lên 11.1 mới đc. Nhưng vẫn dùng được iTools.
bây giờ k có itunes 11.1 máy hoàn nguyên như mới. hic
bản itunes 11.1 beta mới chỉ có trên Mac OS nhé :v
Em ip4 đây k còn nhé bác
trên 4s lock đã lên,mượt mà...hiện tại thì chưa thấy lỗi gì cả
tung253
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lttn90 Máy b lock j thế?
@tung253 verizon bác
N.Tân
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lttn90 Pin thế nào bạn
@N.Tân tốt bạn à...mình thấy pin không khác biệt lắm so với 6.1.3.....mỗi tội chưa jb được..cứ lên trải nghiệm rồi về lại,chứ sau này nó khoá lại lên phải lên luôn
1hoi1chai
TÍCH CỰC
11 năm
mình đang 613 thì shift+Update lên GM lun đc ko các bác??
@1hoi1chai đc,mình shift+ update nè
chunmapkt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lttn90 Mình Shift+Retore luôn vẫn ok nè
tuanhauve
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy mình 4s lock ko add udid lên = shift + restore cực mượt! chạy nhanh như 6.1.3, chưa thấy lỗi gì. đặc biệt có bộ nhạc chuông mới và wallpaper mới thật tuyệt!
máy lock ae nào lên cho hỏi bấm *101# dc chưa
@Anhdunglongan chưa...gọi 900 😔
tuanhauve
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Anhdunglongan máy mình lock softbank gọi *101# bình thường, nói chung là xài như quốc tế chỉ thêm danh bạ +84 thui!
thncht
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuanhauve của bạn ip mấy..xài sim ghép gì vậy bạn
ip5 nào lock lên check *101# được chưa
tuanhauve
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thncht máy mình 4s xài tpsim. máy mình lúc ở 6.0.1 có jbu thì fix được danh bạ và thêm được hotspot. ở 6.0.1 lâu rồi nên cũng muốn thay đổi 1 chút 😃
chuoi1437
TÍCH CỰC
11 năm
mình thấy hao pin hơn 6.1.3. nói chung là giống như beta 6. vẫn hơi lag tí xíu thôi
mới up.thấy hao pin hơn bình thường.để mai đánh giá típ
AJStyles91
ĐẠI BÀNG
11 năm
hấp đẫn qua nhưng mà thôi không liều 😃 mà mấy bác cho e hỏi 4s32GB ZP mơi 99% vưa het bh nhat cường dầu t7 h bán đc nhiu các bác nhể ?? e ko hỏi bên Nhật Tảo vì chúng nóa dìm ghê quá
tuankojjj
ĐẠI BÀNG
11 năm
@AJStyles91 7M pm e. :p
Máy hơi nóng tí 😔
.
Ai có link itunes 11 cho e xin với ạ :(
Mình lên ios 7 GM bằng cách shift + restore thấy mượt hơn lúc chọn update nhưng tạm thời pin không bằng beta 6 để mai xem sao. Sóng 3g của bản GM này ổn định hơn beta 6.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019