Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cảm nhận bản GM ios 7 trên Iphone 4,4S

Kevin Kính
10/9/2013 21:35Phản hồi: 91
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

4s world có lên dc ko các bác.e ko hiểu nếu mà ko có UDID thì bị khoá cái gì
@n6630 4s chạy ios 7 GM ổn và mượt bạn ạ, nên add udid để cho ổn định hơn và tránh bị lỗi.
@quyenlan1605 add thế nào vậy bạn, chỉ mình đc ko ạ
Giờ có nên lên hông ta??? 😁
Cóa ai cho ý kiến thật lòng hông?
Mâu thuẩn quá
@iCenter PhuongQuyen Quẩy lên đi bạn :p
@quyenlan1605 ặc :mad:😕
Mấy bro cho em hỏi, máy em đang ở IOS 7 beta 6 giờ em muốn lên IOS 7 GM thì em có phải về 6.1.4 không ạ? (em còn gà lắm, mong chỉ giáo)
@iCenter PhuongQuyen Không bạn ạ, bạn tải bản GM về update hoặc restore thôi là ok :p
Lên GM xong mà xài win thì khỏi xài itunes luôn còn mac thì ổn :p
Mà bạn thì gà chọi chứ gà gì nhỉ :p
@quyenlan1605 Chắc vài ngày nữa Apple update itunes 11.1 cho win thôi mà 😁
@quyenlan1605 e đag ở 7 GM mà muốn về 6.1.3 thì sao ạ 😔
@bboyquay95 Kết nối ip với itunes rồi đưa ip về dfu là itunes sẽ cho restore bạn nhé 😁
@quyenlan1605 Có cách nào chỉnh cho hiệu ứng ở ios7 nhanh hơn đc ko ạ?
choe
cho e link down itunes 11.1 win 7 với 😔
máy chưa add UDID update + shift có bị khoá không các bác 😃 em đang nằm o pb 614
Chào các bạn. Mình nhờ các bạn hướng dẫn giúp. Cho mình hỏi là máy mình 4s world đang ở IOS 7 beta 6 (chưa add UDID). Đến 18/9 có bản final thì có thể update lên trực tiếp được không? Hay trước đó phải restore về 6.1.3 thì mới lên được? Có thể giữ được dữ liệu, các ứng dụng, tin nhắn, ảnh... của bản beta cũ không? Cảm ơn nhiều!
chunmapkt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Hajimenguyen Bây giờ Shift+Retore vẫn được mà.Bản GM
@Hajimenguyen Có final thì update lên. Chứ về 6.1.3 chi rồi lên nữa bạn.
@germaniteen Cảm ơn bạn. Vậy cho mình hỏi theo cái link này nó bảo cần ngay lập tức restore thiết bị trở về iOS 6.1.3 là sao vậy bạn?
@Hajimenguyen Vì có thể lúc đó 6.1.3 jb đc untethered. Mà máy đang ios7 k thể xuống đc nếu 4s. 😃
cho hỏi 4s lock Spirnt sài Tp-sim v4 lên 7GM có sóg ko mấy bro?
@Rio.Nguyễn quote lại ... máy đang chạy 6.1.3 lên sử dụng bt ko mấy bro ? có lổi j ko ?
kasano8x
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thông báo với các bác là 4s lên ios7 GM ngon lành nhé. Có vẻ mượt hơn so với beta 6 . Lên trải nghiệm 1 tuần đợi JB nào
Cơ mà pin yếu qá 😔
Pin trên bản GM này yếu kinh khủng, không bằng beta 6 được cái là bản GM này mượt hơn.
4s máy hơi nóng, pin hao nhanh, dùng phím Home ảo vẫn có hiện tượng giật, vẫn không thể mượt như tính chất của ios và apple.hết!
Mình vừa tắt home ảo và tính năng làm mới ứng dụng để test lại pin đây, tạm thời tắt 2 tính năng đó thấy máy chạy mượt hơn và pin xuống chậm hơn một chút.
em vẫn còn beta 6 hiii,đợi chính thức lên lun cho rồi,bản GM em thấy mấy diễn đàn khác như beta 6 có khác gì đâu
hôm nay 12 rồi còn 6 ngày nữa hiii
Vừa mới lên xong cho con 4s bằng shift+restore.cảm nhận pin hao nhanh,máy nóng,ko mượt bằng 6.1.3😔
@n6630 Thêm 200 tính năng mới mà bác.Cũng như chạy winxp với win 7 và win 8 máy cấu hình bình thường lên những win cao tất nhiên sẽ giật và lad nhiều.Nhưng riêng ios là chạy nhiều ứng dụng không bị treo mấy.Vì hệ điều hành ios có tự free ram và những ứng dụng không dùng đến sẽ không sử dụng ram.Hệ điều hành khác khoảng này kém hơn thì phải
Ga_ru
ĐẠI BÀNG
11 năm
không khác biệt vs bt6 nhiều lắm,có vẻ mượt hơn chút nhưng pin thì chưa biết vì vua lên GM lúc trưa
chạy iOS 7 phải xài iTunes trên Mac OS
p/s: nên hackintosh cái máy lun cho sướng :p
leetromas
TÍCH CỰC
11 năm
4S.....Pin có vẻ yếu hơn beta 6, Cảm giác là mượt hơn, nhưng pin thì kém hơn. Không rõ bản chính thức ra sao....hi vọng Pin ngon ngon chút...
satrias
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tình hình là em sạc pin nó cứ báo 100% nhưng vẫn đễ kí hiệu tia sét. K thấy kí hiệu USB.
iP4 up lên iOS7 GM như nào các bác ơi?
satrias
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mất luôn mục Usage trong General.
@satrias Vẫn có bình thường 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095