CSKN Cảm nhận & chia sẻ kinh nghiệm YAMAHA Exciter 5 số côn tay

Thảo luận trong 'Xe máy' bắt đầu bởi xtitan, 27/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. kecodon0077

kecodon0077 Thành viên

Xe chú giống như có cái gì ám. Mần xe cứ bị này bị nọ. 1 là đẩy đi cho rồi, 2 là tháo banh ra... full 63:eek:
  2. hsccv6

hsccv6 Thành viên

[​IMG]ĐỌC XONG THẤY GÊ WA MOD CHO XIN VÀI BỬA ĐỂ AE CẨN THẬN TKS MOD NHIỀU
    Hãy đọc ngay!!! Cảnh báo cho tất cả người dân Việt Nam
    1. Cách đây vài tuần, trong một rạp hát, một người cảm thấy có vật gì đó chĩa ra từ ghế của cô ấy. Khi cô ấy đứng dậy để xem đó là vật gì thì thấy một cây kim nhô ra khỏi ghế kèm theo một mảnh giấy ghi là:
    2. “Bạn vừa mới nhiễm HIV”…
    3. Trung tâm Kiểm soát Bệnh tật báo cáo rằng gần đây nhiều trường hợp tương tự đã xảy ra tại nhiều thành phố khác. Tất cả các cây kim được xét nghiệm đều là HIV dương tính.
    4. Trung tâm này cũng báo cáo rằng người ta tìm thấy những cây kim như vậy tại các máy rút tiền công cộng (máy ATM). Chúng tôi yêu cầu mọi người hãy cực kỳ cẩn trọng khi đối mặt với tình huống như vậy. Cần phải xem xét thận trọng tất cả các ghế ngồi nơi công cộng trước khi ngồi. Kiểm tra kỹ lưỡng bằng mắt là đủ. Thêm vào đó, các bạn hãy chuyển thông điệp này đến các thành viên trong gia đình của mình và bạn bè để họ biết về mối hiểm nguy tiềm tàng này.
    5. [​IMG]
    6. [​IMG]
    7. Gần đây một bác sĩ đã thuật lại một trường hợp tương tự đã xảy đến với một trong những bệnh nhân của ông tại rạp hát. Một cô gái đã đính hôn và chuẩn bị kết hôn trong vài tháng nữa, đã bị đâm phải khi đang xem phim. Mảnh giấy đi kèm theo chiếc kim có thông điệp sau:
    8. “Chào mừng bạn đến với thế giới của gia đình HIV”.
    9. Mặc dù các bác sĩ nói với gia đình cô ấy là phải mất 6 tháng vi-rút mới đủ mạnh để bắt đầu phá huỷ hệ miễn dịch và một bệnh nhân khoẻ mạnh có thể sống khoảng 5 – 6 năm, nhưng cô gái đã chết sau 4 tháng, có thể chủ yếu là do bị sốc.
    10. [​IMG]
    11. [​IMG]
    12. [​IMG]
    13. [​IMG]
    14. [​IMG]
    15. Một số đối tượng dùng kim tiêm dính máu HIV trả thù đời
    16. Tất cả chúng ta đều phải cẩn thận khi ở những nơi công cộng. Cầu Trời phù hộ! Hãy nghĩ rằng các bạn sẽ cứu lấy một cuộc đời bằng cách chuyển thông điệp này đi. Vui lòng bỏ ra một vài giây để chuyển nó đi…
    17. Bị dẫm kim tiêm chứa HIV. Đừng lo lắng mà bĩnh tĩnh xử lý theo những bước sau:
    18. 1) Bạn phải nặn máu ra
    19. 2) Ghé vào nhà người dân gần nhất xin xà phòng bôi vào vết thương để sát trùng rồi rửa sạch
    20. 3) Trong vòng 24h đến cơ sở y tế gần nhất mua thuốc chống phôi nhiễm HIV. Lưu ý thuốc chỉ có tác dụng trong vòng 72h, uống liên tục trong vòng 4 tuần.
    21. Vì lợi ích của cộng đồng hãy send tin này cho tất cả mọi người. Vì chỉ bằng tin nhắn này của bạn, bạn có thể cứu sống được một mạng người đấy!
    22. Xin các thành viên hãy up lên liên tục để những bạn chưa biết có thể phòng ngừa !
    MÌNH CHỈ SƯU TẦM VÀ POT LÊN ĐỄ AE CÙNG ĐỀ PHÒNG...CHÚC SỨC KHỎE ......THÂN
  3. sieutocdo1994

sieutocdo1994 Thành viên

e thấy bên Trung Thu shop có bán mẫu biker eco 2012 k bít tin tưởng dc k
  4. camauxalam

camauxalam Thành viên

Dao nay con xe em kỳ kỳ sao ý,lúc dẩn xe thi nghe nhong nó kêu cạch cạhc. Tháo ra lật bề cái nhong lai thi het keu, tg lai kêu tiếp lại lật bề rùi lại hết kêu.... Cứ thế cứ thế!! Sao k có bề nao im re vậy ta??? Hồi tối lại bị thổi vụ cây pô hix năm tuổi đen bà cố đầu năm đến j ăn 4 cái biên bản,vụ cái pô giảm thanh nay k bit phạt nhiu nhỉ
  5. hsccv6

hsccv6 Thành viên

các bác cho e hỏi kiếng tomok thái có hàng việt nam không vậy?
  6. tứ thiên long

tứ thiên long Thành viên

hôm qua!!! rửa xe xong!!! hnay đề chạy để ganaty thì bình thường rồ máy thì ik như ngợp xăng!!! tắt máy!!! làm vậy nhiều lần!!! hix k bt có vô nước k!!! s lâu quá vậy trời!!! :(
  7. tứ thiên long

tứ thiên long Thành viên

giờ s đây các bác!!! e k rành mấy vụ sút bình xăng đồ!!! hay để ga an ty cho nó hết lâu lâu rồ gấp lên xì gói ra!!! :( nữa tiếng vãn bị ik vậy!!! giúp e với :(
  8. cua2da

cua2da Thành viên

Bác cho em hỏi cả lọc lẫn nhớt giá bao nhiêu, xe em đến ngày thay rồi.
    Thanks bác.
  9. manduy2002

manduy2002 Thành viên

Lọc nhớt: 62K
    Mobil 1 Racing SN: 270K
    Shell Ultra: 220K
    Giá này thay bên Đức Phương
  10. vitokwok

vitokwok Thành viên

Kaka, thích thích...
  11. cua2da

cua2da Thành viên

Thanks bác.
    Em xin thông báo xăng chuẩn bị tăng giá , các bác nhanh chân đi đổ xăng, ko tẹo nữa tăng lại buồn.
  12. sakura winter

sakura winter Thành viên

đang full trái "12"đây.ko biết năm nay sao hạn dữ ko biết:mad:
  13. sevenlove7732

sevenlove7732 Thành viên

bữa h thiệt hại hết nhiu roài a Thời ... cần anh em xả xui giùm hem :p
  14. sakura winter

sakura winter Thành viên

một đống.để tối nay đi xả:D .hy vọng lè hết xui
  15. kecodon0077

kecodon0077 Thành viên

Ok đấy. Mình xem tận mắt bên Trung Thu rồi. Chỗ này bán đồ giá hơi cao nhưng uy tín
    sieutocdo1994 thích nội dung này.
  16. thaison888

thaison888 Thành viên

trungthushop có bán lọc gió k&n k a? lọc gió này di bm dc k vậy?thank a!
  17. kecodon0077

kecodon0077 Thành viên

Lọc gió K&N thì LH tinhanhshop. Cần xác định đúng mã để khỏi nhầm hàng
  18. kecodon0077

kecodon0077 Thành viên

Xe em giờ hết bị trễ ga đầu rồi mấy a ơi. Nhấp là vọt liền áh. Chờ đỗ xăng hoài mà lâu quá ko hết. Kaka
    Longnn1983 thích nội dung này.
  19. sevenlove7732

sevenlove7732 Thành viên

xăng mới tăng them 900đ đó ... chìu nay a Thời có party bưởi kìa mấy anh kaka
  20. sakura winter

sakura winter Thành viên

anh mới độ bình xăng lại hả mà lâu hết xăng vây?mà phải rồi.đi ra khu gần cầu Thị Nghè rồi về mà chừng nào mới hết.nay có xì tin xà lỏong nữa hem?:D
Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.