Cảm nhận & chia sẻ kinh nghiệm YAMAHA Exciter 5 số côn tay

kecodon0077
27/4/2011 4:11Phản hồi: 59.894
59.894 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cac bác em mới đọc được bài này! Các bác xem thế nào............
exnghetinh.net/showthread.php?t=342&page=1
Alias_X
ĐẠI BÀNG
12 năm
bài này lấy nguồn bên bikervietnam, và tất cả chỉ là lý thuyết
Woa ái mô ban chü wá,düöc thüöng cuô'i nåm 700t nên dã tài trö buôi off này.Tks ban chü Kecodon😆

Chẹp chẹp Bang Chủ cuối năm thưởng 700t mà tài trợ buổi off hơi bị bèo ah.Chắc fai làm bửa off khác hoành tráng hơn wa hehe!
Oa oa anh bang chủ sao trông nhỏ nhắn xinh xắn thế. Nhìn thích thật ý 😁
Không sao đâu bạn, khi máy nóng đều rồi thì lâu lâu vít ga 1 tí cũng hok sao, đừng đề hết số bốc đầu là được, còn để xe lên từ từ theo tốc độ nhanh dần thì hok sao, máy như thế mới dãn ra được chứ .............

Theo mình biết thì IC ju phải đấu // với ic theo xe, hok có chế gì hết ngoài đấu nối mấy cọng dây điện, còn thay lò xo đầu thì chưa cần thiết, chỉ thay lò xo khi bạn lên ic + bình xăng con độ ..... còn full lửa + ic cũng chẳng xi nhê gì với lò xo đầu cả, Ko lẽ mở tua ic xong rồi thì bạn cứ kéo ép số ga cuối hok hay sao chứ, chỉ đepa nghe nó rần máy là đá số rồi, chứ ngâm lâu quá máy gào thê thảm lắm bạn à ...

Mấy bác kia off xong rồi kìa, hoành tráng quá, ước gì mình cũng được như thế ...........
Ủa bác manduy đâu ta
haizz . em góp ý tý nha anh duy . lúc chụp trong quán nhậu gì đâu mà mồi thì sạch , bia thì ko thấy lon nào 😔 ngại woa' . mà kể cũng phải . uống ken mà có 5 lon uống dắt răng quá . hehe . mới đi tất niên zia` . đóng đc 6 lon 333 nữa . giờ chắc đi ngủ tý khỏe khỏe đi chơi với ghệ thằng minhon nữa . haizz . đuối mà vui 😆
Nhìn các bác off hoành tráng quá😁
Mình cảm ơn bác sakura winter về mấy tấm decal nha^^!Em RC vàng sơn dàn chân trong ảnh là của bác phải ko?sơn luôn cả vỏ phuộc trước đi bác.Rảnh up hình toàn thân em nó cho mọi người chiêm ngưỡng nha:eek:
hihi ko có gì đâu bạn,hôm nào rảnh tắm rửa em nó xong mình làm vài pic em nó,mới về tới nhà đuối quá rồi:cold:
To:anh Phong1234 anh đánh bida hay lắm áhh nha.còn em nói ko phải tự khen chứ em đánh...dở ẹc😢
Mình là người mặc áo thun trắng đó bạn.

---------- Post added at 09:13 PM ---------- Previous post was at 09:10 PM ----------

Nhậu vip nó phải khác chứ em, lon vừa xong là có người dẹp rồi :p Lần sau đi uống với a nhớ uống nhiều hơn cho đỡ dắt răng nha
Phó phòng Yamaha tại buổi off đây mà....! 700tr ở đâu ra ta? Có uống lon nào đâu mà bỏ dấu ngoằn ngoèo dữ thế, Phó phòng?

Trợ lý của "Phó phòng"?!

Xe em sơn lại dàn chân nhìn cứng hẳn, đặc biệt nhìn từ sau, chúc mừng e nha!

bạn có 1 papa đáng để mọi người... ghen tỵ!
hiz . mấy bác làm ơn đừng trích dẫn hình dùm em cái nha . để 1 comment của a duy trang 729 là ok rùi . máy nhà em cùi load page nặng quá . đi ko nổi lun .
@manduy : uống phải có hưởng ứng mới zui chứ anh 😁 có ae mình uống ko bùn chết . mà lần sau đổi loại khác đi a . ken mắc mà còn lâu xỉn nữa . hiz .
To anh Phong kecodon0077 :thank anh. hồi trưa test xe mấy bạn kia thấy mấy xe đó bốc quá trời luôn.xe em yếu nhất luôn.ko biết bị nhớt hay cái nồi mòn hết bố rồi nữa tại vì em nhớ có 2 lần bị mắc lầy bánh xe dính bùn cứng ngắc quay ko nổi rồi em gài số 1 kéo ga kịt liệt luôn.em nghĩ sắp thay bố nồi rồi,để vài hôm nữa thay nhớt hãng lại thử xem có khả quang hơn ko,hơi buồn vụ này nè anh ơi😔
Cö anh là cö yê'u dó Sakura öi

---------- Post added at 09:32 PM ---------- Previous post was at 09:28 PM ----------

Em sdung IPad kg cài font,bang chū này nhõ nhõ mà ghê lå'm AE öi,hehehe
Tặng mọi người 2 tấm mình chụp, đã resize.

Đầu tiên là tác phẩm của Arc S nè:

Kế đến là của iP4S nè:

SE Arc S chụp đẹp hơn ip4s đúng không mọi người?
thiếu xe của em kìa 😢
có tổ chức lại ko các pác,em miss lần này ùi,nhìn mà chảy ke 😢tiếc quá là tiếc

mấy bác cho em kinh nghiệm, rodai tới 700km rồi, 500km đầu còn bớt dọng máy,h nó dọng đùng đùng,tuần sau trả lại cho ông già xem xét ,hix
Vote Arc S
Đẹp thiệt,resize rồi mà còn lớn như vậy nữa quả là camera HD có khác hen.save ngay hehe,
Vote cho 1 bầy xe zin zìn zin nè . ......... 😃

Arc S đẹp hơn, sắc nét hơn, màu cũng tươi hơn .............
Chào các bác em mới tham gia diễn đàn thấy topic bàn luận khá sôi nổi nên muốn tham gia với anh em cho vui. Nhân tiện các bác cho em hỏi xe em mới đc 900km mà khi chạy sao em cứ nghe tiếng rè rè ở phía đầu xe là sao nhỉ?

Gửi từ GT-I9100 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
tuyet voi, uoc gi e cugn o do
Ước gì em ở gân các bác nhìn mọi người off đông vui thiệt

Gửi từ GT-I9100 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
minhon88
TÍCH CỰC
12 năm
Kấp páo.thằng kid đã nằm liệt dươg ý nhầm liệt giường ùi.hjhj.hùi nãy rủ nó đj kua gái mà nó bất lực.nó nhậu nhiều quá

---------- Post added at 10:47 PM ---------- Previous post was at 10:45 PM ----------

Hum nay zuj gê ý.công vjên gia định đúng là lý tưởng nhể.kái pô a phog nge ghiền quá xá,đút zô xe e thì còn gì bằng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019