Cảm nhận & chia sẻ kinh nghiệm YAMAHA Exciter 5 số côn tay

kecodon0077
27/4/2011 4:11Phản hồi: 59.894
59.894 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Biết rối nhá bac phong chân dài hehe
minhon88
TÍCH CỰC
12 năm
Chắc maj mốt gắn káj loa thùng to như káj tủ lạnh.thu âm zô mp3 .vừa chạy vừa mở.haha.như trực thăng lun.
Bác thử bô máy bay phản lực chưa :-D
minhon88
TÍCH CỰC
12 năm
Kupen ơi. Ko nge nhắc tớj káj pô. Hay pác sợ mất hậu.mình thì k thấy mất hậu.
đầu vào chuẩn đầu ra mới chuẩn, gắn cây po ak để zin đúng là tuột hậu vi không đủ lực cân bằng áp xuất, làm lại cái ống tiu (ông tiu ngay đầu lon ko phải cuối lon nha) chạy đở mất hậu hơn (hên xui do thợ làm vì đâu có công thức chuẩn sát zì đâu)
minhon88
TÍCH CỰC
12 năm
káj pình jet thì nge và thấy ùj.nhưg chưa đc thử. Đag chờ dịp để thử nè,trên này có pác ex_r xàj đó.ổng kũng nój hậu tốt. Níu lửa củj tốt ùj,thì típ là xăng,xăng ra nhìu thì phải đốt hết.mãnh liệt.thì công sinh ra mớj nhìu.típ là xả nhah.pô xe mình mở cổ móc full làm 3vách gần giống zin.thấy khác trước khj làm.có gia tốc.hậu tốt.ko mất.pác chú ý xăng 95,nhớt racing,áp suất lốp,ko gắn chắn pùn,xích ko quá kăng.có xenon thì tắt khj test nha. Có dịp thì gặp mình giao lưu.
Dạ, xe em zin như cục pin à anh minhon ui... anh có nhầm với ai hok, xe em chạy được có chăm mốt thôi ạ ... hok biết zì hết á ... Em thấy a đu dây điện vẫn comment phà phà đó, cần gì phải sắm láp này tóp nọ làm gì, tiền đó zô ic BRTV, lọc gió K & M, Profai + hotwai, bình xăng nắp chao gì gì như bác Kupen nói đó cho nó sướng ạ ... 😃
Bác minhon bỏ cái avatar giup cháu. Nhìn mâu thuẩn wa. chiếc ex đỏ đằng sau .....her 1 đàn trâu
minhon88
TÍCH CỰC
12 năm
ý nghĩa nằm ở mí kon trâu đó ku tèo.hehe.thử so sánh xem nào.
Bac 88 e 95 s hieu nổi. giải thích mở rộng tầm mắt nào
Hum nay Ði gap 1chú tre tuôi Ði Ex10 mà nhìn mún lòi pha mí nhân Ðc ra là Ex10.hic.lên Ðô quá troi lun. Dàn lông style Red-White, bô YOSHI nhét Ðít nhu CBR600, tay lái+koso+mat na X1R,ko bít nôi công có j,dung Ðèn Ðo canh chú âý, líêc sang ngó. Ðèn xanh, grum grum, bông nhiên, xè xè xè, 1 chíêc Ex11 GP vot lên, Ðêpa 1quãng 5-600m, qua nó khoang 2thân xe, chac nó choi máy zin, thôi? ko Ðc cái pô yoshi. Ði vê mà suong hêt ca ng.😃
Nghe bác kẻ mà thèm wa. hjhj e mới mua xe 2 tuần nên chưa có j vip cả. kiếm khắp bd k có tay thắng 6 số chống gảy la bùn goi
các bác các anh máu wá.. E mua xe về tới jờ ko đá đọng j nhìu chỉ bảo trì rùi chaỵ thôi. Chắc em già rùi nên ko còn bon chen nưã bây giờ em laị thích chaỵ xe như dao phố thôi.
Các chú bác a chi e ngu ngon nhen. e nt zs gấu xiu ngủ lun @@
Minhon sao chú nói nhìu thế . A thấy môn nào chú cũng rành . Bữa nào chỉ a vài thế kamasutra coi . Hahaha
Mua cana vê Ðánh cho bóng aKhai? ui. Sên e Ðánh bóng Ðen...xì nè.kakakka
Cái máy rua xe mâý chai vây aNgân, mua vê rua+kíêm thêm thu nhâp, truoc gio toàn rua=máy bom thuong.
cuong2
CAO CẤP
12 năm
xin ít hình về cái bơm đó được ko bạn?

Đổi GP hay RC chạy cho gấu a ơi:giggle:
minhon88
TÍCH CỰC
12 năm
Trùj.em hem mún xịt chao đâu.thì ko có lap cũng cm đc nhưg mà ko làm đc gì hết.chán pỏ pu.hjx.hùj chìu gió ngược.k núp.ngồj thẳng.đạp gần 1km.đc trăm mốt.hjhj.nay đj làm đêm.nên cm cho zuj.dạo này đạt,minh,long,duy mí anh núp lùm ở đâu thế,e thuê lính pắn tỉa về cho ăn kẹo àh.
minhon88
TÍCH CỰC
12 năm
Thấy mí món pác hùng liệt kê tếu quá. Hjhj. Xe anh cường sao ùj. Pác hùng lựa chọn ko côn là do pác ý mún zậy.pj giờ có dùng mĩ nhân kế kũng pó tay,trừ cô long.háhá
cuong2
CAO CẤP
12 năm
Về zin hết òi, chỉ có mở cô thôi, có thời gian test lại con denso với tìm hiểu làm thêm vài thứ, xe zin đi đường tp thì đc, chứ đi đường trường nó ghì ghì máy sao á, lên ko ngọt.
anhtuanzzz
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bạn cho mình hỏi,xe mình Ex RC 2011 mơí đi 8k km nhưng sao giờ có cảm nhận hơi rung lắc đầu xe.trước k thấy như vậy.mình đã ktra lốp trc,sau , nhưng k thấy có vđề j.các bạn có Kn cho mình biết nguyên nhân và cách khắc phục nha.cảm ơn các bạn
minhon88
TÍCH CỰC
12 năm
nó rung lắc phần đầu khj chạy nhah hay chậm pác.pác kiểm tra chén cổ,phuộc,xe pánh có oval ko,xiết lại ốc gắp xem.. Pác qua hồng phát trình pày xem.e nghĩ là sẽ đc giải quyết á.
motor khoan 1,5->2hp 1.5 chai, maý áp lưc khoang 500k ( tuỳ hàng) óng ap lưc .....v,v,v 300k . Mình đu dây điên nên ko up anh đc các bác thông cảm nha. Máy này xaì đc nhìu viêc lắp có thể vệ sinh luôn loc gió( phơi kho loc gió mới saì tiếp nha)
good 9các bác em đi kiếm vợ mới đây keke........ Zzzzzz
anhtuanzzz
ĐẠI BÀNG
12 năm
hic,mình ở HN chẳng biết có chỗ nào làm đc k,bác nào ở HN biết chỉ mình với
minhon88
TÍCH CỰC
12 năm
pác ở hà nộj thì e pó tay ùj.hjx. Pác kím chỗ nào uy tính,cho nó thử lun.ùj bắt bệnh cho dễ.e nghi káj chén cổ rơ thuj.pác đã xiết chén cổ lần nào chưa.vì lúc đj ex 10 e cũng pị mà nhẹ àh.chúc pác may mắn.
mai mình ghé Hồng Phát làm chén cổ với ASB đây, có ai đi chung không?
minhon88
TÍCH CỰC
12 năm
Bét đốt sưởj lò sấy mớj gãy ống,lửa cháy như rồng phun.phê quá. Háhá. Ngta chạy như zịt.giờ thì e đag sửa. Mí pác ngủ ngon nhé.
minhon88
TÍCH CỰC
12 năm
Lửa cháy bập bùng,bập bùng. Hơ... Sửa giờ mớj xong.phê quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019