Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cảm nhận & chia sẻ kinh nghiệm YAMAHA Exciter 5 số côn tay

kecodon0077
27/4/2011 4:11Phản hồi: 59.894
59.894 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mấy bác cho em hỏi ở Hồng Phát chủ nhật có làm k vậy .
Hồng Phát không làm chủ nhật nhé. Nếu có định đi làm thứ 7 thì nên đến tiệm lúc 7h sáng.
đẹp ghê ta .
minhon88
TÍCH CỰC
12 năm
kái gì đẹp nhỉ. Chắc là minhon đẹp. Háhá.
Bay ra e úông ruou ngô+gâu gâu Ði a Thành ui. A Ex_R Ðang o ngoài này rùi 😃
minhon88
TÍCH CỰC
12 năm
hem pít rượu ngô uống mần sao ta.hjhj.a nój thế chứ gâu gâu a k pít măm măm.hjx.thươg nhắm
minhon88
TÍCH CỰC
12 năm
Káj avata của em có mí kon trâu là mún nój ex kũng như mí kon trâu ý.hjhj.ko phảj như a minh nój đâu.
Ex nhu bông hoa lài cam bãi minhon! Hahahahhaa
hình như gát chân trước, bên chân thắng có thể gập lại dc phải k mấy a?
úông ruou ngô êm lam a oi, mà phê thì 3ngày moi bò dây nôi ák. Ko bít an thit chó sao aThành, an bua Ði, có j Ðâu, e là e chi ko thích an môi tíêt canh thui, nhìn ghê quá.
To sieutocdo: mua Ex rùi ha cu, hay là Si. Mua xe làm Ðc j rùi nào, choi toi bên ko e?
si thui a oi. mama k cấp máu mua ex😔(. ra đường thấy ex mà lòng quặng đau:((
Hey, cô gang hoc sau này Ði làm có tìên mún xe j kung Ðc, bjo Ðang phu thuôc, fai chiu thui e oi,có xe Ði là tôt rùi ák. A hoc dôt nên mí có Ex Ði som nè. Kakakkaka
Bác gamo noi chuyen voi ai thế giống với e qua nhj....?
vitokwok
TÍCH CỰC
12 năm
Gửi đến a đẹp dzai nào mới gọi mình... Vô cùng đau đớn báo tin, đt hết xiền ko gọi, nt lại đc. Mai lại có km, đợi mai mới nạp tiền 😆
....................................................................................................
..........................................................................................................................................................................................................................................
..................................................................................................................................................................................................................................................................................................
...........................................................................................................................................................................................................................................
...........................................................................................................................................................................................................................................
....................................................................................................................................................................................
....................................................................................................................................................................................
Bác phong chôm cái avatar cua zing hjxhjx e tính shop ma bác đã ra tay trc hjc
Cái này của mình lâu rùi chú em ơi,tư hồi chú còn chưa mua xe nữa kg tin cứ hỏi Ku Long bb_gamo là bít liền
The ho bác. hehe. k bt trog hình là ai thế hở bác
Thằng em mình vitokwok trên tinh tế nè
Kí j zây aMinh, thím Ðep giai nào vua goi aMinh Ðó.
APhong xìpam ghê quá, ko Ðê ava 2 cha con nua ha a? Lai ôm cua.
To 4 thiên long: ko fai nói chú Ðâu, a nói vs bé sieutocdo mà. Có tât giât mình dzây chú e 😃
Bùn quá ku Long ơi cái xe anh...............
Hair k để tên tuổi s e biết đc ha? chú. lổi tại chú nhá
hôm bữa kẹt tiền bán cái chiếc trước rồi,chiếc đạp này ôm cua dữ hơn chiếc đạp kia kaka.nghe nói có pô móc gắn đít với phuộc NGX gì đấy chú.ghê lắm:cold:
Có 1 thằng đang hãm hiếp con vợ,kakakakaak chỉ vì tội em nó mất rin rồi,giờ chú ấy đang thay cái zin cho em nó

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:57 PM ----------

Thằng em mình vitokwok trên tinh tế nè
nghe nó giống giống ....giống hờ hờ.....giống .....kái ông này:mstickle:.nghe gợi cảm quá
Hey... chú phong lấy giúp a ấy cái thau. nước miếng hjxhjz
ổng nói hay lắm chứ cưa gái dở ẹc à.thấy ổng ốm vậy chứ...yếu lắm kaka ôm cua vậy mà ko đo đường đó chú,nhờ cái phuộc NGX hàng nhập của nhật đó
Vitokwok đâu báo danh....! s chú dám dùng xe có dung tích xilanh <20 cm3 mà ôm cua ha?
chào các bác.... Tới giò mới ranh vao xem các bác 8.. Làm lụng mệt wá hai ngày nay em ko dc đi ex toan laí máy caỳ ko thoi. Riết rùi cũng chậm chạp như máy caỳ luôn.... Kaka
Cool. chú này gê nhi? lái đc may cày ln. hjx hnao chỉ e cách lai với
Tại hoàng cảnh nên pải hoảnh càng thôi bạn ui....! Nhà mình làm ruông mà....! Chạy máy cày y chang ex vậy thôi có điều chậm hơn , nhiù số hơn (12 số lận) à wân đạp côn chứ ko pải bóp haha....
Mjnh bt chứ. hihi. nói vậy thôi e cũng 1 thời "may cay" cày lô cao su ấy chứ
Há há. nói chuyện cẩn thận. ông dể nóng lắm. hbua e nói xíu ông quạo zs e huhu
ừh.ổng nóng tính lắm.nên ốm nhom à.
Cái xe nó sao mà bùn aPhong oi... chac tai xe good quá rùi ko còn j Ðê chot chot nên bùn ha a. Lên cái j Ðó moi moi,la la Ði a, tha hô chot....kakakkaka.
To 4thiên long: ông này coi dzây mà ông cà nhon lam Ðó, lai xìteen nua, ko có nóng tính chút nào Ðâu, dê thuong cuc kì lun ák,
Thế ha? e phải kiểm tra lại. thấy chú ấy hình sự quá e cũng sợ

---------- Post added at 10:24 PM ---------- Previous post was at 10:23 PM ----------

Người noi hien nguoi noi dữ hẻ. bác phong chân dài tự nhận xét bản thân xem lào
Máy cày khung àk nha aNgân ui, ngoài e ruông ít, toàn máy 4sô ko àk, bóp côn sang sô mún gãy tay lun.
có bác nào gắn chắn bùn bi cạ vào vè trước khi phuộc nhún gióng em ko!.... Hôm nay mới phát hiện tháo ra luôn rui....!
Trời e moi gan 2 ngay chua bt. đưng lm e bùn bác. mai kiểm tra lại đã
vitokwok
TÍCH CỰC
12 năm
Cái quỷ chắn bùn đó đi đg tp tổ nóng máy thêm. Mình cũng gỡ từ lâu rồi, ai mua hông bán lại nè :p

Sent from my Android phone

Sao ko nói sớm, làm a mới mua 1 cái, hết 60k ... gắn cái này chạy đường khô nó ít văng cát đá vô co pô với cái đầu qui lát á, sạch sẽ hơn, còn mưa thì thôi rồi, như nhau ....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019