Cảm nhận Ipad mini lên IOS7.1

cucvanninh
11/3/2014 1:12Phản hồi: 33
Bạn nào đã up Ios7.1 cho Ipad mini thì review cảm nhận cho mọi ng với
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

biulonton
ĐẠI BÀNG
10 năm
Oánh dấu chờ phản hồi
denkym
ĐẠI BÀNG
10 năm
thanh dock của bác có bị màu xám ko ? e air lên có vẻ nhanh hơn mà nhìn cái dock vô duyên quá
Auxuanmanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@denkym air lên 7.1 còn bị khựng khựng khi thoát ứng dụng bằng 5 ngón tay không bác ơi
phuctran17
ĐẠI BÀNG
10 năm
@denkym Trời ơi e air của e xài visa, giờ đăng nhập zô được tài khoản itunes, nhưng k tải app về, bấm zô thì kiu yêu cầu đăng nhập, mà rõ là đăng nhập rồi, nó nói thanh toán bị từ chối, giúp e
denkym
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Auxuanmanh e tắt tăng độ tương phản đi thì có vài ứng dụng thoát bị khựng , còn đâu ok mượt mà lắm
motorolavn
ĐẠI BÀNG
10 năm
chờ ae phản hồi vụ lên 7.1 thì các app tải từ appstore vn có hoạt động ko?
@motorolavn Bình thường. Vừa cài flappy bird chơi ầm ầm
bandt
ĐẠI BÀNG
10 năm
con Ải của mình lên 7.1, appstorevn vẫn chạy bt, nhìn chưa quen font chữ mới nên thấy hơi đậm
Các bác vào setting lâu 1 chút rồi thoát ra màn hình chính. Nhìn mép bên trái vẫn còn hiện các icon trong phần setting nhưng bị mở. Tương tự khi dùng bàn phím lâu cũng bị. Các bác thử xem
không có gì phải băn khoăn. Mình đã restore và up lên 7.1. Rất tuyệt. Chưa dùng Ios6 trên Ipad mini nên không có sự so sánh. Nhưng so với 7.0.x thì thực sự là quá mượt mà.
Ngon nhé😃

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
Vừa up lên 7.1 cảm nhận mượt hơn. Thanh trên duyệt web màu trăng. Bàn phím nhập dữ liệu nhìn sắc nét hơn. Bộ gõ tv cải thiện hơn.pin thì phải chờ test.

Gửi từ iPad của Jun
quvinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@junbai Được 1 ngày rồi, pin thế nào bạn? Mình vẫn 6.1.3 thấy ip4 có mượt hơn thật nhưng vẫn băn khoăn vụ pin thui

Sent from my iPad using Tinhte.vn
Lên 7.1 mấy cái khung có màu xám đục nhìn xấu quá phím bấm đậm hơn nhìn ko đẹp
denkym
ĐẠI BÀNG
10 năm
@anhtuan01 bác vào cài đặt , trợ năng , tắt cái tương phản đi là dock thành trong suốt ngay
Có ai lên 7.1 ipad air rồi mà pin mau tụt + máy nóng khi chỉ onl fb ko sao máy mình bị vậy @@

Gửi từ iPad air của tôi
Mới lên 7.1 con Air nhưng có vẻ sóng wifi yếu hơn.
Bình thường ở tầng 1 vẫn bắt sóng ngon con wifi đặt trên tầng 2, giờ lên 7.1 cóc bắt được nữa.
Có bác nào gặp tình trạng này k????
Pin, chức năng khác,... thì chưa biết vì vừa úp.
@Face off E thì trước ở 6 thì bắt ngon, lên 7 bắt chán luôn, đợi tầm gần phút, hoặc tắt đi bật lại wifi mới được. Cũng đặt wifi và thử như bác.
@familyshonors Lại đợi bản fix bác nhỉ?
@Face off 7.x.x bị, 7.1 cũng bị. Em nghĩ chắc đợi 8 mất 😕. Bắt wifi xa kém nhưng bắt được là không bị mất o_O
pelele
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Face off Xác nhận wifi nhận lâu và bắt kém xa hơn. Bàn phím vẫn lỗi tiếng Việt và nhìn chứ đậm xấu hơn trc. Đôi khi bị thoát safari rất vô duyên. Tóm lại thấy tệ hơn 7.0.4
@pelele Mình thấy 7.1 được cái là ko tự dưng khởi động lại máy, chứu 7.0.4 mình bị 1 vài lần. Vụ tự động thoát thì chắc do thiếu ram 😃
IPad 3 Minh len is 7.1thi pin Hao qua. Luc truoc 7.06 thi DE qua mot dem thi khong mat % pin nao.
Jo len 7.1 thi qua mot dem mat 3% pin.
Minh da that tat CA ung dung Chay near roi
phantan74
TÍCH CỰC
10 năm
@tranducthang1989 làm theo dh dẵn ở đây đi bạn
http://www.tinhte.vn/threads/huong-dan-tang-toc-va-giam-hao-pin-cho-iphone-ipod-ipad-ios-4-x-5-x-6-x-7-x.445965/
đangvui vẻ ở 706 và ko muốn lên😁
Vụ chữ đậm: vô Setting chỉnh lại thôi bạn.

Sent from my iPad
Mình cũng bị tình trạng nhận wifi rất kém nãn j đâu...
hiện máy mới bị tình trạng bị tụt pin khi qua đêm, trc đó còn 35% tới sáng thì hết sạch pin, mình đang dùng ipad mini 1, bạn nào rành giúp mình với.
Haizzz.... Lên bắt wifi tồi tệ hơn cái ss glxy y của em. Hoăcj không tìm được hoặc tìm được thì đăng nhập vào lâu không thì không thèm đăng nhập được, hic hic.... Lên 7.1.1 ngậm ngùi chờ bản cập nhật, hic hic

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
Bác nao cho hỏi Ipad của mình là ipad mini wifi + cellular thì dow bản fw nào Pad Mini Wi-Fi = iPad Mini GSM = iPad Mini CDMA
curtues
TÍCH CỰC
10 năm
@dugdizi tuỳ nhà mạng bạn down nhé.
ALO LÔ LÊN 7.1.1 ipad mini 3G+ WIFI CẢM GIÁC THẾ NÀO Ạ =.=

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Cảm giác lên 7.1.1 thật là tuyệt với . Nhưng để 7.0.6 còn tuyệt vời hơn hết . Lời khuyên là đừng lên tui lên rùi h bắt wifi kém hơn trước rất chi là nhiều 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019