Cảm nhận KTM 125 Duke: đắt xắt ra miếng

TDNC
1/12/2013 8:33Phản hồi: 498
498 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hỏi nếu muốn mua xe thì qua đâu để mua. Thật sự chán SH rồi, muốn thay đổi.
@zzeennkkii Sh bên mình nó cũng cắt mẹ cái ABS
hello_l7
ĐẠI BÀNG
10 năm
@zzeennkkii http://ktmvietnam.vn/ bác vào đây tham khảo nè..
yilka
TÍCH CỰC
10 năm
Sang năm thị trường PKL mở cửa với bằng A2 rộng rãi, a e cứ thong thả, đi đâu mà vội 😁 mình vẫn nhắm Aprilia, đắt hơn thế này nhưng thú hơn 😃
@yilka con của bác xe đua, còn đi phượt ko hợp. hi
@yilka Nhiều người tôi thấy họ ảo tưởng sẽ cho thi a2 đại trà,với ý thức giao thông của mấy thanh niên. Trẻ trâu thì có mà loạn nếu a2 đại trà
curlybaby
ĐẠI BÀNG
10 năm
@alexxlee101 suy nghĩ 1 chiều vậy thì sao đất nước phát triển tiến bộ đc bạn
ai vi phạm thì có công an lo,không thể vì quản lí không đc mà đi cấm,nói thế chã khác nào xỉ vã vào sự yếu kém của các cán bộ :p
bạn xem vòng vòng ĐNA thôi,họ chạy moto đầy đường chứ không phải như VN đàn ông mà chạy xe nữ,bạn thử khảo sát nhỏ bạn bè đàn ông của bạn xem họ thích đi moto (ý nói cả những chiếc 150cc lun chứ không nhất thiết phải 400 600 hay 1000cc ) hay đi AB,hoặc Ex 😃
@curlybaby Mình thích đi vespa cổ, nhưng điều kiện công việc ko cho phép để suốt ngày chạy đi sửa 😔(
curlybaby
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Phương Hoàng Quân tui cũng rất thích vespa cổ......với tracker và cafe 😃
razormeback
ĐẠI BÀNG
10 năm
Con này vậy là ngon rồi, phù hợp anh em nhỏ con.
Nhìn ngầu ghê, với giá này + nhiều Option thì tính ra cũng được, không đến nỗi đắt lắm. Được nhất là ngầu ,đẹp, độc hơn EXCITER. 😁
vitkon
CAO CẤP
10 năm
Em này xấu, nhìn hết muốn đi xe côn 😔
Thích cái mã thôi, còn đam mê vủa mình là về tốc độ :rolleyes:
bằng A2 đâu cần thiết nữa, đầu năm 2014 là có thể lấy bằng A2 thoải mái như bằng A1 rồi còn gì, mua mấy xe này làm chi
Không có ABS lết bánh ghê thật!
@t2k trong nhiều tình huống mình bắt buộc phải thắng gấp mà bạn
@toan1239
ý mình là xe này đi xa ko ngon do máy nóng quá, mà chỉ có đi xa mới kéo speed cao dc thôi, còn chạy vòng vòng kiểng thì thắng đùm cũng đủ rồi bạn, ko cần tới thắng đĩa hay ABS 😁. À thêm cái nữa là ABS thật ra là chập nhả thắng liên tục để ko gây trượt bánh, ko gây mất tay lái, an toàn hơn nhưng bù lại hành trình phanh sẽ dài hơn nhé, nên thắng gấp ko trượt nhưng vẫn đụng người trước như thường thôi :D
@toan1239
@Cent Tran ý mình là trong trường hợp thắng gấp ý, chạy nhanh mà thắng gấp thì kiểu nào mà bạn ko phải đo đường
nkn1506
TÍCH CỰC
10 năm
Đang tìm 1 em Nake Bike có hộp để đồ 😁
Đầu năm sau, cho thi B2 thoải mái thì em này coi bộ..khó àh nhe. Cái xác thì PKT trái tim là PKN.
125cc mà 15hp thì yếu nỗi j trời..En 150 cũng có hơn 11hp thôi,xe vậy đã là mạnh so với cc rồi..
Cá Cơm
ĐẠI BÀNG
10 năm
ABS. 😃

Theo mình thấy thì CBR150 và R15 đều có thắng đĩa sau. Bánh sau của CBR150 cũng thuộc loại khá to (130/60-17) và niềng vành có thể gắn được vỏ size 160 đó 😃. Theo ý kiến cá nhân mình thì nên so sánh với cùng dòng naked như Fz-S hay EN, nếu bỏ qua chênh lệch về giá.
@Nhat_Tran Mình nói đa số các xe còn lại bạn ơi, không phải xe nào cũng có thắng đĩa sau và xài Monoshock nhé 😃
@TDNC Cho em hỏi bộ option màu cam cam này bao nhieu tiền zay
Con này ok đó. Nó mẹ mua mới đc
MasterMinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Xe này mà ko hợp đường dài thì cũng hơi tiếc nhỉ. Mình mà sắm xe này thì tiêu chí hàng đầu là để đi đường dài 😁
ruaja92
TÍCH CỰC
10 năm
nếu 150cc thì ngon này 125cc thì hơi yếu...trước bác tài bán chiếc EN 150 để qua e này......cơ mà như bác nói năm sau a2 thông thoáng hơn thì quất duke 200 lun hoặc những e khác..chứ mấy e này vài hôm nữa mất giá...hiện đang có làn sóng bán cbr 150 và r15 rất nhiều
bài viết bổ ích, thank chủ thớt
125 mà nóng nthe thì khác j 600. k chơi
Vậy là chờ A2 :-"
😁 ko đẹp = cbr150

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019