Cảm nhận sau vài giờ sử dụng iPad

thanhpluv
4/4/2010 4:3Phản hồi: 75
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không biết bao giờ có hàng ở VN nhỉ
Cái này chơi Tap tap thì tay to phả biết 😃
davitru
ĐẠI BÀNG
14 năm
người ta có tiền ng ta thích thì bỏ thôi.... 😆.... Ngon thật.. đợi có iPAD 3G về vN cũng fai làm ngay 1 em 😁
Có một số trang web sẽ vẫn hiểu ipad là iphone nên hiển thị trang web cho phù hợp với touch screen, nhưng mình nghĩ là các web này sẽ code lại trong nay mai thôi. Cái nào cũng tiện 😃.

---------- Post added at 01:18 AM ---------- Previous post was at 01:17 AM ----------

Tap Tap Radiation cho iPad phải nói là vui và cực đẹp. Bạn lên App store sẽ thấy.
davitru
ĐẠI BÀNG
14 năm
có nút chỉnh sang giao diện desktop mà.. 😁 :D
không hiểu sao em thấy con ipad này nhìn cứ thô thô ấy nhỉ
davitru
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ai cũng thấy đẹp chỉ 1 người ko thấy đẹp ^^

---------- Post added at 02:54 AM ---------- Previous post was at 02:51 AM ----------

Ai cũng thấy đẹp chỉ 1 người ko thấy đẹp ^^

Đùa chứ thiết kế này em thấy rất tiện cho đọc sách rồi 😁 :D>.. COOL.. Tiện = Đẹp
Hai_TNSP
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hàng đẹp quá không biết bị rớt thì thế nào nhỉ?
tỷ lệ càng mỏng + màn hình to thì rớt là bể chắc 100%
Quan trọng là rớt trên nền gì nữa chứ ............................................... gạch - bê tông hay trên giường .............. hic hic
cobra4eye
TÍCH CỰC
14 năm
mấy bác iFan, cất cánh nào, bom đã sẵn sàng ...
pandaghost
ĐẠI BÀNG
14 năm
IPAD SHIPPING... Mong được chia sẻ cùng mọi người ^^!
mua ở việt nam được ko bác
haha . window 7 ultimate , máy cùi bắp của tui khởi động 1phút , thì nghĩ coi window 7 starter nó khởi động bao lâu , 45s là cùng , như vậy có gọi là nhanh không nhỉ :D . còn cái chức năng sleep , hibernate chỉ cần 5s là sử dụng tiếp được rồi .

pó tay . com . canh . đúng là bên tinhte sao dạo này có nhiều thành viên như thế này không biết , nản thiệt .
Nhìn mê wa. Ước gì mình cũng có 1 em như thế. Có bác nào biết cho em hỏi Việt nam mình có IPad này chưa và rổ giá thế nào nhỉ:p:p:p
có rồi, vào xem bác Hiệp khoe hàng nè 😁 rất tinhte

http://www.tinhte.com/threads/384447-Trên-tay-iPad
2 ngày sử dụng: ứng dụng chủ yếu của nó là đọc sách ( nhưng không bằng các đối thủ khác ) và multimedia ( bộ nhớ lại hơi hạn chế ) không đám ưng nhu cầu nên on sale rùi :p
wifi bác ơi=))>>>bac' đọc bài wifi chưa?
quê nhất là vụ sạc bạn ạh. mỗi lần ghim sạc phải ghim vô cục sạc kèm theo, còn ghim qua úb máy tính thì thua. trên main đời mới thì còn được chứ ghim vo máy dòng trung bình trở xuống là po' tay. mà nếu là laptop thì bít cửa. có vẻ phải nên suy nghĩ thêm tý nhữa về giá. vì nếu ai khéo đầu tư có thể tậu được umpc mà thậm chí là có thể là mac book.
còn vụ coi film phải nói là rất khó chịu. màn hình sắc nét nhưng muốn coi chắc phải trùm mền lại mà coi, quá láng và dễ phản chiếu hình ảnh.
có thể nói sản phẩm này chưa thấy được định hướng rõ ràng và chắc chắn không phải là ưu tiên số 1 cho bussiness man.
nếu ở VN chỉ có thể chốt đối tượng của sản phẩm này ở dạng dân công nghệ và kẻ lắm tiền thui.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019