Cảm nhận sơ lược laptop chuyên nghiệp AlienWare M17X

niky
7/8/2009 7:51Phản hồi: 102
102 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Với cái cấu hình bác chủ topic đưa ra thì nó sẽ có giá khoảng 4500 $ : )).Ship về VN mất thêm khoảng 5-7 triệu nữa 8-}.
galamco
TÍCH CỰC
15 năm
thằng bạn em cũng có một cái
cái của nó đặt cạnh cái macbook của em trông cái máy của em như trẻ con
thanhhandt
ĐẠI BÀNG
15 năm
Giá mà được cái này xài chắc phê lắm,thích ghê....!
đây chính xác là con desktop có thể di chuyển được, 5,4kg, kinh😕
không biết bàn phím của nó có phát sáng trong đêm không nhỉ?
mình là dân làm việc ban đêm nhiều nên nhiều khi hơi ức chế vì đa số các laptop tầm trung hiện nay bàn phím không phát sáng trong đêm. mặc dù tốc độ gõ khá nhanh và cũng khá thuộc bàn phím nhưng nếu không có đèn thì cũng bất tiện nhiều.

ao ước có 1 con lapop tầm trung mà bàn phím phát sáng trong đêm (như ĐT di động đó) để dễ bề làm việc. 😁
nakhhuan
ĐẠI BÀNG
15 năm
fê đến từng MICROMÉT :|
ước j e ở trong tay anh 😆
hix cấu hình thì khỏi bàn nhưng nhìn cái kiểu thô thô ko thích ...
từ khi vác con T61p 15" xong tự dưng có cảm tình với các máy gọn gọn 😁
Lâu lắm mới thấy có người dùng T61p 15" như mình (khoe hàng lởm một tí :D)
Em vác con MBP Alu 15.4" thấy bình thường. Mà em đi xe đạp nhá. Mà em yếu xìu nhá.
không thích cái kiểu thiết kế hầm hố này , tản nhiệt hoành tráng nhưng vẫn nóng
con này đập chó chó chết đây =))
chắc là ế khách thôi giờ ai mua 1 con laptop mà nặng đến chừng đó nữa -_-. Để tiền đó đầu tư 1 cái case + màn hình khủng sướng hơn
Con này có backlit nhé bác 😁.Hầu hết dòng laptop chơi game chuyên dụng của DELL đều có backlit.

Laptop mà cứ mang ra so sánh với desk thì đừng nói nữa cậu ạ,người ta cười cho đó ; ))
Ồ bác đọc lại xem chính bác mới phải xem lại không người ta cười cho đấy hi. Thưa với bác là 5.3 kg thì nặng tương đương nó 1 con case + 1 cái màn hình ngon rồi và có ông nào giở hơi thì mới vác đi vác lại cái con này.
camapbu
ĐẠI BÀNG
15 năm
Máy khủng quá, nhất là thiết kế ấy, làm e nhớ đến Transformer, hức!😁
vớ vỉn.. một đôi năm nữa lại để kê chân giường cho chắc thôi
trucdemo
ĐẠI BÀNG
15 năm
theo mình thì máy dùng để chơi game thì dùng máy bàn cho sướng, có lỡ tay đập máy khi game over cũng không tiếc (đại loại vậy), còn đã là laptop thì phải nhẹ để tiện việc đi lại
steavankas
ĐẠI BÀNG
15 năm
kiểu này tập tạ để mà đem con này đi quá. Chủ yêu dân đại gia xài chứ dân chúng ta. 1m7 làm được khối việc. Con này đẹp từng nanomet. Khoái cái bảng tên quá. Mai ra cửa hàng sắt thép kêu nó đúc cho mình 1 cái mới dc 😆
tacke13
ĐẠI BÀNG
15 năm
E72 cơ..ứ ừ...

Chờ E72 sốt cả ruột :mad:, bực mình mua xừ nó e52 bây giờ 😕 , làm cho anh em ngóng chờ e72 lâu quá:mad: , PR lên đến đỉnh điểm rồi mà chưa thấy bóng dáng e nó đâu, hay là GPS có vấn đề nên k tìm đường đến VN đc 😁
cái này anh Khánh ở bên Thiên Minh xài nè, nhìn đã cực
thegioia
TÍCH CỰC
15 năm
máy đẹp quá.... ước gì mình có được em này...

tạm thời hài lòng với Lenovo Y710 thui
wan
TÍCH CỰC
15 năm
quá đẹp quá khủng,nó có cái theme zin dành riêng ko a nhỉ,chả biết giá bao nhiu nữa
Cái này cần tập tạ chứ xách đi sao mà nổi!
Allien ware chơi game thì fe^ rồi 😁 con này mấy nghìn vậy bác ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019