Cảm nhận thực sự iOS 7.0 Beta - Hình ảnh cụ thể ( LOCK như WORLD )

see022
13/6/2013 5:6Phản hồi: 64
Thực sự xài và cảm nhận . hdh ios 7.0 quá mượt mà và giúp iphone 5 lock như world .

1 . Pin cực trâu lướt wifi hơn 9h sử dụng
2. fix toàn bộ lỗi trừ danh bạ : như hostpost , IM , FT , My number ....
3. sóng mạng mạnh hơn full , wifi full . ok hết

64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này bạn xài wifi 24/24 phải ko,còn 3G thì xuống pin mau lắm
see022
CAO CẤP
11 năm
@Tony.prince như vậy là trâu lắm đó bạn . hồi trước xài ios 6.x wifi 24/24 cỡ 5,6 h là hết pin lun. giờ hơn 9h mà còn 10% pin. quá tuyệt
iptran68
TÍCH CỰC
11 năm
Oh! Pin bác trâu nhể. Hon cả os6.1.2 rồi!
Pin bạn trâu thật 😃
see022
CAO CẤP
11 năm
bởi zậy mình đang sợ sau này nó ra ios 7 thực sự không biết có dám lên ko hay để beta xài lun hehe
hung7641
TÍCH CỰC
11 năm
lag bung máy mà mượt j bạn, hiz
@hung7641 mình dùng có thấy lag gì đâu nhỉ 😁
lock nhà mạng nào thế bác
@levannam hỏi làm gì để rồi người khác hỏi lại bác thì bác làm tiền ah....lượn đi.Nick quá nổi tiếng
@renboong3g bên m chuyên làm dịch vụ b ơi
@levannam ăn cắp của ng khác r ve làm dịch vụ để chém anh em khác... vãi... lượn đê
alanlee
TÍCH CỰC
11 năm
máy bạn nhà mạng gì vậy ? Sprint hả bạn 😃
có ai bị lổi tin nhắn giống mình ko?IP5 khi vào tin nhắn mình xóa vài cái thì bị đứng,thoát ra rồi vào lại vẫn treo.thoát đa nhiệm thì vào xóa vài cái lại bị đứng.Khi nào tin nhắn còn ít thì xóa bt
Sang_Mai
ĐẠI BÀNG
11 năm
@trinam Có, mình cũng bị thế này. Cứ xóa vài tin là bị đứng máy. Với lại k sử dụng được Find My Phone, vào xong là bị out ra.
Còn pin thì mình thấy kém quá! Sóng sánh wifi, 3G thì ngon lành! Với lại rất mượt mà nữa!!!
see022
CAO CẤP
11 năm
mình thì chưa biết lag là gì lun rất là mượt như Rejoice vậy. chắc hên xui. . hay tại do khong có app bản quyền nên máy khả dụng 3,4 gb nên ko lag

máy mình là lock sprint . mới đầu update no ko có mynumber nhưng retrore trực tiếp thì có lun
@see022
@see022 bác chỉ làm gì...nv này trên 4rum ai cũng ghét.bác mà hư cái gì nhờ đến hắn thì chỉ có tiền chứ ko giúp ko công đâu nhé
see022
CAO CẤP
11 năm
Còn rất nhiều thủ thuật rất hay
@see022 chỉ mình cách lên my number hoặc iMess facetime đi.
máy mình ịp5 sprint md656 y như bạn nhưng ko có my number ko có imes ko có facetime.
mình có sim theo máy lúc mua luôn
1hoi1chai
TÍCH CỰC
11 năm
chưa có "JB + cấu hình ip4 thấp" nên ko muốn update 😁
bạn có chắc là máy bạn là lock không? Mình cùng 1 số người khác không lên đc my number ! Mà máy bạn còn hiển thị đc carrier !
Cho mình hỏi thêm bạn active ios 7 hay update từ 6.1.4 ! nếu máy bạn lock mà đc như vậy thì quá ngon! Chúc mừng
tu.go.vn
ĐẠI BÀNG
11 năm
ảo nhề Sprin mà hiện đúng My number mình nên của con bell còn chả nên đc mà bạn kick đc cả IM và FT chứng tỏ máy bạn quá may mắn . Lag tung đít mà bạn lại bảo mượt . Máy mình IP5 lock bell
namttn
TÍCH CỰC
11 năm
Pin trâu hơn ? Bác may mắn nhỉ 😁
see022
CAO CẤP
11 năm
Máy kiểu MD656 là lock sprint trên hình mình ghi rõ mà.
see022
CAO CẤP
11 năm
mình may mắn thôi

minh mới đầu update , sau đó trở về 6.1.4 roi lên lại là nó có my number và hótpost lun hehehe . chắc bị lỗi
phucuonguit
ĐẠI BÀNG
11 năm
@see022 Bạn có phải mua code heicard k?
see022
CAO CẤP
11 năm
mình nói rồi mà chỉ fix bằng code và retore lại là nó lên

có code mới fix được nhắn tin chứ bạn
phucuonguit
ĐẠI BÀNG
11 năm
@see022 bạn có active = sim sprint theo máy k bạn, lúc trước máy bạn có hiện my number k, hay lên iOS 7 rồi mới được 😃
Cùng câu hỏi như bạn trên
Máy mình mua code heicard rồi, fix icarrier để có 3g và nt rồi nhưng không có my number, ko facetime ko imess được.
Theo bạn nói thi bạn lên 7, rồi lại về 6 rồi lên 7 tiêp thì có my number.
Vậy tring lúc đó bạn dùng sim sprint hay sim ghép? Máy bạn lúc trước có my number ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019