Cảm nhận về BlackBerry 9900

Huy_Tung3003
9/7/2014 15:9Phản hồi: 24
Có anh em nào dùng BB 9900 rồi cho mình biết cảm nhận thế nào về nó? Mình thấy cung ok lắm nhưng dung lượng pin 1230 thấy ít quá, không biết thời gian sử dụng thế nào? Mong anh em cho ý kiến, cảm ơn!
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

fu.fang
ĐẠI BÀNG
10 năm
bt. thích thì dùng thôi bác ơi. em dùng con dung lượng cao hơn 2k mà còn ko được 1 ngày. 😆
nxquy172
ĐẠI BÀNG
10 năm
@fu.fang đừng nên dùng pin DLC bạn nhé, k tốt cho nguồn của máy đâu. mình cứ 2 pin zin và hộp sạc ngoài. để 2G dùng thoải mái tét tèn ten hihi
@nxquy172 Q10 giờ rớt giá quá trời rồi đó bạn, lên dòng này sài sướng lắm.
Không cần phải đăng ký bis chỉ 3g là phang tới
@tuancuocdat19 Ừ... Thấy cũng đã thật, nhưng mình đang kết con Z3 vì nó dùng được app và game của android.
wenquan
TÍCH CỰC
10 năm
@Huy_Tung3003 Bạn quan tâm đến BB ở điểm gì ? Nếu apps quan trọng với bạn thì bạn nên mua ios hoặc android. BB không có cửa đọ về apps đâu.
@wenquan BB rất thú vị và mình thích. Mình biết appstore của BB không phong phú như IOS và ADR nhưng nó sẽ thêm đa dạng nếu nó sử dụng được khoảng ~80% appstore android đó bạn. Mình đã sử dụng nhiều về ADR và nhàm rồi, mình thích IOS và BB.
Vậy á? Mình thì thích dùng lắm nhưng ngại cục pin ghê. Bạn dùng không được 1 ngày có mở wifi không?
fu.fang
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Huy_Tung3003 có. mình 3g wifi song song để tẹt cả ngày đêm cũng chả thèm tắt cơ =))). căn bản là lúc nào cũng ngồi cạnh ở ổ điện nên ko ngại. 😁
@fu.fang
Lên Q10 mà dùng bác ơi
@tuancuocdat19 Q10 đắc quá. ^^
pin dùng được ban ngày thôi, tối về lại phải sạc bạn à :3
ngại khoản pin thế, e đang xài 9780 pin 6 ngày nghe gọi. đang tính đổi e này.
Cứ theo phần lớn a e BB đã kinh qua e nó thì bác chủ cứ 2 pin(pin zin là tốt nhất) mà triển, trc e cũng vậy và đủ cho nhu cầu sử dụng 😁
theo em thì cứ pin zin mà dùng thôi, đủ cho cả ngày, tối về sạc trước khi đi ngủ rút ra, hôm sau dùng thoải mái, kể cả dùng wifi 😁
Ngoc Dao
ĐẠI BÀNG
10 năm
Pin con này sida lắm, nếu chỉ có 1 máy thì tốt nhất là thủ thêm 1 cục sạc dự phòng. Mình thì dùng chỉ để nghe gọi, 2G ko bis thì được khoảng 2 đến 3 ngày tuỳ gọi ít hay nhiều. Còn bật 3G với bis thì chưa hết giờ làm việc là hết pin rồi. Nhưng mà con này đẹp, cầm sướng tay
Máy này dùng được mà pin thì bạn chọn lấy một chiếc Sịn vào là dùng khỏi phải lo, mình dùng rồi thấy cũng ok đó
HB Au
ĐẠI BÀNG
10 năm
99 để nghe gọi, email, BBM , note ... Cơ bản thì cực chuẩn. Pin giờ có 2300mh. Dùng được 1,5 ngày. Máy mua like new bên dienthoaitot.com ở Thái Hà.
Tiều cái
ĐẠI BÀNG
10 năm
Công nhận Pin 99 kém thật mà giờ máy em còn bị loạn cảm ứng nữa chứ. Không biết sửa ở đâu các bác nhỉ.
bác cứ giống bao ae bber đã đi trc là máu thì cứ rước 1em về ăn nằm--->chứ hỏi thì một hồi là loạn cào cào lên ah
Tiều cái
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có bác nào có Pin 99 bán không Pm em với, em đang cần. 😁
Tiều cái
ĐẠI BÀNG
10 năm
@td7122004 Bác đang ở đâu thế? EM ở HN
td7122004
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Tiều cái mình cũng ở HN mà, có gì bạn gọi điện vào số của mình
Thích thì dùng thôi bác ơi..Em đang xài 1 con pin tầm 1 ngày. Rất ư là hài lòng với e nó.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019