Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cảm ơn Vega Store

1/7/2014 2:54Phản hồi: 2
Em xin thề đây chỉ là bài cảm ơn bằng tấm trân tình của em đối với mấy anh bên Vega Store thôi chứ không phải PR này nọ gì đâu. Hơn nữa em muốn chia sẻ 1 địa chỉ tốt với các anh em để chọn mua hàng điện tử.
Chả là em kết Sky A870 nên có lên mạng tìm thương gia uy tín nhờ sự tư vấn của mấy bạn trên face mà em đã quyết định mua bên Vega Store. Em xin có một vài lời nhận xét thế này ạ
- Khi mua máy ở đó dù là hàng xách tay nhưng em được bóc tem vỏ hộp không giống như ở các thương gia khác thường là bị rách Seal.
- Có 1 lần em xuống đó nhờ mấy bác đó up Rom cho (up miễn phí nhé các bác) thì khi up các bác ấy thấy miếng dán màn hình của em bị xước và có bóng nước, các bác ấy đã dán miễn phí cho em miếng khác (quả thật quá bất ngờ khi định thanh toán)
- Và lần gần đây nhất khi em lần đâu up Rom có bị lỗi và treo Logo, em thì ở tận Ba Vì cách xa đó khoảng 70 km. đang ngán ngẩm vì có thể lại phải lận đận xuống tận nơi để nhờ các bác ý up hộ nhưng may mắn làm sao khi ad Cường QUất bên đó đã dành cho em cả buổi chiều để hướng dẫn em online up rom, cả trên face lẫn gọi điện, em không nói điêu khi mà bác ý đã gíúp em khoảng 3 tiếng đồng hồ. em đã khôi phục được máy.
=> Quả thật em quá may mắn khi mua hàng bên VegaStore chứ nếu mua chỗ khác thì chẳng có chuyện nhân viên nào lại tư vấn cả buổi chiều như thế, lần nữa em xin trân thành cảm ơn các anh bên VegaStore
2 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình cũng mới mua 1 em g2 ở đây và được các bạn ấy nhiệt tình tư vấn. mình rất hài lòng vì thái độ bán hàng ở đây vì các bạn ấy trông vẫn còn rất trẻ nên chém gió rất thoải mái ^^.
@nhocboy9x Chuẩn rồi đấy ạ, mới đầu em cũng không tin tưởng lắm đâu, nhưng sau đó thấy quá tuyệt vời luôn nên đã giới thiệu cho thằng bạn xuống đó xúc 1 em G180

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019