[Camera] Đầu tuần này xem ảnh của ai? - Số 2

tuanlionsg
14/1/2013 9:5Phản hồi: 123
123 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tấm tình ca Tây Bắc đẹp quá....
theo ý kiến của riêng mình bức anh quê buctranhque.jpg hương thế này sẽ đẹp hơn !
tấm hình đầu tiên hình như ở trong địa lý 12 có, bạn nào xem giùm mình nha😃
Ảnh quá đẹp! Thật ngưỡng mộ!
con của anh này cầm khung quá trước giờ chua thấy tinhte có cái ống kính không biết bắn con gì nửa
Bức công nhân đẹp thật, ánh sáng cực đẹp.

---------------
Gửi từ di động
fantasy5032
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ảnh đẹp quá. Bravo bác lionsg. Chủ đề kết nhất của bõ ảnh tinhte từ trước đến giờ ^^
Đã gặp anh Hiển 1 lần ở Vĩnh Long và nói chuyện về những điểm đặc sắc trong tấm ảnh đoạt giải quốc tế "Bức tranh quê hương"... Chúc anh khoẻ và hy vọng có dịp gặp lại.
tấm nào cũng thích hết bắt chọn khó quá
tdduong17
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đẹp như tranh vẽ. cho mình đăng ký trước 1 vé nhé
Đẹp quá! :rolleyes:
Nhìn những tấm hình này, lại dấy lên trong lòng một chút gì đó xuyến xao...sao đất nước mình đẹp thế!
Thật tuyệt vời, có quá nhiều cảm xúc khi xem ảnh của anh!
dr_trung
ĐẠI BÀNG
11 năm
Súng Khủng thật
Có thể nói là nhìn ảnh của anh ấy mà em cứ thấy bồi hồi trong lòng sao ấy. Thấy cứ như mình đang ở trong một nơi nào đó huyền diệu. Cái cảm giác thì khó tả lắm. Nhưng thật sự mà nói là thấy rất đã. Ờ, kiểu như đi hẹn hò với người yêu ấy.
@minhtu8890 Một cảm xúc được so sánh rất ý nhị.
@tuan_lionsg Tuy là em chưa thể chụp được như vậy. Nhưng mỗi lần nhìn thấy những bức ảnh như vậy em thấy cứ rạo rực trong người sao ấy. Thiết bị của em thì cũng chẳng đến đâu. Nhưng em luôn nghĩ có ra được nghệ thuật hay không mình phải tự củng cố bản thân trước. Tập cách để có được tâm hồn nghệ sĩ.
Có tình yêu là có ý tưởng cho tình yêu đó. 😃
kết nhất cái ảnh này,xem xong mà xấu hổ với chính bản thân mình
@bachhaiduong29 Mọi người ai cũng rất thích tấm này vì ý nghĩa của bức ảnh. Nhưng thử tưởng tượng nếu khung ảnh được lấy rông ra thêm để chủ thể lọt vào một phần nền nào đó được làm mờ, mình nghĩ sẽ đẹp hơn và ý nghĩa hơn rất nhiều , giống như bức đen trắng phía trên mà bác này đã chụp ý
ondeptrai
ĐẠI BÀNG
11 năm
đẹp quá, mà mình nghĩ thêm mấy thông số ảnh nữa để anh em học hỏi!
đẹp dữ vậy!!!
Đẹp quá! Cần phải đi nhiều và chụp nhiều.
khâm phục anh này quá, chụp ảnh nào cũng đẹp, ảnh rất có hồn.
DungLTD
ĐẠI BÀNG
11 năm
tuyệt vời, tất cả đều là tuyệt tác, ngay từ đầu mĩnh đã bị ấn tượng mạnh với " bức tranh quê hương" và " công nhân", mênh mang với " đường đời", ngẩn ngơ với " thiếu nữ Việt Nam", lặng thinh với "mai", dâng trào với " nỗ lực cuộc sống" và " vượt qua số phận"... mình đã suýt bật khóc với " giúp mẹ"....
rồi biết bao xúc cảm ùa về với " đã khát" , "tuổi thơ"...
mỗi tấm hình như một câu truyện đầy nghệ thuật
cảm ơn anh Nguyễn Vinh Hiển. cảm ơn camera Tinh Tế !
mình yêu quê hương, yêu đất nước mình vô cùng !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019