Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Camera] Tổng quan Triển lãm thiết bị ngành ảnh và bảng KTS

starnt
4/4/2013 9:31Phản hồi: 80
[Camera] Tổng quan Triển lãm thiết bị ngành ảnh và bảng KTS
Như đã tin đã đưa, sáng nay Triển lãm Thiết bị ngành ảnh và bảng quảng cáo kỹ thuật số đã khai mạc sáng nay Thứ 5 4/4/2013 tại trung tâm hội chợ và triển lãm Sài Gòn (Q7 Tp.HCM) - Tuy quy mô cũng không quá hoành tráng, nhưng triển lãm lần này có thể được cho là đông vui hơn năm trước, quy tụ được một số hãng máy ảnh, phụ kiện có tên tuổi, cùng rất nhiều gian hàng thiết bị âm thanh hình ảnh khác.

Trăm nghe không bằng một thấy, mời các bạn theo dõi video clip cùng những hình ảnh mà nhóm Camera Tinh Tế đã ghi lại được trong buổi sáng hôm nay. Chúng tôi sẽ còn tiếp tục bổ sung các bài khác bao gồm trên tay một số sản phẩm hay cũng như những nội dung thú vị khác của cuộc triển lãm

80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có bác Hiệp không nhi?chưa thấy trong video
@www.timdaily.com không có đâu ạ. có bác ấy đi lại "tranh Luận"
ondeptrai
ĐẠI BÀNG
11 năm
thấy mấy cái túi đẹp quá 😁
Sáng mai e cũng qua đó tham quan cho biết. Không biết có cho in hình miễn phí không để mang đống hình qua in rồi mang về treo tường nhỉ! 😃
Nhiều hãng mang sản phẩm đến đây nhỉ .
Ngày mai rảnh ghe quá mới đc. Dạo này ai ai cũng cầm máy ảnh thật là hoành tráng !
nierec
TÍCH CỰC
11 năm
bác drthanh chụp ảnh rất đẹp, mà chụp trong hội chợ thì cũng giống mình thui.hehe
@nierec Đó là hình Tài Sài gòn chụp 😃
Đây là hình Dr. T chụp

DSC_2065.JPG DSC_1965.JPG DSC_1963.JPG DSC_2012.JPG DSC_2037.JPG DSC_2075.JPG DSC_2029.JPG
@starnt em gái này dễ thương quá
@starnt Bác cho xin info em này với :p
Đúng là công nghệ nhỉ! hoành tráng hoàng hoành tráng.
hay quá sáng mai đi coi thế nào... đang kiếm cái dây đeo tay cho NEX 😃
anhgiai90
TÍCH CỰC
11 năm
triển lãm nhiếp ảnh mà các cửa hàng âm thanh nghe nhìn cũng nhièu ghê nhỉ
Góp ý với đốc tờ Thanh là camera hơi rung, nhóm k có mang theo cái đồ chống rung hả a Thanh?
đông người nhỉ
sáng mới gặp bác Thanh với a Tuấn lion lượn lờ trong đấy 😁
madi3d8
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nói chung là năm nay làm hơi chán, không đông vui nữa. Audio thì chơi bên audio, nhiếp ảnh thì chơi bản nhiếp ảnh, các gian hàng rời rạc
Thứ 7 này đi thôi. 😃
mình thấy năm nay tổ chức ko sôi động và nhìu ng như năm trước
Hội chợ rất tốt tiếc là chưa có thời gian đến,cảm ơn hình ảnh mấy anh chụp
bumbumxyz
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hà Nội ko có hội chợ hả các bác 😔
@bumbumxyz Sao lại không hả bạn??? Chỉ cần Bạn lên Google và Search "Hội Chợ ở Hà Nội" có mà ra đầy 😁
nettalk
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thấy gần như năm nào cũng như năm nào, tổ chức sự kiện còn rời rạc. Các gian hàng không có sự hấp dẫn thu hút người xem. Chưa xứng tầm gọi là hội chợ.
duyquangphm
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác Thanh nổi tiếng vậy mà có nhiều người nhìn bác 1 cách ngơ ngác con nai vàng thế nhỉ ? 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019