[Camera] Trên tay Nikon Coolpix A - Bảnh bao, nhỏ gọn

starnt
15/5/2013 14:41Phản hồi: 91
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quangla123
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em đọc bên vnphoto có nói giá bên KL như thế này nè:
"Hiện tại giá bán chiếc máy này tại Khánh Long rất rẻ, chỉ hơn 14 triệu đồng so với giá hãng công bố là 1,100usd vào ngày 11 tháng 4 vừa qua". Các bác cứ cầm 15 chai đi là có thể sở hữu em nó rồi.

haonam2496
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy này nếu bỏ cái cây đen đen thì đẹp ,có cây đó thì máy quá xấu
GG.fotos
ĐẠI BÀNG
11 năm
Như ở trên Nikon D7100 phải ko ạ 😁
Nhìn thèm quá. Ước chi em có con này. 😃
cầm con này chắc chụp sướng lắm đây
Hy vọng là chất ảnh đáng đồng tiền.
Đẹp quá bác starnt ơi. Ước gì sáng mai ngủ dậy thì có một em như thế này ở đầu giường.;)
Trông chiếc máy này tạo cho mình một cảm giác rất... nokia :3

:ifyouknowwhatImean:
Ricoh GR hy vọng sẽ tới tinh tế sớm
em không có ấn tượng tốt với nó
nhiều bác lấy DSLR ra để so giá với so kĩ thuật này nọ, một chiếc compact với cảm biến lớn sẽ cho ảnh chất lượng hơn (chứ ko thể thay thế máy ống rời được), nó thích hợp với những ai đã có một chiếc DSLR rồi (có thể là FF hay crop). Còn với những người chưa có cái máy nào, mà bỏ một số tiền lớn ra để mua một cái máy chỉ có 1 tiêu cự mà lại ko thể nâng cấp ống kính (nhìn cái vòng trên ống thì tương lai sẽ có một số tube để nhân tiêu cự kiểu như mấy cái G của Canon) thì khả năng đó ko có cao. Với cảm biến lớn cộng với khẩu độ lớn thì chụp thiếu sáng của em này dự là rất tốt, trong một hoàn cảnh nào đó có thể dùng để chụp chân dung được 😁, có thể là dí sát mẫu chụp để xóa background cho bác nào thích xóa :D. Chờ reivew ảnh thực tế.
rất ấn tượng, chờ xem ảnh của em này.
bb_72
TÍCH CỰC
11 năm
Không thấy ảnh chụp của em nó! khó đánh giá, mà làm thế nào để nói giật cục như chủ thớt đây ta? chiếc ..... cooooool pix xxxx A hay Ây gì đó, vãi quá!
Chụp máy này vất vả lắm đây . Phải zoom bằng chân lấy nét bằng lưng phải không Dr. Thanh !
@Bau Hoang Giá của nó bằng 1 cái ống đúng tiêu cự như vậy, cho DSLR 😃 vậy sao không chơi chứ
amida79
ĐẠI BÀNG
11 năm
thẩm mĩ ok, chụp cũng ok, vấn đề bây giờ là giá cả.
với góc rộng và và khẩu lớn chắc dành cho máy bác thích ảnh đời thường + phong cảnh như mình hahaha , nếu có thêm ống gắm như fuji good .
tuyệt. Giá sao ta?? đừng nói đến vài chục nha 😃
Nhung ai chua xai xin đung comment lung tung...

Minh xin post tiêp...

O la la. Tks bác bruno18

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019