Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

cần bán !

Henry Huy
18/8/2014 2:46Phản hồi: 45
hiện tại mình bán 1 iphone 4s màu đen16gb ... tình trạng máy 90% ! máy lúc trước bị dính icloud và đã sửa xong , hiện tại máy hoạt động bình thường ! giá bán là 5tr.
45 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giảm 1 chai may ra có người mua
@vvvvvv tệ lắm là 500k
tnph05
ĐẠI BÀNG
10 năm
lúc trước dính icloud sửa kiểu gì bạn? nếu sửa phần cứng thì phải giảm 2 chai nữa bạn.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@thanhnguyen6789 mình sửa để sử dụng nha bạn ! 3tr đâu có mua đc iphone 4s 16gb nha bạn
Nếu dùng dịch vụ remove icloud thì đúng giá, nếu can thiệp phần cứng thì giá chát.
@thachnhattrung vậy bạn có nghĩ đến trg hợp là bạn bỏ ra số tiền như trên đi mua 1 con ip và có nghĩ rằng iphone bạn mua vẫn còn zin và phần cứng chưa bị gì ??? thương gia bây h chiêu trò , muốn an tâm
và bỏ ra 1 số tiền để ko bị gì ! thì nên mua máy mới
@Henry Huy Mình đủ khả năng mua 1 máy cũ zin đúng nghĩa. Còn việc nó hỏng hóc theo mặt hàng điện tử mình không đề cập.
Mình chỉ góp ý thế thôi. Bạn bán bao nhiêu thì tuỳ bạn.
Chúc bạn đắt khách.
@Henry Huy 3m5 đến 3m7 là hết cỡ vs máy này
@GirlJereMy thêm chút đi bạn
Bán rẻ hoặc để mà dùng
@Thang_eu rẻ là rẻ bn ??? mình thì ko xài ... tại mẹ xài ko quen , chỉ quen samsung thôi ! nên thanh lý
đọc đến đây theo như suy nghĩ thì chắc chủ tht làm phần cứng.Mà nếu vậy thì giá đó mấy bác kia nói chat là phải😁,bỏ tiền ra mua ko biết chết lúc nào,giá đó để thêm tí mua cây ko làm phần cứng như thế.Còn nếu chủ thớt tính luôn phần tiền làm phần cứng đễ mà tính là lỗ hay j thì thua:D
@neko1983 máy tình trạng ntn thì mình nói ! và mình ko phải thương gia nên ko có chiêu trò ! mình cũng phải bỏ tiền để làm máy chứ ko phải tự nhiên mà có , mình làm phần cứng cũng đg đc bảo hành ! nếu các bạn nghĩ vậy có thể chọn mua 1 máy mới 100% ! máy cũ bây h cũng ko ai dám khẳng định vào khả nănh của bản thân mag chọn 1 máy còn zin hoặc ko bị gì hết
@Henry Huy thì mấy bác kia hỏi lúc đầu mà bác ko nói j về phần cứng hay mềm nên tui nghĩ là làm phần cứng.còn cái bh j người ta bh cho bác 1-3 tháng?máy cũ ko ai dám khẵng định vì hàng đt thì ko nói trước được nhưng vs cái máy mà mình xác định nó đã làm j và khả năng nó sẽ bị lại như thế nào thì chắc hơn cái máy cũ mà ko đụng j bác ah.
Bán giá bn đúng là quyền của bác,nhưng ae phân tích cho bác thấy vậy thôi.quyết định vẫn là của bác.tại thấy bác có lập topic hỏi bán được bao nhiêu,bác kia trả lời 5t.ko biết vs người khác thì sau,bây h như tui giữa máy cũ 5t4 và máy làm phần cứng mở icloud thì 5t thì tất nhiện là tui chọn cái 5t4😁
4s bây giờ rẻ rồi còn làm phần cứng nữa thì lại càng rẻ
Bán bao nhiêu tuỳ bác
Bác hỏi tham khảo ý kiến mọi người góp ý thế thôi
Sắp ra ip6 rồi 4s làm j có giá đấy nữa .
@princessautumn mình bik chứ ! nên vẫn còn fixx giá đây
Thuận mua vừa bán . up cho nhanh bay. Fix cho bay thật nhanh bác à.
Mua ip kiểu gì cũng phải mở ra xem main phòng trường hợp vớ phải con máy nát, nếu của bác chủ mà main chưa đụng chạm thì mới bán được giá này
cun
cũng chả bik ntn ?? bữa có thay phần cứng icloud thôi ! vs lại chổ đó cũng đồ thâu lại máy icloud ! mình cũng bik là cửa hàg sẽ rả xác hay thay phần cứng rồi bán lại ! ng mua ko bik thì vẫn bị lầm ! mình bán mady thì nói thẳg tình trạng
Trả giá giống rao vặt quá.
Qua nhattao rao đi bạn.
Chứ người ta trả giá 3tr5 3tr7 chứ người ta ko có mua với giá đó đâu.
Bạn qua nhattao bán cho người có nhu cầu.
@Henry Huy Bạn nói nghe nhẹ nhàng quá.
Cặp là 1 bộ phận quan trọng thứ 2 của máy, đứng sau CPU thôi.
@thachnhattrung ip4 thay cặp còn o biết chết ngày nào.. 4s mà thay cặp thì xác cmn định là sẽ ra đi trong 1 ngày đẹp trời
@sonny_martin vậy để cho đứa cháu nó chơi game ! bán thấy phiền qá
@thachnhattrung mình nói nhẹ nhàg mà bạn
hoa177
ĐẠI BÀNG
10 năm
mang ra cửa hàng đồi cái samsung cho mẹ sài buôn bán gì bác ơi
@hoa177 đg sài samsung rồi bác ! đổi làm gì nữa
trời chủ thớt ơi. máy 90% mà sửa iCloud rồi bán 5 chai. ặc. bác bán tầm 3,3trieu nhé. nói thật đấy bác vì máy bác có 16gb

Gửi từ iPhone 5s đang chạy IOS 8 Beta 5
@phungdiep
thích quả chữ ký của bạn nỳ =)) . Cơ mà đang 7.1.2 JB đang vọc cho đã
@phungdiep lẽ ra là 32gb mà sửa icloud xog là còn 16gb ! 4s ko giữ đc bộ nhớ như ip 4
@Henry Huy Từ 32GB mà sửa xong thành 16GB thì chỉ có thay main thôi.. thế thì chủ thớt nên để lại dùng đi
tnph05
ĐẠI BÀNG
10 năm
các bác phán như đúng rồi. 4s có cặp đâu mà thay???

Sent from my iPhone 4s 7.1.2 JBU by Pangu
@thanhnguyen6789 Vậy con con đó xoá icloud bằng cách nào mà dung lượng bị thay đổi?
tnph05
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thachnhattrung đươg nhiên là bộ đồ lòng khác rồi bác. còn cặp chỉ có trên ip4 thôi.

@thachnhattrung ý bác đó là thay cái main máy 16G😁
Bác chủ để lại dùng đi 😁
tnph05
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chốt lại là con 4s của bác thớt remove icloud bằng phần cứng ( thay main hay gì gì đó), mà đã là phần cứng rồi thì giá từ 3 củ trở xuống, không hơn. Bác có cho ai thì cho, không thì bán với giá đó, trừ khi ai gà không biết gì. Em dân trong nghề, có sao nói zậy, bác buồn thì chịu thôi!

@thanhnguyen6789 chính xác như trên

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019