cần các pro chì reset lại iphone

holysword
21/11/2011 15:27Phản hồi: 8
em đang có một con iphone 4 lock AT&T đang chay fw4.3.3 cái bb là 4.10.1 không bít là custom hay là gốc nữa vì là máy cài nhiều ứng dụng nên no hơi nặng em muốn reset lại như lúc chưa cài gì hết cũng vừa mới tìm được cái sim AT&T luôn vậy bac nào pro cho em cái yahoo đề chỉ em làm nhưng mà em muốn cài fw gốc đê activa = sim AT&T và để activa facetime luôn đó mà . em đọc tren dien đàn nhiều nhưng cung không hiểu cho lắm tùm lum em cần một cao thủ cho em xin cái yahoo để dễ nói chuyên hơn em cãm ơn trước.

---------- Post added at 10:27 PM ---------- Previous post was at 10:22 PM ----------

ah quên em muốn cài lại fw hiện tại em đang xài nhé mà là gốc activa = sim AT&T
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đưa máy vào Recovery hay DFU rồi cắm vào máy tính, bật iTunes lên Restore là được mà bác.
lethaison
TÍCH CỰC
12 năm
được mà lên 5.0.1 làm ipod luôn bác ơi....!
😁. Restore lại bản 4.3.3 chứ bác. Lên 5.0.1 thì lại được gia nhập hội đắp chăn, :D
máy vẫn đang bình thường nó hơi nặng và mình chỉ muốn reset lại như lúc moi mua chưa cài gì hết mình muốn cài lại = fw gốc 4.3.3 hiện tại như trong máy mà kích hoạt = sim AT&T. mà mình đọc trên diễn đàng thì chưa hiều cho lắm máy đã jb mà mình đọc trên dien4 đang thì đó gọi la hạ cấp nhưng ma mình đâu có muốn hạ minh chỉ muốn reset lai toàn bô máy thôi. mà mình reset lai không biết có lên bb không bb hien tại là 4.10.1
dùng iFatl lưu lại shsh và tạo 1 bản custom cho fw 4.3.3 rồi restone lại như bình thường
Sory vi viet tren iphone nen ko dau em muon reset lai nhung ma la ban fw goc co chu ko phai ban custom cho em xin cai yahoo di cac por
vao Settings>General>Reset>Erase All Content and Settings
FW 4.3.3 BB 4.10 nhu cu khong thay doi gi het.

nho la backup nhung gi can fai backup neu khong thi se mat het 😃
May em la may lock at&t bac oi lam cach do treo tao bua thu tren con 3g 3.1.3 phai vac ra tiem ton 200k dau dau

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019