Cận cảnh Honda PCX 125 Việt Nam

niky
27/9/2010 11:40Phản hồi: 188
188 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kính các bác là nhà em vừa mua 02 em PCX này. 1 em VN và 1 em Thái. Chỉ khác nhau 6% nội địa hoá theo như giấy tờ quảng cáo. Theo em chắc là:
2%: nút tắt đèn.
2% kiếng hậu
2%: tem tiếc tiếng việt
Còn lại chạy y chang như nhau.
Em xin hết ạ.
newstar
TÍCH CỰC
14 năm
Xem ra không bị đội giá nhỉ? Xem quảng cáo thấy ấn tượng ở chức năng động cơ Stanby khi dừng.
Nói chung là không thích kiểu thiết kế này, cho chọn em sẽ chọn AirBlade. 😁
Tiếc là thiếu những tấm chụp toàn cảnh 2 bên hông xe! Toàn chụp gần. Trừ Niky 1 điểm ;)
con này đầu voi đuôi chuột....hơi xí, mà tui nhớ không nhầm từ xe @ đã áp dụng hệ thống ngắt động cơ tạm thời rùi mà, sao lại viết là :" Đây cũng là mẫu xe tay ga đầu tiên trên thế giới mà Honda áp dụng hệ thống ngắt động cơ tạm thời nhằm tiết kiệm nhiên liệu"? có sự nhầm lẫn gì chăng tác giả....😕
Với em này tầm tiền này thà mình xúc 1 em AB thailan chạy sướng hơn
gửi mấy bác xem hình toàn thân của em nó, theo mình độ lại gương chiếu hậu, cặp phuộc, dàn đèn lên xenon angel eye chắc cũng cool tí.

con đầu tiên là PCX 2011 nhe. chứ không phải 2010. chỉ có hàng nhập thôi. Nó khác ở chổ cụm đèn trước + sau, đèn xinhan thiết kế khác 2010.

3 hình còn lại của 2010.
hieudd
TÍCH CỰC
14 năm
rẻ hơn xe nhập có 20tr thôi, đâu ra 30 mấy pa
huyman
ĐẠI BÀNG
14 năm
con này xấu mà ,em đọc trên dân trí thấy giới thiệu về con này nhìn trong ảnh thì đẹp thật nhưng khi ra hãng xem tận mắt thì thất vọng hoàn toàn và quên hẳn ý định mua e nó ,có lẽ ex thôi
em thấy con này to xác quá, dùng với mục đích đi lại hàng ngày có vẻ hơi bất tiện
Xe này giá tốt quá, nhưng mình chẳng thik thiết kế này!
hai_3012
ĐẠI BÀNG
14 năm
em mới hỏi giá head SG quận Bình Thạnh 55tr bao giấy tờ biển số FULL,theo mình biết được,tất cả linh kiện đều nhập trực tiếp thái lan,việt nam lắp ráp chứ ko sản xuất linh kiện việt nam(nếu có thì có thể là tem tiếc,dây điện..v..v.) còn xe nhập giá hôm nay là 74-76tr tùy màu,chênh lệch ~ 20tr = tay nghề kỹ thuật lắp ráp 😃
nếu là mình sẽ chọn head vì có chế độ bảo hành chu đáo + giá tốt,còn 20tr thì tha hồ độ xe hoặc làm viêc khác tốt hơn 😃)
macintosh
ĐẠI BÀNG
14 năm
Xe đẹp và phong cách đó.

Hy vọng là các cửa hàng của Honda Vn sẽ bán đúng giá niêm yết, thời buổi này mà mua hàng vẫn phải mua cao hơn giá niêm yết là không hợp lý.
hai_3012
ĐẠI BÀNG
14 năm
các bác hết chuyện so sánh với AB thái ....? mình thấy quá khập khiểng,2 mẫu xe hoàn toàn khác biệt về kiểu dáng cho đến tính năng và độ tinh tế
Với mình thì mọi cái xe máy đều như nhau. Đều là phương tiện đi lại thôi. Đẳng cấp gì ở cái xe máy chứ? Mưa vẫn ướt, nắng vẫn chết, bụi vẫn hít. Hii. Trung thành với con JuV đời đầu, và cố gắng phấn đấu con 4 bánh cùi cũng được
hai_3012
ĐẠI BÀNG
14 năm
đối với bạn,đẳng cấp nằm ở xe 4 bánh 😆
toutou
ĐẠI BÀNG
14 năm
cái xe xấu quá. nhìn cái đít sao nó cụt ngủn àh
chả hiểu sao nhìn trên ảnh với trong quảng cáo thấy nó đẹp ghê luôn, mà ở ngoài thấy hơi kỳ kỳ :-s
brighten
ĐẠI BÀNG
14 năm
ặc, xe đẹp nhất màu đồng, trắng, đen thì hok chụp, chụp ngay con màu ẹ nhất, honda gần nhà nhập về 4 màu, 2 ngày hết sạch 3 màu, chỉ còn đúng màu đỏ để đó chẳng ai thèm mua
còn ai chê thì cứ chê, để xem có tầm khoảng 40tr có mua AB hok, hay là xoay vốn múc e này, AB giiờ độ hot ko còn nữa, nhan nhản đầy ngoài đường

---------- Post added at 05:12 PM ---------- Previous post was at 05:11 PM ----------

yên tâm đi bạn, Honda ko còn cho phép các đại lý làm chuyen yếm giá nua dau, mình cam đoan lun, mình "nằm vùng" mà 😁
Sao không có tấm nào chụp ngang cả chiếc xe thế?
sao ko có hình nào chụp bề ngang của xe xem trông dễ hình dung hơn nhỉ...đa số hình toàn cận cảnh ko...
ko có ảnh nào nhìn tổng thể ngang xe nhỉ ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019