Cận cảnh Honda PCX 125 Việt Nam

niky
27/9/2010 11:40Phản hồi: 188
188 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Jolly Joker
ĐẠI BÀNG
14 năm
Xem xong bài báo này mình lại phải cất công ra Google, vì ảnh tuy rất nhiều nhưng lại ko có 1 cái nhìn tổng thể nào để hình dung ra cái dáng xe.
DKD419HENny
ĐẠI BÀNG
14 năm
riêng cá nhân em thấy nó thấp quá 😔
th0ng13
ĐẠI BÀNG
14 năm
các bác chụp cận cảnh kỹ quá, em ko thấy tấm nào tổng thể cả, hay xeo xéo đầu-thân- đuôi cho em nhờ 😔
Nhìn hầm hố quá nhỉ ! Con này mà đổ chắc mình ko dựng nổi quả 😁
kh0c
CAO CẤP
14 năm
Cái tay lái...nhìn yếu yếu như cái tay lái xe đạp. Được cái con này tích hợp nhiều công nghệ hiện đại. Em thì vẫn trung thành với ex của yah. Vi vu sướng
Có nhiều bác nói đầu to đít teo, mình rất đồng ý với quan điểm này (chiếc RSX 110 cũng có thiết kế tương tự) nhưng nói như thế là xấu thì mình ko đồng ý. Bởi vì theo mình phần đít xe là phần khó quan sát nên chỉ cần làm gọn là được rồi, vả lại ở VN xe rất đông nên thiết kế như vậy là hợp lý. Như chiếc Skydrive mới của Su mình thấy đít nó to quá mức cần thiết ấy chứ.

Mình thích nhất ở chiếc PCX này là khi đề máy hoàn toàn ko phát ra 1 âm thanh nào, đến cả người lái cũng ko bít là máy đã khởi động rồi. Nhận thấy với cái giá như thế có lẽ HONDA đang muốn triệt tiêu Shark với mức giá tương đương.

P/S: à nhiều bạn nói HONDA làm giá, mình thấy việc đó là chiến lược kinh doanh của họ, bạn có thể ghét hoặc thích nhưng tiền vẫn chảy vào túi họ.
Em này nhìn ngoài thực to và ko được đẹp lắm, chắc do mới sx hơn nữa lại trang bị những công nghệ mới nên chắc sẽ hot
TuDien1
TÍCH CỰC
14 năm
Thật lòng mà nói thì em này khá hầm hố 😃
nhưng công nhận nhìn vào kết thật......
vulong_hut
ĐẠI BÀNG
14 năm
Các bác cứ chê, em đang mơ ước em này mà vẫn thiếu đạn đây. Híc híc!
novavn
CAO CẤP
14 năm
cả một đống ảnh chụp mà không có lấy một cái toàn cảnh ở bên cạnh xe 😃
sao ko có 1 tấm hình nào tổng thể cái xe vậy bác?
A DAT
ĐẠI BÀNG
14 năm
giá niêm yết là 49.9tr luôn VAT còn mấy cửa hàng HEAD bán 54tr,55tr mà mấy bác bảo không làm giá hả?
Chịu khó suy nghĩ chút đi bạn, giá 49,9 tr là giá chưa giấy tờ
Xe này có phải VN sản xuất trước đâu mà quảng cáo kỳ vậy, chẳng qua là sản xuất theo mẫu xe đã nhập trên thị để giảm giá bán nhờ made in VN thôi chứ có khi nào HVN tiên phong về thiết kế đâu
nhunam
ĐẠI BÀNG
14 năm
giá 54tr55 là làm ra biển số và thuế như vậy đúng rồi . mình vừa mới lấy con nouvo lx ko thì thêm tiền lấy em này .nhìn tổng thể cũng đẹp hơn AB
azkaban3000
ĐẠI BÀNG
14 năm
Phong cách thiết kế mới lúc đầu ai chả lạ, mình lúc đầu nhìn ảnh cũng thấy xấu, nhìn ngoài đời thì thấy ok. Ghét mỗi yên màu nâu, sao không làm yên đen như bản xuất US cho đẹp nhỉ
Ra còn mày e tiếc lắm, vừa mua LX xong thì e này ra lò, kết dáng e này quá, tích kiệm nhiên liệu, kiểu dáng dẹp, style chứ ko uống xăng như LX
chiếc này có lâu rồi mà,giá thị trường giờ là 66tr,nhìn cái đuôi bị cụt kì quá
anhduytung
ĐẠI BÀNG
14 năm
bó tay ông chụp ảnh. chup la liệt ảnh. mà chẳng có cái ảnh nào chup toàn cảnh trái-phải-trên....
nmquang
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ngó lên ngó xuống, chẳng thấy tấm hình tổng thể kiểu dáng của xe đâu => chán!
Nhìn con này ko đẹp :-s

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019