Cận cảnh Yamaha Luvias

Thảo luận trong 'Xe máy' bắt đầu bởi niky, 9/8/10.

1. RHINO_BOY

RHINO_BOY Thành viên

Đẹppppppppppppp.....................
  2. kipper180

kipper180 Thành viên

em này ko có j ấn tượng cả
  3. failtear

failtear Thành viên

Đọc xem mình nói nouvo nào ? Đọc kỹ đã chứ.:)
    Nouvo2 tốn xăng là điều ko bàn cãi :p
    RIM thích nội dung này.
  4. luckydom

luckydom Thành viên

Click hơn chiếc này chỗ nào? Chỉ có người VN là tung hô Honda- bó tay
    RIM thích nội dung này.
  5. hoanghalaoto

hoanghalaoto Thành viên

No2 đổ 50k chạy được 110-120km trong thành phố, lúc thì rề rề, lúc thì kéo cái rột... chạy đuoc 25k km rồi... thế cũng tạm ổn nhỉ
  6. Củ Mỳ

Củ Mỳ Thành viên

Nhìn thiết kế không có gì đặc biệt hết. Vẫn na ná như Mio trước kia.
  7. zodanh2102

zodanh2102 Thành viên

thò đầu ra thị trường mấy ông bán xe lại làm giá nâng nó lên. không biết có đáng đồng tiền bát gạo không nữa!
  8. thehero9x

thehero9x Thành viên

Sản phẩm của Yamaha ít khi phải chê ;)). Quá tuyệt
  9. hoangtumodel

hoangtumodel Thành viên

xe này giành cho nữ mà mấy cha, sao mấy anh cứ hay vào chém gió nhỉ :D...
    chiếc này theo mình đánh giá không nữ tính lắm, mặc dù thiết ké giành cho nữ, có gì đó vẫn còn "mạnh mẽ" quá, những góc cảnh, đèn trước, đèn sau vẫn cảm thấy "nam tính" lắm ...
    Theo mình thì nhìn sơ sơ giống Mio thái :)
  10. quyenphuong216

quyenphuong216 Thành viên

chẳng có gì là đẹp cả
  11. Atoxic

Atoxic Thành viên

hihih trông giống mio nhưng cái đít thì giống chiếc enjoy(sym)
  12. LINHKM

LINHKM Thành viên

Em thấy nó cũng được chứ. Đẹp hơn click là cái chắc, click đi một thời gian ngắn sơn xuống mã kinh khủng. Trước em cũng định mua click, nhung ra cửa hàng thấy em này cũng được nên mua lun. Màu đen thì hơi nam tính nhưng màu trắng thì lại hợp với con gái. Đi êm và nhẹ, không biết có phải do máy mới thì nó thé không. Mà con này không có FI đâu, em cũng chả biết nó có tốn xăng hay không vì mới đi thôi. Hôm mua thằng nhân viên bán cho em 40k tiền xăng, em đi được 66km thì thấy còn 1 nửa chỗ xăng đó. Như thế không biết có tốn không....?

---------- Post added at 03:21 PM ---------- Previous post was at 03:20 PM ----------

Có bác nào mua lâu rùi thì chia sẻ với em. Em chỉ tính đi con này đến khi lấy chồng thui. Khi nào lấy chồng thì đổi con khác. Mà cũng sắp sửa lấy chồng rùi. Hi hi
    RIM thích nội dung này.
  13. cercon

cercon Thành viên

không có gì đặc biệt

---------- Post added at 07:48 PM ---------- Previous post was at 07:46 PM ----------

chắc ông bạn làm bên maketting cho yamaha
    chê honda giữ quá
    Dân việt nam toàn thằng ngu đam đầu vào honda....?
    NÓi như đúng rồi

---------- Post added at 07:49 PM ---------- Previous post was at 07:48 PM ----------

chắc ông bạn làm bên maketting cho yamaha
    chê honda giữ quá
    Dân việt nam toàn thằng ngu đam đầu vào honda....?
    NÓi như đúng rồi
  14. kimyounglee8x

kimyounglee8x Thành viên

Mỗi người một ý kiến !Đây cũng là một lựa chon mới cho ACE chon mua xe Ya,bữa mình đi bào dưỡng cũng đã ngắm kỹ,nhìn cũng khá đẹp,nghe nói chiếc này thực ra là Mio 125cc bên Thái.Các dòng xe bây giờ thấy có phần tương đồng về thiết kế.Theo mình thấy thì anh em nào đang đi xe Honda thì chê Ya & SYM và ngược lại.Bản thân mình thì thích LX,nhưng mỗi hãng mình đều thấy có 1 nét riêng.Giá như có điều kiện thì "yêu" từng em 1 thời gian.kaka

---------- Post added at 12:05 AM ---------- Previous post was at 12:01 AM ----------

Bạn nói lặng lời ...,Mình thì không chê 1 hãng nào cả,họ đã thiết kế ra 1 mẫu xe cũng là tâm huyết của họ chứ ko phải ngồi vẽ tùm lum là xong,tất nhiên mỗi dòng ra đều quan tâm tới phản hồi khách hàng,theo mình không nên chê 1 mẫu xe nào hết,vì nếu xấu tại sao lại vẫn có nhiều người chạy.mỗi người có con mắt cảm nhận riêng.
  15. songokusport

songokusport Thành viên

nhìn xấu thật đấy. chỉ thích nouvo lx thui. hihi:D
  16. kimyounglee8x

kimyounglee8x Thành viên

Pác này nói có câu còn hay na`...các pác cứ chê hết cái này cái nọ,rồi cứ khen xe của mình đang chạy còn những xe khác thì là "nhái" & "ăn cắp style".Không có gì là hoàn hảo,tùy vào sở thích và style mỗi người mà có sự lựa chọn phù hợp với mình.
  17. kEn ViP

kEn ViP Thành viên

Quanh đi quẩn lại , các mẫu xe vẫn cứ na ná , lai lai kiểu dáng của nhau . Chẳng có sáng tạo , đột phá gì cả .................
  18. johnnynguyen

johnnynguyen Thành viên

mới mua chiếc này xong,xe tăng tốc nhẹ nhàng,chạy êm.Động cơ 125cc mà dáng thì hao hao như MIO nên tăng tốc nhanh và nhẹ xe lắm
  19. mrhuybinh

mrhuybinh Thành viên

Cá nhân em thấy chỉ có 1 phuộc sau là không thích rồi, trông nó không hoàn thiện mấy, mất cả giá trị chiếc xe, cái gì đẹp cũng cần sự cân đối. :bounce:
  20. kentkoo

kentkoo Thành viên

mẫu xe cho nữ thấy giống nouvo