Cần chuyển đồi file jar,jad sang alx và cod

rambutan
16/8/2008 8:27Phản hồi: 27
Đọc nhiều hướng dẫn cách chuyển file jad, jar qua file alx và cod mà hông làm được, sao thấy rắc rối quá, bác nào hảo tâm chuyên giúp e file này với, e sẽ thanks nh nh ;);););););););)
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Links
TÍCH CỰC
16 năm
Của bạn đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chúc vui!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Yamee.rar
E đã chuyển giúp bác bên phần Hỏi Đáp,bác hok nên chạy lung tung vậy nha!!Và nếu tiện cho sau này,bác nên search trên diễn đàn,có vài cách chuyển và cả phần mềm chuyển qua đuôi alx/cod đó nha!!😁
sao DG chi add dc cac file duoi alx vay:cac a jai dap ho voi:nhung file jar va jad thi lam sao
obix
TÍCH CỰC
16 năm
Bạn nào đổi giúp mình file cài đặt của vitalk được không.Thanks.
Mình dùng BB 87v OS 4.5
Links
TÍCH CỰC
16 năm
8700v thì cop thẳng file jar vào máy qua Media Manager
Trên máy chọn Media/ Explore/ Chọn đến thư mục chứa file cài đặt rồi enter vào là tự nó cài thôi :rolleyes5cz:!
Bác nào convert jùm em sang alx với, em đọc hướng dẫn rui nhưng mấy cái link down fần mềm die rồi :|
bb.zip
BAc nao giup em........

giup em chuyen may file....thank may bac.......
CoTuong_CoVua.zip
co_vua.rar
9.rar
@ 3na^4uquyet0909

Các bác sang bên này nhận file nhá.

http://www.tinhte.com/forum/t231485-3/
qtdb
ĐẠI BÀNG
15 năm
các bác chuyển dùm em sang alx với

Các bác giúp em với nha.Em kiếm phần mền rapcgo ma em chỉ chuyển được sang alx thoi,con đuôi .cod thi không được.
Các bác giúp em với, em cam ơn nhiều
qtdb
ĐẠI BÀNG
15 năm

Các bác giúp em với nha.Em kiếm phần mền rapcgo ma em chỉ chuyển được sang alx thoi,con đuôi .cod thi không được.
Các bác giúp em với, em cam ơn nhiều
New Folder1.rar
NinjaSchool.zip
qtdb
ĐẠI BÀNG
15 năm

Em dùng phần mền rapcgo chỉ chuyển sang đuôi alx được thôi,con cod không thấy.Các bác chuyển giúp em với,2 game nay em rất thích ma không biết BB7290 chơi được không đây
New Folder1.rar
NinjaSchool.zip
File đã convert của bác đây. Nhưng chỉ OK được TinyCommandos thôi :eek:
Test lại bác nhá.
TinyCommandos.zip
othelo
ĐẠI BÀNG
15 năm
Nhờ bác chuyển giúp file này với, tks
Stockmobi.rar
Stockmobi

File đã convert của bác đây.
Test lại bác nhá.
mobinvest3_3.0.37.zip
othelo
ĐẠI BÀNG
15 năm
Tks bác DOCHICUONG đã trợ giúp
Nhưng file bác gửi không cài được báo lỗi "A fatal error ..." bác kiểm tra lại giùp, Tks
Các bác ạ...em cũng thế chỉ chuyển được sang đuôi alx...mà đuôi cod thì hok ? tại sao vậy .các bác này bik thì chỉ rõ cho em được hok...
Toshiba
ĐẠI BÀNG
15 năm
Có bác nào làm ơn chuyển cho mình cái Fotmob dang alx và cod để mình cài vào con 7130 cho thằng ku em được không ?
Xin rất chi là biết ơn ạ
e dung 8320 co can doi jar sang alx moi dung dc k a? co cach nao dung jar ma k can doi k a? hihi,e cung moi dung, cac bac thog cam va cho y kien nha! thank cac bac nhiu!
nhân tiện đây có bác nào biết chỉ giùm e cái này.tình hình là e có cái theme,tên của nó là: BUD LIGHT.e lỡ làm mất file gốc,và file.alx của nó,bây giờ chỉ còn cái file:com_plazmic_theme_bud_light.cod
Vậy có bác nào biết cách để lấy lại file alx,từ file cod để cài vào BB thì chỉ giùm e cái,hoặc có bác nào biết theme e nói trên download ở web nào thì cho e xin link với.mong sớm nhận được tin.thank nhiều.....!
ai đào mộ thế 😁 .
co bac nao chuyen gium em sang alx, cod ko
NinjaSchool.zip
chuyen ho em sang alx va cod voi thank nha
suquan.rar

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119