Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[CẦN ĐỌC] Tổng hợp và phân loại các ứng dụng và phim nhạc cho Android (luôn update)

huuhiep175
12/7/2012 4:25Phản hồi: 551
551 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tungqtk34
ĐẠI BÀNG
12 năm
nh phần mêm hayqa thanks b
Có ứng dụng nào như kiểu chống trộm đt ko vậy chủ top.e muốn khi ng khác cầm đt e là nó reo chuông.
Hồi trước e down cái safe lock thì chưa hỉu nguyên lý hoạt động của nó lắm,mà hình như nó đã bị xóa rồi thì phải.

Sent from my SHV-E120S using Tinhte.vn
VanCong93
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác này quảng cáo thế..cái đó mà bác bảo là phần mềm điểu khiển bằng giong nói...là cái phần mềm xem video sex bắt đăng ký..

Sent from my LG-P500 using Tinhte.vn
Mọi người cho mình hỏi mình cài những game, app trên apkvn.com, appstore.vn v.v.v...khi có phiên bản mới nhất thì trên google play có thông báo cho mình update không nhỉ? Hay là mình phải tự down bản mới cài đè vậy? Cảm ơn mọi người!
mr_cristal
ĐẠI BÀNG
12 năm
đánh dấu thanks bác đã tìm được 1 cơ số phần mềm hay
ndt192
TÍCH CỰC
12 năm
góp ý bác là phần 17, cái kaspersky có virus ạ. mong bác phản hồi lại vs bác chủ bên kia. vì down về dùng rồi, cho scan thì cái kaspersky tự scan và uninstall chính nó luôn 😔
cogjvay
ĐẠI BÀNG
12 năm
màn hình không đẹp
Mình mới hoàn thành phần mềm Bảo bệ ứng dụng, ẩn folder, files.
Link: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.hauls.protect

Mong bác chủ topic cho vào danh sách để nhiều bạn biết đến hơn, hưởng ứng ng việt dùng phần mềm việt
BRO có ứng dụng nào điều khiển đt bằng giọng nói để nghe người khác gọi tới ko.mình đi làm thường bỏ đt trong túi áo mà 2 tay thì dơ nên ko mún đụng vô đt.mình đang tìm ứng dụng nào mà ngkhác gọi tới chỉ cần alo là mở loa ngoài nghe lun.thankx trước.chỉ mình cách sử dụng lun nha.
johnlee1089
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tidusbatista dùng tai nghe bluetooth đi, đang dùng Ant Smart Q2 dùng thích lắm,

gửi từ s3 xanh, s2 đen, cả 2 đều đốm đen màn hình (using Tinhte.vn)
thanks chủ thớt ..đánh dấu cái
bang chủ với các vị tiền bối cho tiểu bối hỏi có soft nào mà có thể down video ngay trên trình duyệt được không ạ ? em dùng opera, dolpin, buffin, zingbrowser và browser mặc định (hihi tại nhu cầu nên hơi tham), kiểu như IDM trên PC ấy, có thể down tất tần tật mọi thứ từ web ! nếu ko thể = vậy thì down video thôi cũng dc, nhưng cũng nên down đc nhiều định dạng (mp4, flv, avi, wmv,...) ! ai biết giúp giùm em với, nóng ruột quá !

Sent from my GT-S5360 using Tinhte.vn
@longthan01 Em cùng ý kiến với bác này 😁

Sent from my LT22i using Tinhte.vn
Em giới thiệu thêm phần mềm iVietnamtravel : cung cấp đầy đủ thông tin du lịch và cho những người hay đi công tác tại 63 tỉnh thành bao gồm taxi, giao thông, khách sạn, nhà hàng, đặc sản, quà lưu niệm, điểm du lịch, lễ hội
NÚT THANK Ở CHỖ NÀO VẠI BẠN
@Vananhbhlc Trên Xenforo ko dùng nút Thanks nữa mà thay bằng Like - Thích bạn nhé 😃
-> Bạn xem phần thông tin phía dưới bài viết của bạn, mặc đinh cho mơ mờ, bạn di chuột đến sẽ sáng thanh công cụ cho bạn chọn Thích hay Báo xấu hay ... tùy bạn ;)
ak4tul4
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhiều ứng dụng hay quá
Bài tổng hợp rất bổ ích...
Tôi cũng sử dụng được một số app rất tốt của bạn...

Many thanks...
Em mới down ứng dụng do người việt làm, toàn video hot thôi, tối buồn buồn ngồi xem thấy hay lém, xem được trên ios, android, symbian
Link tải ứng dụng xem video tại đây:
http://cliphot.wapthugian.com/3/tai-clip-girl-sexy
Nếu ngại gõ link trên mọi người có thể gõ link rút gọn sau:
http://clix.so/Yyflx
Hì, toàn video hot thôi a
@linhxinh_skda Ứng dụng bị lỗi rồi bác ah. Em mở wifi + sóng máy bay mà vẫn ko xem đc. Nó toàn báo: "tin nhắn...ko thành công" nản😔
@linhxinh_skda Can than ko mat tien oan
Một pic hữu hiệu cho ace nhà ăn rồi very good 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019