Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cần đọc trước khi post bài

LIENHUONG
8/5/2010 7:6Phản hồi: 76
76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ủng hộ quy định của 4rum, chúc cả nhà vui vẻ
ACE chỉ giúp em cách upload file dính kèm với ? Em upload hoài mà không được.
www.qivana.com.vn
chúc hai chị làm sếp giỏi để anh em có nhiều thông tin hơn
zzvenuszz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng mới tậu em HD2 . đến giờ mới bắt đầu vọc vạch. box android này giờ như là nhà của mình vậy. ủng hộ LIENHUONG về tư tưởng. mong box này sẽ sớm có mod phụ trách. nếu là một người rành về Android thì càng tốt. ^^
mình thề với bạn .mình ko biết sử dụng cách tìm kiếm ấy.gõ miết nó ko ra hì..1 new bie ko hiểu vấn đề nên mới pót vào mục HỎI ĐÁP- chia sẽ..nhưng cần cái sự giúp đỡ của ng # lại bị đá đít vào thùng rác 😃 ..! trước khi xóa bài của ngta .hy vọng ng xóa có thể giúp đỡ họ,nếu biết thì gửi 1 tn vào hộp thư của họ giải đáp câu hỏi của họ và nhắc nhỡ lần sau search r hẵn post chưa muộn..! mình thấy hầu hết các MOD của tất cả diễn đàn thấy bài viết sai NỘI QUI là xóa cái là xong chuyện ! chẳng nghĩ gì đến vấn đề của các Member !
@mr.hieuct91 Quy định ghi thì ghi vậy nhưng gặp các bài kiểu Tiêu đề ko rõ ràng hay Post bài ko dấu - mình vẫn sử giúp họ thôi mà ;) Nếu dính cả 2 thì phải xử lý 🆒
@LIENHUONG Cho hỏi là bao giờ thì tinh tế định chia nhỏ Box Android ra vậy. Cái kiểu nhồi nhét tất cả bài viết về 1 loại điện thoại vào 1 topic như trong box này nản quá.

Hay Liên Hương có thể đề nghị Admin chia nhỏ Android theo các hãng điện thoại được không: Samsung, LG, Sony... Như vậy thì từng box sẽ dễ quản lý hơn
@ntp2503 Vấn đề này mình & Mod Poisonpure có ý kiến trao đổi với Admin rồi (năm ngoái) nhưng chưa được duyệt bạn à 😃
-> Chứ mình cũng muốn tách khu Nâng cấp FW & Hỏi đáp thành các dòng phổ biến lắm vì muốn quản lý bài vở cho dễ cũng như thuận lợi cho các thành viên mới tham gia khu vực ;)

Mình sẽ ý kiến lại xem sao, cám ơn bạn góp ỵ
Chúc bạn buổi tối vui vẻ!
làm như forum xda-developers chia thành từng loại điện thoại luôn 😃
@buzz173 Ủng hộ cách này, chứ box HTC của em cứ bị trôi vèo vèo 😁
các bác cho em hỏi . em là thành viên mới nên ko hiểu . em ko thể coment ở trang rao vặt điện thoại nhưng trong diễn đàn vẫn được là sao ? làm thế nào để được coment trong rao vặt ạ
@vutuan1992 Bạn xem Nội quy Mua bán bạn nhé - bạn phải tham gia 7 ngày trên TT thì mới post bài bên khu vực đó được 😃
@LIENHUONG vâng em cảm ơn bác
Cái này thấy hay hay! Nhưng 1 4rum như Tinh Tế mà ko có mod mới lạ! Thôi! Mình thành viên mới 😁 Nhưng cũng lướt diễn đàn khá nhiều. Thấy mý cái này hầu như ông mod nào cũng viết đầy ra ấy chứ. Đọc còn thấy loãng hơn !
@Pittstung Giờ box Android có 4 Mod roài đấy bạn, xem ở khung điều khiển phía dưới 😃
@LIENHUONG Hôm nay đã là 6 rồi
Moderators: Duy Luân, harrynghiem, huuhiep175, ksr007, sonnb, Zanr Zij
nvvu92
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hoan nghênh tinh thần bác;)
Lượn lờ vẫn thấy mấy cái title cụt ngủn, chán ghê :p
Em chưa biết nhiều thứ về tinhte nhưg cho hỏi nút Top có chức năng gì?
@Gokik Đó là để lên đầu trang nhanh bạn à 😃
mod cho mình hỏi luôn là mình hay ol bằng đt. dùng app tinhte trên android mà dạo này up ảnh toàn lỗi không ak?
không nói riêng về vấn đề để giải quyết cái thắc mắc khi cần là chơi hẳn một cái topic chỉ với một câu hỏi rất đơn giản vd: ai giúp mình kết nối đt android với pc/lap
trong khi đó,,,ở từng topic có đầy đủ hướng dẫn và vô số bài quote trả lời cuả các bạn khác...điều này càng làm tinhte ko còn đẹp như xưa nữa
tôi xin nêu vài ý kiến cá nhân...
thứ 1 : sever tinhte bị lag và lỗi hơi nhiều,có thể là sever,có thể là lường thành viên và new topic mỗi ngày một tăng lên...lắm lúc sống wifi max cây nhưng ko vào được
thứ 2 : cần mặc định chừng chủ topic củ và mới một qui định cụ thể...lập new topic mới phải hội đủ các yếu tố...
bạn cần vấn đề gì
hỗ trợ or cần share
bạn đã làm và thực hiện các thủ thuật ở topic nào ko được mà nay lập new topic
***và các chủ topic củ,đã và đang phát triển cần update thêm nhiều thông tin mới lên #1.các mem mới tìm là sẽ thấy ngay...
còn một vấn đề khách quan là ở những mem mới...vào là ko chịu tìm hiểu bài viết...thậm chí vào một topic củ đang rất phát triển.ko thèm đọc #1,đụng là hỏi ngay
thiết nghĩ,cần một thông báo or nội quy ở đầu trang thay vì quản cáo,,,
ý kiến cá nhân nhé Mod !!!
Cảm thấy thích và hứng thú với bài viết này. Cám ơn nhé
Lobby Fam
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hi em,

Em dám "vượt quyền" khi mà mình ko phải người phụ trách Khu vực này nhưng thích đề ra quy định & bắt các bọn anh phải làm theo???
😁
Em mau rút lui đi, phụ nữ mà lang bang làm xáo xào hết đại sự, hêhê...
@Lobby Fam Hôm xưa tình hình nó khác, giờ nay thời thế nó đã thay đổi ... roài bạn à 😃
Lobby Fam
ĐẠI BÀNG
7 năm
@LIENHUONG
Uhm, e nói đúng Liên Hương. Thời thế thay đổi, con người cũng đổi thay.
Lobby Fam
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ừ nhỉ, thế mà ta không nghĩ ra.......kakaka... dốt quá...

cảm ơn bài viết hữu ích!
hi..đọc kĩ lắm rồi mà vẩn bị del mới sợ 😁
@dcay87 Bài nào bạn thấy bị xóa mà ko rõ lý do vậy bạn vì khi bài bị xóa thường có PM tự động gửi đến hộp thư của bạn với lý do & người xử lý 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019