Cần gấp màn hình nokia N9. Bác nào bán hoặc biết chỗ thay ở hà nội chỉ mình với

thangkl87
14/9/2012 16:17Phản hồi: 32
Hôm qua đi xe đánh rơi chiếc N9 màn hình bi vỡ nhưng vẫn sử dụng bình thường. Nên mình cần thay màn hình, không để thế này dùng thì tội em nó lắm bạn nào có màn bán hoặc biết chỗ thay chỉ mình với
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ra Nokia Care là tốt nhất bác ah!
156 trần duy hưng bạn nhé
mình toàn mang máy ra đấy thôi
cũng thay màn hình 1 lần rồi
4tr3 bạn nhé
cố ra sớm sớm tí (tầm2h chiều hoặc ra sáng) thì sẽ lấy máy trong ngày luôn
ở đây làm dc lắm.
ko lo luộc đồ đâu
thangkl87
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Forever alone S2 Thank bạn nhé. Giờ N9 rẻ rồi mà nokia lấy tiền màn hình đắt quá thay màn iphone có gần 2tr mà nokia lấy đắt thật đấy. Máy mình giờ bán cung chỉ được 5tr là cùng giờ thay cái màn đã hết 4,3tr rùi xót quá đi mất. Vẫn thích dùng N9 bác nào biết có chỗ nào rẻ hơn không? Nếu không để thế dùng thôi nhìn hơi chán chuy thôi còn mọi chức năng vẫn bt
@thangkl87 hề hề ăn chôi là ko lo tốn kém
máy giảm nhưng phụ kiện ko giảm mới hay
nếu bác thích thì ra mai nguyên nhé. Bán màn hình rời đấy.. Giá chắc mềm hơn nhưng chất lượng ko biết. Mà mua rồi cũng phải mất công thay. Vặn cin ốc ở chỗ nắp sạp khó lắm ko đùa đâu. T thử 1 lẩm mà toát mồ hôi đấy.
nghe nói care thay màn hình hết 4tr
@tuyenvpb em mới thay hôm dẫn 1 đứa đi thi đại học mà. Cho nó mượn đt ko hiểu nó làm trò gì mà đi mua thức ăn về là màn hình kiểu sét đánh
thế là mang ra care luôn
mất 4tr3
chắc nó mượn N9 chơi chém trái cây
mà N9 chỉ chọt đc trái cây nên nó chọt bể màn hình luôn ák😁
@tuyenvpb bác nói thế lại làm em buồn
@Forever alone S2 chọc bạn tý thôi mà😁
Oài, màn hình hơn 4củ thêm tý mua em 2hand. Trước hơn chục củ thay 4củ còn bõ, kiểu này vỡ là tan nát rồi.
mình đã thay 1 lần giá 3 củ , pm inbox mời mình bữa cafe thì mình thay cho 😆
thangkl87
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Chú bé Chấy Ok cái này đơn gian mà bạn ở ha nội không minh ra thay
Màn hình N9 thay dễ mà Nếu ở Tp thì mình thay rẻ
giá 2tr5 thôi
thangkl87
ĐẠI BÀNG
12 năm
@spymobile1204 Bạn cho mình cái địa chỉ hôm nào rảnh minh qua
@thangkl87 Nếu bạn cần bạn cho mình số đt mình đem qua cho bạn kiểm tra tại chổ
Vàng thật ko sợ lửa;)
thangkl87
ĐẠI BÀNG
11 năm
@spymobile1204 Minh cứ tưởng bạn o hà nội hoá ra bạn ở Hcm tiếc quá. Dù sao cũng cám ơn bạn nhiều
luyen
TÍCH CỰC
12 năm
máy mình trẻ con nghịch úp xuống sàn bị xước tùm lum, nhưng giá thay như này thì để đó dùng thôi. Giá máy mới thiuôngs thê thảm mà cái màn hình thì rõ đắt 😃
nhân đây các bạn biết chỗ nào hà nội thay vỏ không , em ngại vo care chỗ nào ngoài thay ngay bảo đảm an toàn ..thank
mình ơ Nhà bè Đc: 84/5 ấp 6, xã Phú Xuân, Tp HCM
con n9 của em cũng bị thế này

có chỗ nào thay tầm 3 củ ko các anh
bác pro ơi cho em hỏi. em có con nokia N9 Xách tay. em ko may đánh roi mà nó không nên màn hình nữa..ở ngoài màn hình không bị trầy xước .. bác cho em hoi con của emn bị bệnh j và sửa mất bao nhiêu?
@kimyentu2911 của bạn giống mình

giờ phải đi thay hết cả cái bộ màn hình

nokia care thì mất 4 tr 3 còn ở ngoài tùy chỗ

mình cũng đang tim chỗ uy tín mà giá cả phải chẳng để sửa đây
tình hình là em có 1 em N9 Chính hãng xách tay mua ở tgdd 7,300k...hôm qua đi chơi đánh rơi thế nào vỏ máy và màn hình ko sao..mỗi tội camera và em loa đi toi... ra bình minh mobi hỏi các chú đòi 3000k..vì bị lỗi phần mềm nên các chú ấy bảo chạy lại 100k tổng là 3k1.. nên bjo em bán máy 2k5..các bác nào muốn thay màn hình mua máy em về mà thay màn hình em vào nhé . em ở cầu giấy hà nội bác nào xúc pm sdt
thebigone
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình cũng đang cần màn hình N9 đây. Không hiểu sao con N9 của mình đang dùng bình thường thì tự nhiên màn hình trở nên tối thui, đen ngòm mặc dù khi có cuộc gọi đến vẫn có nhạc chuông. Tắt máy khởi động lại thì vẫn có nhạc báo khởi động. Haizz, giờ như cục chặn giấy vậy. Chả biết ở HN chỗ nào thay được nhỉ, giá rổ như nào, anh em cho mình biết với?
Mình mang lên Nokia Care nhưng chúng nó bảo là đang mang máy mình lên trung tâm lớn để thay lại màn hình, chả biết bao giờ mới xong.
Màn hình N9 giá 1.5tr đây ở HCM
😁bác nào mún mua thì sms 093 7879 582 tớ chỉ chỗ mà mua nhé.
🆒tới tận nơi mua.tớ ko cò kiếc zì đâu nhá

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Màn hình N9 giá 1.5tr đây ở HCM
😁bác nào mún mua thì sms 093 7879 582 tớ chỉ chỗ mà mua nhé.
🆒tới tận nơi mua.tớ ko cò kiếc zì đâu nhá

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
hahaconma
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình có thừa 1 cái màn hình nokia n9,bạn nào cần thì pm mình nhé
http://www.linhkiennokia.com/san-pham/linh-kien-nokia/man-hinh-nokia/man-hinh-nokia-nxx/man-hinh-lcd-nokia-n9-full.html#description-tab

Đây nè! Có 850 ngàn! Mình mới mua 1 cái chưa thay kịp. Ko biết chất lượng thế nào???
theduy0606
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác nào có màn hình n900 ới em với nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019