Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

cần giúp đỡ về thay logo wifi +3G cho ip 4s IOS6....

cuongdaman
22/5/2013 7:2Phản hồi: 47
cần giúp đỡ về thay logo wifi +3G cho ip 4s IOS6....
tình hình là mình làm đi làm lại không đc cái logo wifi + chữ 3G cho con ip 4s ios 6.1.2 của mình
mong anh em giúp mình có hình luôn nè
logo wifi :
logo sóng 3G
và cột sóng :
mong anh em tinh tế giúp em với ạ
cho em file tải về dùng itools chép vào nhé
iphone 4s đã JB đang chạy ios 6.1.2
mình cám ơn rất rất nhiều ạ
47 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanks bác e đang kiếm mấy cái icon đó mà ko ra 😁
@anhhdt9x Bạn có thể giúp mình với đc không up file cho ip4s dang chay ios6 không hizzzzzz
dk bác à bác ko nén lại được file art hay là nén được rồi vứt vào iphone nó ko hiện logo lên hả bác hiện tượng của bác ntn
Đây là hình của e vừa mới làm hôm qua nè 😃 ImageUploadedByTinhte.vn1369278705.694515.jpg
@anhhdt9x Mình làm theo nhiều hướng dãn rồi cho vao ko đc . Bạn giúp mình làm 1 file mình tải về chỉ việc vứt vào iphone là ok dc ko bạn , iphone 4s ios 6
@anhhdt9x giúp mình đi nào bạn ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
đổi sóng wifi thế nào vậy ??
vidu: mình có hình trên rồi giờ làm thế nào????
như: kích cỡ , đổi tên , chuyển vào iphone ??
@cuongdaman K phải có 3 cái hình như thế là xog đâu bạn à, phải có cả bộ hình của nó cơ, bạn vứt file art của bạn đây mình làm cho
@anhhdt9x bạn cho mình file của 3g wifi cột sóng với! mình dùng ip4s 6.1.2 ! cho mình art work lun
anti_banme
ĐẠI BÀNG
10 năm
@anhhdt9x Mình chép IP4s OS7.1.2 không có màu,chỉ khi mở môt chương trinh bất kỳ thì nó mới có mầu,ai biết dụ này chỉ dùm cái nha.Thanks.
Muốn làm cái logo sóng cho ip5 xin hỏi a hướng dẫn
mình gửi bạn file .arthwork bạn chỉnh sửa dùm mình cái logo wifi & logo 3g, hình và màu xanh của pin, nói chung là tất cả chỉ trừ cái sóng di động....cảm ơn bạn trước nhe...email: lutiendung@gmail.com, có gi bạn gửi qua mail dùm mình nhe ....máy mình là ip4 ios 6.0.1
@anhhdt9x thanks bạn nhiều nhé, để mình thử cái đã
@anhhdt9x mình đã test thử ok đã giống như mình mong muốn nhưng chỉ còn 1 chi tiết nhỏ là cái vòng xoay khi chờ tải về nó trở về cái mặc định ko còn cái hình xoay màu đỏ như file lúc truớc bị lỗi logo sóng.....nếu khi nào bạn rãnh bạn chỉnh chút xíu đó nữa là ok...nhưnh dù sao minh phải thanks bạn thật lòng vì bạ làm mình quá vừ ý
@candylaw oke để lúc nào rảnh mình edit lại cho cái vòng tròn đỏ đó 😁
@anhhdt9x bạn ơi ! làm dùm mình cái cột sóng hình táo với ! ip4s 6.1.2! dùng Winterboerd hay thay hệ thống j cũng đc
ukm bạn cứ cho file art của bạn lên đây mình chỉnh cho
và cả bạn này nữa
nếu muốn tự chỉnh sửa bạn có thể lên google tìm những bài viết nói về cách giải nén và nén file art cho iphone và cách thay đổi cột sóng cho iphone là dk mà chứ mình hường dẫn ở đây dài dòng lắm 😁
bác nên biết trong này ít ai chỉ cách làm mấy cái đó , họ có sẳn cho bạn à , làm biếng chỉ lắm , bác phải nắm căn bản root folder edit theme mới được ,
còn đây là cái logo nhà mạng mình vừa mới edit của mình mang lên đây khoe phát 😁
Picture 008.png
@anhhdt9x cho mình cái pin nhỏ đc ko bạn
tình hình là thế này
em cài linh tinh giờ mất file hinh nên mặc định của ip 4s ios6
mình vào cài đặt hình nên ( toàn mầu trắng) không có 1 hình nào
mong anh em tinh tế giúp em với
vào itools
thì vao thư mục hình nền mạc định vẫn còn ( nhưng vào trên iphone thì không có hình nào)
lỗi là do mình cài app bị xung đột nên mình cop hết hình nên mặc định trong đó ra PC xong quá hết trên itools rồi coppy từ PC vào lại ( có thể mình xoá mất 1 thứ gì trong thư mục đó rồi huhuhuhu
Mong anh em giúp vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
@cuongdaman ca này khó mình chưa gặp bao giờ
mình rất muốn giúp bạn nhưng ko rành lắm, mình cũng chỉ mới làm quen voi IP4 thoi, minh gui ban duong link nay là file gốc của IP4 ios 6.0.1,bạn down về dùng ifunbox chép vào thư mục wallpapper thử xem sao http://www.mediafire.com/?d4jx0os3s89q72y
@candylaw ôi bạn là người cứu sống con iphone 4s của mình rồi
1 tuần này loai hoay mãi( làm hết các kiểu không đc
cũng tải file gốc ios 6 cho ip 4s rồi mà làm cũng không đc
TẠI SAO : bạn cho file này chuẩn thế
thank bạn rất rất nhiều
hay cai assistivetouch nhu the nao vay ban?
dạ em dùng con ip 4-ios 6.1-đã jb mà ko bk làm sao để thay ddổi icons trên thanh status bar mong mọi người giúp đỡ. em đã có lên kenhtao để tải icon về mà làm theo hướng dẫn đầy đủ mà sao khi khởi động lại thì ko thấy có gì thay đổi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019