Cần giúp em cài đặt phần mềm cho con galaxy Y

Thảo luận trong 'PHẦN MỀM ANDROID' bắt đầu bởi phuong04k6, 9/7/12.

1. phuong04k6

phuong04k6 Thành viên

em đã cài phần mền Samsung Kies để kết nối, nhưng không biết cop phân f vào phần nào trong Samsung Kies để cài đặt pm ứng dụng cũng như game, bác nào biết hướng dẫn cho em với!
    :
  2. quanghuy83

quanghuy83 Thành viên

cài pm ứng dụng với game thì cần gì kies hả bạn, lên gg play mà cài là xong mà, có biết gg play ko bạn ơi
    phuong04k6 thích nội dung này.
  3. phuong04k6

phuong04k6 Thành viên

em có biết.em có thử gg play rùi, em có thấy tên máy nhưng mà em đợi mãi không thấy gì nen lai rút cáp ra, bác giúp em với.huhuhu
  4. ntdvn

ntdvn Thành viên

Lên google play thì chỉ cần mở wifi hoặc 3G trên điện thoại để kết nối internet chứ gắn cáp vào máy tính làm gì bác. Trừ khi bác truy cập internet thông qua phần mềm share internet từ máy qua cáp?
  5. phuong04k6

phuong04k6 Thành viên

nhưng máy em la máy cây.làm như thế nào ạ.; máy cây thi làm thế nào
  6. quanghuy83

quanghuy83 Thành viên

ko biet xai 3g ah bao tuoi roi, cam cap lam gi
  7. minhtymeo

minhtymeo Thành viên

Bạn bật wifi lên, để đó. Vào google play trên máy tính hay trên phone cũng đc, chọn game xong đợi nó gửi game vô phone thui.

Sent from my GT-S5360 using Tinhte.vn
    phuong04k6mrbinhminh45 thích nội dung này.
  8. phuong04k6

phuong04k6 Thành viên

không cần cái gì kết nối giữa máy tính với dt hả bác. em bật wifi lên rui! đợi mãi có được đâu.hix
  9. phuong04k6

phuong04k6 Thành viên

cho em hỏi. cài kiểu như cac bác nói là mất lưu lương Kb trên sim đúng không ạ!
  10. quanghuy83

quanghuy83 Thành viên

vãi ông bạn bao tuổi rồi, ngồi chờ sung rụng ah hài vcc
  11. minhtymeo

minhtymeo Thành viên

Kô cần bạn à. Nếu tải game trực tiếp trên phone thì bạn phải đăng nhập gmail trước đã, rồi vào google play mà tải. Trên pc cũng thế, đăng nhập bằng chính cái gmail đó, chọn game, nhấn ok, đợi nó gửi game vào phone thôi.
  12. vuong van du

vuong van du Thành viên

Ban call vo sdt 01638218753
    m huog dan cho

13. phuong04k6

phuong04k6 Thành viên

Ok,em làm được rùi bác ak, nhưng mà mất phí dung lượng trên sim, tốn quá bác à, còn cách nào khác mà không mất dung lương trên sim không bác
  14. phuong04k6

phuong04k6 Thành viên

vâng bác giỏi rùi, em dốt em máy phải hỏi, bác trả lời kiểu này thì chả ai nẻ bác giỏi đâu, haizzzzzzzzzzzz
  15. minhtymeo

minhtymeo Thành viên

Nhà bác có wifi kô, có thì bặt wifi trên phone lên mà xài. Còn kô thì chạy ra quán cafe nào có wifi xài ké. Xài wifi kô tốn dung lượng sim
  16. phuong04k6

phuong04k6 Thành viên

Vâng ! em cảm ơn bác nhé, ra làm cốc cafe thui nhỉ,he he
  17. minhtymeo

minhtymeo Thành viên

Làm li nước lọc cũng dc. ^^
  18. phuong04k6

phuong04k6 Thành viên

làm ly nước lọc + đĩa hương dương không chư quán đuổi đi thi chết, hehe,cho em hỏi khi em cai thêm thém ý, cài xong chả thấy ion để chạy cả bác à!mà đã báo thành công rùi, vào taks mânger cũng có rùi, em gà mong bác chi giáo giúp em với ạ!!!!!!!!
  19. minhtymeo

minhtymeo Thành viên

Cài theme đúng kô bác, bác viết cài thém. Nếu cài theme thì phải có launcher. Bác lên google play tìm các launcher như: go launcher ex, launcher pro, ... rồi cài theme của launcher vào là ok. Kô giống như trên nokia, cài theme cho android khá rắc rối.

20. phuong04k6

phuong04k6 Thành viên

Vâng em cám ơn bác nhiều lắm ạ, phải giải thích như bác em mấy phục và nể chứ đâu như máy bác kia, ^^, mà bác ơi con Galaxy y của em mau hết pin quá, có cách nào hạn chế được không hả bác