cần giúp iphone 4s dính icloud lạ lùng

anhduong7987
24/11/2013 8:20Phản hồi: 58
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thật ra bây giờ mình có thể thoát ảo icluod ra, và nhập một tài tk khác vào, sau đó mình có thể uot tài khoản này ra bằng cách nhập pass của tài khoản đó vào, sau đó bạn vẫn có thể nhập tiếp tài khoản khác, nhưng khi restore nó sẽ hỏi pass tài khoản mà mình thoát ảo nha các bạn, vì thế cẩn thận bị đừng thấy có tài khoản trong đó rồi uot ra được là xong đâu...
hhh
@lovestory429 Con IP4 của mình qua tay mấy đời chủ rồi, chẳng biết Tk icloud gốc của nó là gì nữa. Bác biết cách xóa thì chỉ luôn đi.
@haipvg nếu máy bác mua đã là ios7 mà có tk icluod. thì h bác coi dc mail đó mà gởi mail kêu nó cho pass để bác xóa hẳn chứ ko còn cách nào khác,còn remove tạm thời khi restore vẫn dính icloud..còn nếu máy bác mua về tự bác up lên ios7 thì sợ j😁
@neko1983 thank bác đã chỉ giáo. Nó vẫn còn ở 6.1.3 chắc là không sợ gì phải không?
dùng tool đi các bác bạn
@takayouu tool gì cho 4s và 5 bạn bảo mình vs
Mình có con 4s bị dính icloud, vẫn có sóng, nghe gọi lướt web bình thường. Vào setting thì icloud, facetime, apple ID bị mờ, ko vào để chỉnh sửa gì được. Vậy là sao ta
@bigk20 nhưng bác restore đi thì khỏi xài😁.có tk icloud mà bác có restore đâu mà bảo ko nghe gọi bình thường...:D
@bigk20 vào 1 ngày xấu trời
bi bi với em nó
Đang cần 1 con bị icloud bác nào k có nhu cầu bán e nhé.

0908 2604 86 Sài Gòn nha)
khả năng là do người bán máy cho bác là dân ngón và người bị mất iP chưa xoá thiết bị trên tài khoản icloud của họ nên khi restore lại sẽ vẫn bị hỏi pw cũ

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
minh nhớ không lầm thì có thể thay đổi tk icloud
có chỉ dẫn trên diễn dàn !
vào icloud, xoá phần pass, done
rùi ra phần contact chuyển từ on sang off
sau đó xoá account là có thể đăng nhập acc mới
hai_dnu
ĐẠI BÀNG
10 năm
các bác cho e hỏi cái. Chả là e có mua 1 con 4s lock cũ, có tk icloud, nhưng khi mua máy e đã xóa tk icloud cũ nhưng không nhớ là có ấn vào" deleting from to phone " không nữa hay là ấn vào cái " keep on my phone" . Mình xóa dc tk này vì find m phone để off.Sau đó mình đăng nhập tk của mjnh vào, đồng bộ tất cả, có bật find my phone.Mình dùng từ đó đến nay dc 2 tháng rồi
Các bác cho mjnh hỏi, liệu h mjnh restore lại máy liệu có bị dính icloud cũ ko ?
các bác cho e xin tí ý kiến
e cảm ơn ạ
@hai_dnu chưa thử nhưng có thể hên xui bạn ạ
hai_dnu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Đặng Ngọc Duy thế này thì e chả dám chạy lại ạ.
ko thì toi
@hai_dnu vậậy thì ko nên thử nhỡ đâu số đen mệt lắm
hai_dnu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Đặng Ngọc Duy cầu mong cho số e ngon. gom thóc mãi mới dc 1 e 😆)
vụ icloud này đang điên đảo lên rùi

mình xoá chưa hết tk cũ nên bị dính luôn 😔
đen thế bác
mantico47
TÍCH CỰC
10 năm
Chắc thớt định ăn của người ta mà không ăn được nè.....ghét bọn làm ăn bố láo
minh cung dang dinh 2 con 4s icloud , active vao la hoi icloud , dau dau qua , ace co biet cho nao thay phan cung cho minh biet nhe, thanks ,
@lannvn cái này chỉ có thay main,thôi để dành thêm tiền mua cái khác đi bác.bác xác 2 con đó,thêm tiền mua cây mới😁
anh quang cho e sđt đc ko
Các bác cho em hỏi ké xíu em có cấy 4s đang chạy 6.1 mới bị hack tài khoản không đăng nhập được nữa do bị thay dổi tất cả thông tin rồi,sau này nếu em upadate lên 7.1.2 thì có dính icloud không,vì trước giờ vẫn đang nhập icloud ở bản 6.1 này,do mất tài khoàn nên mới remove ra các bác giúp em cái,hiện giờ thì máy vẫn xài bình thường nhưng do mất tài khoản nên lo lắng
Mình cũng bị 1 cây y chan.

Thoái TK cũ rùi đăng nhập tài khoản của mình luôn
Sau đó restore nó hỏi tk của ai không phải tk của mình mới đăng nhập

Apple bó tay
@thanhsononline Đơn giản thế nè là bạn đủ chết. Người đầu tiên họ đăng nhập. Rồi sau đó vẫn để find my iphone on. Sau đó delete account. Nhưng keep on my iphone. Thế thì giơ có đăng nhập tk icloud nào. Mà restore thì vẫn hỏi tk đầu thôi

Sent from my iPhone using Tapatalk
nếu chưa bật chế độ tìm điện thoại thì bạn cứ out ra cần gì hỏi pass... (kinh nghiệm làm là vậy thôi)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019