Cần hướng dẫn hack nokia c6-00 v40.0.021

Thảo luận trong '[S60-5] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi Duc_Hien103, 5/8/11. Trả lời: 43, Xem: 13209.

1. Duc_Hien103

Duc_Hien103 Thành viên

cảm ơn bạn nhiều...mình đã thất bại rất nhiều lần vs bản này.. Hỏi ông Nokia Care ông chỉ đáp 1 câu vẻn vẹn '' bạn hack lại thử xem nhé'' trong khi mình đã hack đi hack laị nhiều lần nên mới lập topic này

vienthonga11pekluzhp thích nội dung này.
  2. htmc

htmc Thành viên

bạn hack được không? mình hack được luôn

3. htmc

htmc Thành viên

mình đang dùng C6-00 RM-612

4. Duc_Hien103

Duc_Hien103 Thành viên

để mình thử với bản này....hi vọng là thành công...

5. Duc_Hien103

Duc_Hien103 Thành viên

chán...thất bại rùi.
    Mình đã thử với bản này...bị dính lỗi moving installsever.

6. tatthanhlx

tatthanhlx Thành viên

Ô hay, đã đưa cho cái FW để Flash bằng J.A.F rùi mà, Con C6-00 v40 thì làm quái gì hack Non flash được cơ chứ. có thử tới banh máy cũng chả được đâu.

7. cuong.ha

cuong.ha Thành viên

Có 1 topic hướg dẫn hack bằg 2 file sd HackIt!(onl bằg đt k chèn link đc.sorry) ...C6 v40 của tui làm fát đc luôn nè..:-| Nhớ k nhầm thì cài file Nokia ovi provisioner(cái này k cần sign) .Sau đó cài Rootcert Hack( cái này thì fải sign) -> HackIt! .Chạy HackIt -Chắc mất khoảg 30s- Máy báo ''Hack thành công!'' ,Kiểm tra thấy có Rompatcher+.Okie rồi đúg k? Rất đơn giản..Đâu cần flash..:-|

8. tatthanhlx

tatthanhlx Thành viên

Nếu đã sử dụng tới S60v5 thì tội gì phải hack Non flash ....? Hack non flash là không vĩnh viễn được..... còn quá nhiều thứ mà hack non flash không thể làm được .

9. Duc_Hien103

Duc_Hien103 Thành viên

rồi... em đã hack đc, đơn giản là máy tính của e dính virus. Nó tự động làm hỏng file .D00 j đó. Công nhận là win 7 khó dùng

vienthonga11 thích nội dung này.
  10. whitewaltz

whitewaltz Thành viên

mình cũng bị lỗi như bạn. bạn làm thế nào mà được thế chỉ mình với. vật vã mãi không xong.

11. Duc_Hien103

Duc_Hien103 Thành viên

theo kinh nghiệm của mình. bạn nên sạc pin full cho máy. chuyển dữ liệu ra rùi fomat thẻ nhớ. Nếu hack thất bại 1 lần thì vào mục Rm 612 j đó... xóa tất cả các file đi. Rùi cop lại vào. Hack đến đoạn JAF kêu tìm phone thì mới cắm cap vào

12. whitewaltz

whitewaltz Thành viên

thế bạn hack bằng jaf ak? mình tưởng bạn hack bằng helloox2. mình cũng dùng c6 v40. chay helloox2 tới chỗ moving installserver là đơ. đang hỏi bạn cách khắc phục chỗ này?

13. nguyenhiepphat

nguyenhiepphat Thành viên

mình xài e71 ,mình ko hack nhưng sign ứng dụng luôn .lúc trước xài e 63 lấy key bên opda thì sign full ung dụng bây giờ lấy key bên nokioteca thì chỉ sign được 1 số ích ứng dụng thôi .hjx tiếc nhất là phần mềm nhắn tin giống iphone đó với lai core sign xong cài cũng ko được luôn bác nào bjk chỉ mình với thank's nhiều .

14. Duc_Hien103

Duc_Hien103 Thành viên

bây giờ Phoenix kén ca chọn cơm lắm... máy s60v5 có vài cái hack đc bằng phoenix thôi...trước mình cũng bị lỗi giống bạn đó

15. duyha198x

duyha198x Thành viên

duc hien 103 oi add nick yahoo r4pvi3t_bibi to hoi cai nay

16. thienmabadao

thienmabadao Thành viên

hack con e71 rất dễ bạn có thể thử mà

17. dlcd

dlcd Dự bị

e cung co 1c0n c6 00.gjo may bi dung quaj.e mu0n hack nhung k bjet gj het.co aj chj dum e k ah

18. dlcd

dlcd Dự bị

a co the hack c6 00 dum e k ah.e k bjet gj ve may tjnh het

19. thienmabadao

thienmabadao Thành viên

Trên 4rum có hướng dẫn đó bạn

20. thienmabadao

thienmabadao Thành viên

Trên 4rum có hướng dẫn đó bạn