Cần tìm theme HTC hero cho Bold 9000, OS 5.0 Cảm ơn nhiều.

thanhvolga83
30/3/2010 6:29Phản hồi: 16
Mình tìm trên google rất nhiều và ko có. Link trên toàn dỉe hết. Ai đã down về thì up lên mình cảm ơn.
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Link die rồi. Bạn có thì úp lên cho mình với. Hoặc gửi vào mail cho mình với. pqthanh183@yahoo.com.vn
xài Palm pre cho sang bác ơi, cần thì la lên em upsoft luôn ^^
Bạn có chominh xin. Palm today càng tốt 😁
bó tay sao không thể upsoft att đc nhỉ >.< bác add yahoo em send cũng đc. bó tay tinhte:hot:
Đã add nick bác rồi đó khi nào ol send cho mình nhé. Thank 😁
Bác nào có file thì úp lên cho mình với. HOặc gửi vào Email dùm mình : pqthanh183@yahoo.com.vn
Cảm ơn rất nhiều.

---------- Post added at 12:47 AM ---------- Previous post was at 12:45 AM ----------

Link die rồi. Bạn có thì úp lên cho mình với. Hoặc gửi vào mail cho mình với. pqthanh183@yahoo.com.vn
Tớ email cho bạn rồi nhé ! Có gì thì PM . Chúc vui .
tối qua đi nhậu về vẫn tỉnh táo để send cho bÁC, hè hè :p
Nhưng file của bạn gửi cho mình ko cài đc. Mình dùng Os 5.0 mà.
Mình cũng đang rom 5.0 mà ! File của mình thì bạn copy vào thẻ nhớ rồi cài trên máy điện thoại cơ mà ! Chắc là bạn hay quen cài bằng file .alx , chưa cài bằng file .jad bao giờ ! Search đi nhé ! Chúc vui !
Mình biết chứ. Nhưng 1 theme bạn gửi cho là đuôi .iad và 1 theme là đuôi .alx Copy đuôi .jad và cài vào máy ko cài đc. Bó tay. Mình đang dùng bản .554. Hay do file của bạn bị lỗi. Mình đã add nick bạn rồi đó. KHi lên mạng nc. Mình bên Nga nên thời gian thoải mái.
cái file theme Hero đó em tải về cài bình thưường mà bác? bác xem lại đi, hay là sung đột với cái rom 554 nhỉ, em xài 411
Bác nào có file đính kèm lên đây dùm anh em đi...
Mình tìm thấy theme này, cũng vừa cài vào Bold thấy cũng đẹp. Bạn xem có phải cái bạn cần ko nhé
http://www.tinhte.com/threads/262765-HTC-Hero-theme-cho-BlackBerry-Curve-8900-Bold-và-Tour/page2
Cảm ơn. Mình cũng cài rồi. Cảm thấy ko đẹp = hình quảng cáo😁:D:D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019