Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cần tư vấn nên mua Avio Sky A850 hay Galaxy Note II

sinkenpon
7/2/2013 12:46Phản hồi: 19
Cần tư vấn nên mua Avio Sky A850 hay Galaxy Note II
Tình hình là em đang cần mua 1 em nhưng không biết nên chọn cái nào cả. Thấy cái A850 có chức năng điều kiển bằng chuyển động, camera 13. , 5.5" hệ điều hành Android 4.0. giá 10tr chỉ tội có cái Ăng-ten . Còn Galaxy Note II thì tiện hơn. @@. Các bác ACE có kinh nghiệm xin tư vấn giúp em với. Thank
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

+Avio k có sky,đó là Avio nhái bán đt xt chất lượg kém
+Note 2,tiền nào của đấy

Sent from my LG-KU5400 using Tinhte.vn
AVIO bán hàng chất lượng kém ấy hả....
Vậy Sky pantech nào mới là thật....?
Mình thì đang muốn mua 1 em dòng Sky thử xem,vì có nhiều luồng phản ứng tích cực....mà nghe cậu nói vậy nên xem sét lại
@Bo Bobby sky vio là thương hiệu ở đâu ấy, sky pantech là từ hàn quốc mà,
sky a850 chỉ nên mua của thương gia uy tín trên tinhte như bangguong84, hoangvacalli, didongthongminh
Có điều kiện nên lấy Note2, màn hình to ,pin trâu, nhiều tính năng thông minh, con cưng của Samsung nên ko lo thiếu cộng đồng hỗ trợ chỉ thua A850 cấu hình , kiểu dáng với giá cả thôi
ai bảo 850 là hàng nhái thế nhỉ, mình gọi điện ở đây họ bảo hàng thật hic . http://nology.vn/sky-a850s.html
Toàn mấy thằng cạnh tranh không lành mạnh nên mới nói xấu avio là nhái, là bán hàng kém chất lượng ấy mà. Kém chất lượng mà lúc nào cũng đông khách nườm nượp mới lạ chứ???
@maiyeuem2020 thực ra ko có gì bạn ah nhưng nó làm cái kiểu
Avio Sky A850 mà thấy gét, nó cứ nói là pantech sky a850 thì ai cũng biết, cứ như kiểu hk.p,hone ấy
@hungkvcu Thực ra chỉ là cách dùng từ ngữ của họ thôi chứ nó vẫn là hàng pantech sky chứ có gì khác đâu bạn. Quan trọng là sản phẩm đưa tới khách hàng vẫn là hàng chuẩn, chính hãng, chất lượng tốt là ok rồi, còn cách đặt tên sp của họ như thế nào cũng không quan trọng lắm.
tất nhiên là note2 ngon hơn rồi bạn ah...dễ dùng mà ổn định...còn cái chức năng điều khiển bằng chuyển động mà bạn nói thì mình đã từng thử qua ở sky a800 nhưng thấy chưa đc tốt lắm...k biết ở 850 có hơn nhiều k
CỨ NOTE LL MÀ GIÃ . ĐẢM BẢO BẠN KO PHẢI HỐI HẬN . SAU NÀY CHÁN MUỐN BÁN CŨNG DỄ BÁN ĐỠ RỚT GIÁ ! VÀ PIN DÙNG CẢ NGÀY ĐỠ LO HẾT PIN !

Sent from my SHV-E160S using Tinhte.vn
note dung to lắm thôi A850 cho nó vừa
note 2 giá chính hãng gần 14tr,trong khi con kia đang 8-9 tr mà cũng so sánh,ss bán đắt là do nó quảng cáo kinh quá nhưng phải công nhân note 2 thì dc cây bút và tính năng riêng còn r3 thì thiết kế gọn cấu hình cũng cao
boday77
ĐẠI BÀNG
11 năm
Note 2 mình dùng cả ngày tẹt ga về nhà vẫn còn > 30%.
Vote em này đảm bảo bạn ko hối hận đâu.
Lúc đầu thấy to khá khó chịu, sau quen rồi thấy chẳng thằng nào bằng, cứ bé tí hin ấy .. hi
Đương nhiên là Note 2 rồi mua Sky có mà phí tiền thôi bạn ạ, hàng chính hãng luôn tốt hơn, ngay cả ở trong Hàn thì Sky tuổi gì ăn được Samsung.
note 2 thì pin trâu hơn SKy A850 rồi. pin note 2 3k1 cơ mà
A850 giá giờ là tầm dưới 8tr hàng brand new mà bạn giá làm gfi đắt thế mà hàng chính hãng chuẩn Hàn Quốc😁 ,avio cũng chỉ là ăn theo thương hiệu chứ nó ko phải là hãng điện thoai
tuancauchui
ĐẠI BÀNG
11 năm
toi dang o han quoc,sky 850 luot co 200.000won tuong duong 3tr6,may moi dung 1 tuan nguyen bh thi 260.000full box.sky 860 luot co 270000 won tuong duong gan 5tr,ma may ngon du pk chat luong,cua hang no uy tin lam,check gia o nha thi vai~.vua lam may con ve bieu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019