Cần tư vấn Samsung chống nước, pin khủng

pr0vkl1102
14/4/2012 5:30Phản hồi: 11
Mình đang có ý định tậu em Samsung E2370
Mà chưa biết chất lượng ra sao
Ae ai đã dùng qua hoặc đang sở hữu làm ơn tư vấn cho mình
Về khả năng chịu nước và thời gian pin
Nên mua ở đâu thì đảm bảo
Xin cám ơn
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mua con này thà mua nokia đen trắng còn hơn rới xuống nước mua con mới
huy.gakon
TÍCH CỰC
12 năm
ninhk37ig nói như bác thì thôi...chắc bác chủ topic công việc hay chạm tới nc nên mới cần mua điện thoại như vậy. 😁
Mình khuyên bác chủ mua sony active chống nc rất tốt,máy chuẩn nữa.hihi 😃
Chúc bác mua được em máy good.
Thân!
để ý con nào có cái móc là con đó chống thấm =))
pr0vkl1102
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chưa ai sở hữu em SS này sao ?
Ngoài khả năng chống nước mình còn quan tâm đến thời gian pin nữa mà
Mong mọi ng giúp đỡ
Muốn điện thoại khủng thế thì mua Sonim về mà dùng
pr0vkl1102
ĐẠI BÀNG
12 năm
Haiz nói như bạn
Có tiền để mua Sonim thì còn nói làm j
Ko có ai có chút hiểu biết j về em SS E2370 này sao
Các cao thủ vào đi
ss E1050 rất pro, mình đang giải quyết nỗi buồn vừa nt cho ex, tuột tay rơi ngay xuống lỗ chìm nghỉm, mà cái lỗ đang rất nhiều kem, em thì đang còn mắc, vậy là coi như đi tong. Cuối cùng nhẹ người rồi dội nước sạch sẽ em móc nó lên thì a ha khô rang, vì nắp của nó rất cứng, em cạy gãy mấy cái móng tay rồi thêm vào đó loa với mic chống vô nước. bái phục samsung E1050
pr0vkl1102
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mua ở đâu bạn
Thời gian pin đc bao lâu ?
@pr0vkl1102 a2h nói thêm với bạn giá thực tế của ss E1050 là 300 ngàn, đừng có bị mấy thằng chủ quán hét giá, con này ban mua nên chọn con nào nắp thật thật cứng vào, hàng nào cũng bán. về time pin thì ba mình đi làm chỉ nghe gọi thì được nữa tháng, mình nt ex nhiều thì 8 9 ngày. Mình ko nói điêu đâu. a2h nó là đập đá mh màu nhé http://www.mainguyen.vn/samsung-e1050.html
so với 1202 thì 1202 ko đáng sách dép cho nó. đứa nào muốn thử thì khỏi cần nói nhiều, nhúng nước chơi coi con nào thọ hehehe ghê lắm
mua đi bạn ơi mình đang dùng con B2710 bin 1300mh mình ném vào cái tủ méo cả tủ.chụp ảnh 2.0 nhưng hình ảnh rõ nét và hàng nokia 2.0 thì có mà sách dép.dùng miễn chê luôn còn khả năng chịu nước thì ko phải nghĩ bạn à
mình đã thử bỏ vào cốc rồi bỏ vào tủ lạnh ngày hum sau bỏ ra dt bên trong cục đá.gọi vẫn ok mình có clip này
mình nghịch thôi con bạn định mua cũng dc đấy.
buivhai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình có con này pin rất lâu, hồi mới mua có ý đếm xem nó sử dụng được bao nhiêu ngày, mà mấy tuần qua không thấy hết, quên béng. Giờ cất xó để khi nào có dịp đi xa dùng. Hôm trước bỏ ra xem thấy pin cũng chưa tụt vạch nào.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019