HƯỚNG DẪN Candy Crush Saga [ HACK ]

Thảo luận trong '[Android] Trò chơi' bắt đầu bởi lonely1902, 20/5/13. Trả lời: 393, Xem: 402071.

1. koyhpv

koyhpv Thành viên

Log out fb hiện tại ra. Vao fb khác chơi lại lên lv 6 7 gì đó là có kẹo thôi. Xog cheat ở fb đó.. giữ nguyên code chuyển sag fb kia.. cheat sag fb kia là đc mà

2. koyhpv

koyhpv Thành viên

Thay vì hack boom bạn hack kẹo xog phá boom đi. Còn điểm thì dùg gameCIH hack đc mà

3. gacon120

gacon120 Thành viên

bạn ơi mình làm theo hd của bạn . máy mình đã root , nhưng khi làm đến bc tìm 4 file tên save số.bat gì đó , mình chỉ thấy có 2 file thôi : 1 file save số.bat , 1 file số.dat , còn mấy file.bat và . dat khác là file seting gì đó. nên mình chỉ copy 2 file thôi . vào game chơi thì mình ở màn 300 mấy rùi. có số 999999 gì đó .ấn qua choi màn khác thì nó unlock gì đó cần 1,45$

lonely1902 thích nội dung này.
  4. lonely1902

lonely1902 Thành viên

Chính xác là nó ở sẵn bàn 306. Mình chơi vẫn chạy thẳng qua chỗ ask friends request mà nhỉ? @@ .. Mình up lại file apk khác rồi bạn cài lại thử xem sao nhé!

5. gacon120

gacon120 Thành viên

mình ở màn 305 thôi qua , ko qua đc 306 nó bắt unlock leve mới chơi đc màn 306 , nó có cái bảng có 2 dòng.1 dòng là unlock now cần tiền có hình như chiếc thuyền hay cái búa .1 dòng là ask friends gì đó có 3 cái hình đầu người . ak lúc chưa làm thì mình ở màn 14 , làm xog ở màn 305 , nhưng ng khác vẫn thấy mình ở màn 14 ?

lonely1902 thích nội dung này.
  6. lonely1902

lonely1902 Thành viên

Nếu bạn không connect fb thì tất nhiên lv trên fb vẫn hiện như mặc định.

7. bchungtinh18

bchungtinh18 Thành viên

Làm theo mà nó full luôn.hết vui.neu hack dc mạng với cây kẹo ko thì hay hơn

8. mooncake-fall

mooncake-fall Thành viên

có bạn nào biết thì giúp mình với, minh đang chơi Candy rush saga, bây giờ minh muốn đổi qua tai khoản facebook khác mà vẫn giữ nguyên level như vậy có được không? và làm như thế nào ? cám ơn nhiều nhiều ? hỏi hơi ngu xíu Root là sao vậy ah ?

9. shino1122

shino1122 Thành viên

Hướng dẫn mình cheat item = game killer với bạn :D và move nữa :D bản mod trên lv 306 rồi chán qá ^^

SF Xperia Zlonely1902 thích nội dung này.
  10. lanmit87

lanmit87 Thành viên

Nếu các bác muốn giữ nguyên giá trị của game mà chỉ cần về lại 5 trái tim để chơi tiếp thì. Đối với máy chưa root thì gỡ game ra cài lại, login lại chơi tiếp. Còn máy đã root thì cài Titanium Backup, gõ game ra cài lại, ko login, backup nó, login game, chơi hết 5 trái tim, thoát game, restore data only, login game choi tiếp, hết thì làm lại

aloneheart thích nội dung này.
  11. lanmit87

lanmit87 Thành viên

Kết nối facebook bình thường và chơi lại màn đang chơi dở nhé, khi reset lại mình lại gửi tim free cho bạn mình lại được nhé các ban

12. lanmit87

lanmit87 Thành viên

Vấn đề không kết nối với facebook mặc dù đã cài bản chính thức trên Google Play là do lỗi của game, mình cũng bị một vài lần nhưng nói chung vẫn kết nối lại được chứ không phải mất luôn nên các bạn yên tâm nhé

13. pomnhim

pomnhim Thành viên

Đang kẹt ở lv 30 cả tháng nay rồi,thấy hack mà ở lv 305 thì thôi,tiếp tục công cuộc tự cày để qua lv 30 :D

14. koyhpv

koyhpv Thành viên

Máy đã root
    Còn cheat y như gameCIH hay art money thôi...
    Vì gameCIH k hack đc những giá trị bé nên dùng game killer mới làm đc..
    Vs cả hack move cũng k đc bạn ạ.. chỉ đc các item và life thôi.. :D..

15. koyhpv

koyhpv Thành viên

Thực ra cái game này là của Facebook..
    Facebook bạn chơi đc bao nhiêu lv thì đăng nhập vào chỉ đc bấy nhiêu thôi...
    Còn bản mod này là facebook của bạn kia mà ;)) lsao mà login đc chứ =)))
    Chỉ còn cách là cheat game rồi cày cuốc từ đầu thôi :3 goodluck =))

16. shino1122

shino1122 Thành viên

mình cheat mãi k đc ~ HD cho mình đc k

17. koyhpv

koyhpv Thành viên

- Bạn mở game killer lên => vào game...
    - Ví dụ giờ bạn có 3 cái kẹo đúng k ?
    - Tab sang game killer = cách ấn vào icon mờ mờ ở góc màn hình
    - Search giá trị là 3 => Auto ....
    - Xong ấn vào cái mũi tên chỉ xuống nhỏ nhỏ ở bên góc phải của game killer để trở lại game
    - Xong bạn sử dụng 1 cái kẹo
    - Lại tab sang game killer và đánh số 2 lại search tiếp.. Thì lúc này vẫn chưa ra đc... Bạn lại ấn vào mũi tên nhỏ để vào lại game và phang nốt cái kẹo nữa..
    - xong tab sang game killer search 1 cái kẹo..nó sẽ ra 3 kết quả.. bạn chỉnh sửa cả 3 cái đó thành 5 tỉ cũng đc..
    Good luck :D
    Còn nếu dùng hết kẹo rồi.. Bạn sang một fb khác chơi lại lên lv6 và làm theo cách trên.. để hack kẹo xong rồi đừng tắt game killer... logout fb vừa hack đó đi.. vào fb chính và bật game killer lên.. thì vẫn còn 3 cái code hack kẹo đó.. đổi giá trị là xong !

18. Thành Devjl

Thành Devjl Thành viên

Đang bị kẹt ở 305 rồi, có bản up mới chưa thế

19. tungmember

tungmember Thành viên

hack thế này thì hack làm quái gì, tưởng hack thêm các thứ hoặc thêm life thôi chứ. Chứ vào phát lên lv 300 luôn thì chán chả muốn chơi lại các lv dưới nữa

koyhpvlonely1902 thích nội dung này.
  20. lanmit87

lanmit87 Thành viên

ote
    Bạn làm theo hướng dẫn của mình ở trên nhé, chỉ reset life thôi