CẢNH BÁO ae về việc mua BlackBerry Z10, Q10 [Update 26/7]

BlackBerry® 10
6/3/2013 13:5Phản hồi: 343
343 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hic đang định quất 1 em. Theo thông tin bác chủ cứ đợi tầm 1,2 tháng nữa xem sao. Yêu 99 vậy
Hy vọng là tụi RIN nó lock hết mấy cái máy dùng hợp đồng contact với nó mà báo lost.
BB10 lúc nào mà còn 10 triệu thì lúc đó ta mới nâng cấp lên OS7 :p, công nghệ đi chậm nhưng mà hợp túi tiền, âu cũng chỉ là cái mobiphone, dù lắm chức năng nhung mà có bao giờ rời khỏi cái Laptop đâu cơ chứ :mad:.
balanba
TÍCH CỰC
11 năm
@buikhanh_ljnh Đã có bác rao bán 10 triệu Z10 rồi mà. Đọc chỗ nào tìm lại mất hút
cái này em cung không hiểu lắm,vidu:mình mua bản freesim và brandnew cũng bị hả bác?
@baoanh_tb_1991 Bác đọc kĩ lại bài của em đi chứ. Ví dụ như bác mua bên đó theo hợp đồng. 200$ mua Z10, mỗi tháng trả thêm cho nhà mạng xx$. Rồi bác xách về VN bán xx tr, có lãi, hết tg bao test hoặc đến hẹn đóng tiền thêm cho nhà mạng bác báo mất máy => Máy sẽ bị RIM lock. => Gạch.

Nhưng đó là cách làm ăn của 1 số thương gia si đa thôi ... Chứ nếu mua đứt máy vs nhà mạng, ko hợp đồng hợp nhôm gì hết thì e nghĩ chả vấn đề gì ...
@BlackBerry® 10 bây h thì em đã hiểu,thảo nào mấy hôm nay thấy mấy pro giao lưu với bán devalpha,với z10 nhiều quá.😁
@baoanh_tb_1991 Toàn mấy chú bẩn tính, biết mình đang ôm bom liền tìm cách đẩy bom sang cho người khác 😆
up lên cho ae biết, 1 bài viết thực sự hữu ích
Thao nao hom truoc co 1 thuong gia viet tren facebook la: may qua khong om Z10 ve ban, khong thi vo mom. Luc ay minh khong hieu tai sao, bay gio da thong. Hu hon.
@buicuonglcit HÊN QUÁ MÌNH CŨNG ko có Z10 để ôm :p
😁
Có vẻ Cờ Lon ko hữu hiệu lắm =)).
solar.
TÍCH CỰC
11 năm
@BlackBerry® 10 Cứ nick chính mà chơi như a đây này, thằng nào gạch đá tiếp hết =))
bomyeutun
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bomyeutun E đã nói là mng có thể tin hoặc ko tin #1 thì tùy mà. Các nước khác thì đang cháy hàng, Mỹ còn chưa bán , làm gì có giá 10 tr 😆.
balanba
TÍCH CỰC
11 năm
@chuoikovo1 à đây rồi. 10 tr không bảo hành neu bị lock lại. Có bác nào dám mua Khương?
Thông tin bổ ích. Thanks!
@entrovi Cho thuê, sang nhượng tên miền BlackBerry10.vn, BlackBerry10.com.vn

Bác nhanh tay quá ạ 😁
bomyeutun
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mấy nước quanh quanh mình giá quanh quẩn 15 mà, hic hic
solar.
TÍCH CỰC
11 năm
VN chính hãng 15
solar.
TÍCH CỰC
11 năm
thôi a té chú ở lại cảnh báo ace nhé 😁
Up cho ế =))

..........
gooner
TÍCH CỰC
11 năm
Cái này hữu ích cho bác nào có tiền mà đang máu...! Chưa thực sự chính xác thế nào nhưng người muốn mua cũng phải suy nghĩ kĩ thêm rồi ^^"
gớm chưa😁
alienthai
TÍCH CỰC
11 năm
haizzz., cứ để xem thế nào., chứ cứ cảnh báo này nọ làm gì .., hì keep it moving........ 😃
halo13
ĐẠI BÀNG
11 năm
Topic hot thế này mà thiếu 1 người ;;;;;;)))))
@halo13 😁
halo13
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nvthanh1994 :eek: Hiện nguyên hình :p Cái này tốt mà sợ gì thèng lào hả e :D
nhanvat2112
ĐẠI BÀNG
11 năm
@halo13 chuẩn. các thương gia im re lun =))
halo13
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhanvat2112 Bạn hiểu sai ý mình rồi 😁
ntquyet1802
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nvthanh1994 Chú nvthanh1994 clone acc làm cái thớt này đây à... :D
nhanvat2112
ĐẠI BÀNG
11 năm
ghê vãi. thế này cứ chờ mà hóng thui. k máu ngay đc 😆
Hóng hớt nào!
hungnamtuoc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chấp nhận thôi. mình đang dùng devb khoá thì phải chịu. Vẫn bán đc cái màn hình =))
@hungnamtuoc Lock thì bán màn hình kiếm 3 củ :p
Main thì làm móc chìa khóa :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019