Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Cập nhật ] 7/2/2011 Tom XAP Installer v1.2 hỗ trợ cài đặt nhiều XAP

tom_codon
2/12/2010 3:32Phản hồi: 258
258 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

WP chán nhất cái phần quản lý danh bạ.
bác Tôm ơi mình dùng win 7 mà không cài được cái Xap installer của bạn, khi setup nó cứ báo lỗi, mình ignore thì nó hiện ra 1 cái cửa sổ giống như trong clip hướng dẫn mình lôi xap file vào đó rồi ấn install thì nó lại báo lỗi rồi tự tắt, bạn có thể hướng dẫn chi tiết hơn về phần mềm này được không? cám ơn bạn
bác ơi nó ko cài dk bác ạ báo lỗi Netframnetwork j á 😕
@haidangvy Minh cung bi tinh trang tuong tu!😃
các bác cho em hỏi : con máy tính đang dùng của em nó củ chuối, chạy win xp, celeron 1.8ghz nên ko cài được net fammwork vs 4.0. Vậy có cách nào để cài ứng dụng Tom installer không các bác! em đang dùng con wp htc mozart, vừa tậu được 2 ngày! ko có game khó chịu quá!
Cho em hỏi! em đã connect máy ĐT đến PC và bật Zune trên PC lên rồi và Zune cũng đã nhân điện thoại mà sao khi em dung XAP Installer để cài ứng dụng vào đt thì nó báo lỗi như sau ạ:

@truong90 bị giống y của bác này, mình là HD2, nhìn hình cái biết luôn, nó cứ bảo là kiểm tra kết nối và hỏi đã bật zune chưa mặc dù đang chép ảnh vào
Bác tom ơi giúp em cài app lên window phone 7 với. Em đọc mãi mà k hiểu. bác cho e cái yahoo. Nếu bác lên trước thì pm em qua yahoo này s2.snow_angels thank bác nhiều
em moi mua lai hd7 nen chua biet sd nhu the nao vay anh co ranh em moi caffe lam 1 buoi ngoai khoa wp hd7 nhe .thank a truoc
lockool
ĐẠI BÀNG
11 năm
e không thể mở được wpv xap ah
mở lúc nào ah?
cũng lỗi tương tự; toàn báo lỗi; inogro 1 cái alf thoát; chảy ên win 7 --> chán
tungds1990
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình cài xong thì đã hiện lên done! nhưng k thấy app nào trong settings máy đã unlock dep. Cho hỏi có phải khởi động lại máy k?😔
bác ơi cho em cái link tải em nó cái, hôm trước em tải về, giải nén em nó ra mà nó lại báo lỗi không cài đc bác ak
-Cập nhật bản mới v1.1 :

- Sửa một số lỗi khi cài đặt games , với phiên bản này thì các bạn sẽ thấy icons của xboxlive game hiển thị 1 cách chính xác 😃

Chúc vui !

Tom[/quote]
chào bác tom codon.
bác có cái chương trình máy ảo windown phone 8 giả lập khôg cho em xin cái. bác póst link lên hoặc gưỉ vào mail : dungit@mutohanoi.com.vn giúp em vơí.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019