Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Cập nhật ] 7/2/2011 Tom XAP Installer v1.2 hỗ trợ cài đặt nhiều XAP

tom_codon
2/12/2010 3:32Phản hồi: 258
258 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sỏi mod, e chưa đọc ở trên. Xóa giúp e, do chưa cài SDK rồi. hix

---------- Post added at 07:57 AM ---------- Previous post was at 07:54 AM ----------

http://www.megaupload.com/?d=UGHXVBKI
bạn dùng link này nè.
Chào bác Tom, Jery rất muốn được dùng Tom installer của bác để cài xap files vì vừa download được khá nhiều soft của các bác trên này share. Tuy nhiên, hiện tôi đang dùng Mac và sync voi HD7 qua Windows Phone 7 connector nên không biết cài thế nào. Rất bác giúp đỡ, tư vấn.
Cám ơn bác nhiều.
bác tom có nic yahoo ko cho em xin
mấy cái phần mềm em lấy ở market về dùng tom xap 1.2 cài toàn báo lỗi 😔
Sao mình cài vào ko được nhỉ, mình đang dùng HD7

---------- Post added at 08:41 AM ---------- Previous post was at 08:38 AM ----------

Mình cũng bị như vậy cho mình xin cái WP7SDK với
bác Tom ơi, sao mỗi lần em khởi động máy thì chỉ cài được 1 app, qua cái thứ hai là lại bị báo lỗi: hãy chắc chắn máy bạn đã unlock và kết nối với Zune, bác giúp em với
sao em cài Tom XAP Installer v1.2 rồi mà cũng chỉ cài được có 10 app thôi, qua cái 11 là nó báo lỗi kết nối liền à
mình cũng gặp vấn đề giống bạn.mong bác Tom giải quyết giùm vấn đề này hộ bọn e.e cú lắm rùi. xoay đủ kiểu mà nó vẫn thế.:mad:
bạn bỏ bớt ứng dụng đi, rồi cài cái Windows Phone Device Manager. cài thêm ứng dụng bằng cái này được
ảgais
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chào Anh to,_codon, em đã đọc và cài Windowsphone 7 SDK., XAP Tom Installer rồi nhưng khi chạy XAP Tom Installer v1.2 thì nó lại báo lỗi như hình:
CODE:
Mong Anh tom_codon chỉ giúp em cách khắc phục lỗi này. Đọc các trang nước ngoài như XDA Developers thấy MOD tom_codon, hy vọng Anh có nhiều phần mềm hay hơn nữa cho WindowsPhone 7.
thank y ! i love you
các bác cho em hỏi
sau khi cài hết rồi,em vào tom xap installer và bị báo thế này
unable to find a version of the runtime to run thí application
mình cũng bị chỉ cài được có 10 app thôi,.....không bít mọi người có bị vậy ko? xác nhận giúp mình nhé ^^
E chạy Tom XAP rồi add file xap xong cứ ấn install là nó báo lỗi crash luôn Tom XAP :| Có bác nào biết vì sao k ạ? Cài app bằng WP device manager được nhưng có vài game xbox live cứ bị lỗi install 🤔
Mình cũng bị thế này. Máy LG E900. ai biết nguyên nhân vì sao ko ạ........ làm ơn
vài game bị lỗi, nếu cài trước khi update nodo sẽ không lỗi. Máy mình bị như vậy ^^
Tớ cũng không cài được bằng phần mềm của Tom. Bị báo là kiểm tra xem kết nối Zune chưa hay máy chưa unlock. Bác nào biết cách sử lý cho cao kiến với
bạn đã bật chế đô airplane mode chưa?và màn hình không để lock
mình cũng bị lỗi như vậy, đã bật zune, đã unlock( cài dc tom WP7 JB vào điện thoại) mà k cào dc ứng dụng nào vào nữa! a biết chỉ jum đi, chẳng nhẽ JB lại.hixx
chân thành cảm ơn bạn Tom, bạn giỏi thật. mong ban tiếp tục phát huy giup đỡ mọi người
Cũng bị lỗi giống hệt của bác này, không biết sửa làm sao
ảgais
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình đã fixed, bác cài thêm bộ SDK Developers của WP7 là dùng TOM XAP v1.2 được ngay.
skidrow406
ĐẠI BÀNG
13 năm
http://create.msdn.com/en-us/home/getting_started
download cái vm_web.exe về run thì báo lỗi thiếu MS VS 2010 Express
coi bộ chọc ngoáy cái WP7 này chỉ dành cho developer, ai ko lập trình là mệt đây 🆒

---------- Post added at 01:15 PM ---------- Previous post was at 01:14 PM ----------

MS VS 2010 Express đã thiếu lại còn đòi là Win7 hoặc Vista nữa chứ
trời ơi là trời, em toàn WinXP với Win 2003 Server
JackyXII
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình đâu fải dân lập trình vẫn unlock đc theo hướng dẫn cụ thể của bác Tom mà. Cứ bình tĩnh làm từng bước đừng lún tún 😆
Thấy game và nhiều ứng dụng hay của anh e hack được nên tim hiểu nhưng sao vào Tom XAP installer thi nó lại báo là :
to run this applicacion,you first must intall one of the folowing versions of the .NET Framework:
Contact your applicacion publisher for instructions about obtaining the appropriate versions of the .NET Framework:

em ngu wa.hok hiểu.Mong Bác Tom và các anh em chỉ giúp.😕
ndtuan20
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình mới xài Windows phone 7, nên các hướng dẫn thế này rất tuyệt
Thanks TOM
mình cài được rùi.nhưng khi bấm tới máy thực hay máy ao để cài đặt thì nó báo lỗi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019