Cập nhật giá xe Air Blade 125cc

Thảo luận trong 'Xe máy' bắt đầu bởi huuthiendtp, 5/1/13. Trả lời: 1907, Xem: 192959.

1. t12rung

t12rung Thành viên

Phát tiến cmt8 nó hét 42.8+ba ga,nón bh thôi bác ạ,đâu có giá đó. VISACOOP,dân phương k báo giá qua điện thoại,thấy là k ưng rồi. K biết head việt thái quân uy tín k bác. Bác biết ở đâu nữa up lên cho ae:p

Sent from my LT18i using Tinhte.vn

2. aaaha113

aaaha113 Thành viên

tự dưng em thắc mắc, sao em thấy các bác kia nói lỗi quá trời mà mọi người vẫn ngày ngày chờ đợi để mua vậy ạ ?

3. kenbi0909

kenbi0909 Thành viên

lỗi nhưng vẫn chạy đc, đa số mua xe là dân văn phòng hoặc trung niên nên chạy dc + idling stop lần đầu trang bị cho xe tầm trung ( cái này với mình ko quan trọng, chạy từ xa thấy đèn đỏ số bao nhiu canh vận tốc phù hợp, tới nơi chuyển đèn xanh là vừa) + với cái mác honda là ok, ko quan tâm tiếng máy xe, dàn nhựa, kiểu dáng ....

keepthefire_cafe thích nội dung này.
  4. iloveyoutoo

iloveyoutoo Thành viên

Mình vừa mua 27/3 ccdb tai head tan van long có 39,3. Tự làm giấy tờ

5. gonsyder

gonsyder Thành viên

Cho mình hỏi giá AB Thái giờ bao nhiêu vậy các bạn?
    Thanks

6. jackphamtt

jackphamtt Thành viên

Hình như là 8-9 chục chai

7. t12rung

t12rung Thành viên

Đâu có em nào hoàn thiện đâu bác,tuỳ mỗi người,mà mình thấy 1 2 lỗi chớ mấy, lỗi nhỏ chấp nhận được thì múc thôi ^^.

8. Jackson_Duc

Jackson_Duc Thành viên

Mấy HEAD bác hỏi là hỏi giá qua điện thoại hay lại cửa hàng ?? HEAD Phát Tiến giá bản CCDB là 42tr6 + baga+ nón bh nha bác. Còn VISACOOP thì tuần rồi mình có lại cửa hàng xem giá là 42tr8 + 5 hay 6 món KM gì đó, chứ tuần này ko biết có giảm xuống chưa nữa !! Tất cả giá bán của Phát Tiến và VISACOOP đều ghi bảng giá ra hết.
    Còn Dân Phương thì có mấy bác trên đây mua rồi với giá là 42tr5 đó. Bác đi hỏi giá thì bác ko nên hỏi qua điện thoại mà trực tiếp lại cửa hàng hỏi để có giá tốt.

t12rung thích nội dung này.
  9. langthang262

langthang262 Thành viên

Vừa mua tại Hà Nội giá 38.4tr bản CCDB, thuế và đăng ký thêm 4tr nữa.

Sent from my HTC Flyer P512 using Tinhte.vn

10. funhouse`

funhouse` Thành viên

vừa xúc em CCĐB 41.8 ở Nha Trang, nói chung là giá mềm rồi, các bác xúc đê, e thấy con CCĐB này khá lướt, nhưng sao mà nó cao mà gầm nó thấp thế nhỉ, con AB cũ nhà e dắt lên nhà thì ko cạt gầm còn con này thì... Phải đổ dài các máng vì con này :-<

11. fantomevn

fantomevn Thành viên

Có bạn nào ở Đông Anh hay Vĩnh Phúc xác nhận giá cho ae biết nào.

12. tinhxuandh

tinhxuandh Thành viên

40.6tr đã bao gồm giấy tờ
    bản tiêu chuẩn, màu cam đen
    KM: 1 nón,1 bộ ly thủy tinh, 1 phiếu giảm giảm giá 200k, 1 phiếu giảm 20% phun nano, tặng thêm 2 lần bảo trì, giảm 10% trong 8 lần thay nhớt.

Sent from my LG-F240L using Tinhte.vn

13. hugokaka

hugokaka Thành viên

Bạn mua ở đâu vậy?

Sent from my LG-P920 using Tapatalk 2

14. diirestar

diirestar Thành viên

Đang xuống, ae cứ từ từ chờ nó tặng luon trước bạ hẵng hốt :))

bin_hansome thích nội dung này.
  15. raffie

raffie Thành viên

Bác mua Head nào mà giá tốt vậy???

Gửi từ Nexus 7 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

16. ninhmos

ninhmos Thành viên

Bác mua ở cửa hàng nào thế bác ơi.

Sent from my Xperia Z

17. langthang262

langthang262 Thành viên

Head ở chỗ Đội Cấn nhé.

Sent from my HTC Flyer P512 using Tinhte.vn

18. t12rung

t12rung Thành viên

Mấy head kia hỏi tại head đó bác,Phát tiến vs dân phương mình cũng ra tận nơi hỏi rồi,phát tiến kêu 42.8+ baga+ nón bh,về mới gọi hỏi thử lại đó bác. Thấy ITC vs VIỆT THÁI QUÂN giá được mà k biết bảo hành có ok k bác,phát tiến cmt8 vs dân phương thấy bảo hành ghét lắm

19. mrdamniit

mrdamniit Thành viên

Bác có hỏi giá bản TC ko bác?

20. ninhmos

ninhmos Thành viên

mình đang có con AB đời 2008 bán đi để lên đời em 2013 nhưng mà nhiều người nói là bán AB di mua AB thì mua làm gì, mua SH mà đi, ẹc SH ai mà chả máu nhưng tiền nó không máu :D. Thấy đợt tới ra em Liberty 3V mới không tốn xăng nên cũng phân vân