Cập nhật giá xe AirBlade 125cc năm 2014

thichchoixe
24/2/2014 8:53Phản hồi: 2.107
2.107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hut2012
TÍCH CỰC
9 năm
Các bác cho em hỏi bản này là bản gì ạ? Em ra head không thấy có (có phải bản đen xám thường dán tem ngoài không ạ )
2013-05-09 16.58.04.jpg
Với cho em hỏi thêm là bản cao cấp với cao cấp đặc biệt khác nhau như thế nào ạ? Như con ở dưới đây chẳng hạn. Em ko rõ là cao cấp hay CCĐB
honda-air-blade-2014-ra-mat-phien-ban-moi-6019-1396493290-533ccbea47f87.jpg
vuminhtoan1
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hut2012 con đầu tiên là ab2013 màu đen xám dán thêm tem.

cao cấp ,cao cấp đặc biệt chỉ có đời năm 2013 , cao cấp đặc biệt hơn cao cấp ở còi định vị và đèn soi ổ khóa + cốp , cao cấp đặc biệt 2013 là cao cấp 2014 đó , con thứ 2 là đen xám cao cấp
mình ở hp mỗi cửa hàng một giá.sao lai thế nhỉ ;)
Giá mới nhất ở HN là bao nhiêu các bác nhỉ
vuminhtoan1
ĐẠI BÀNG
9 năm
[QUOTEhungtony, post: 43777217, member: 1512479"]có tem rồi đấy bác ợ[/QUOTE]
Thank bác
hiện tại e đang có ý định mua 1 e 125c 2014 bản ccdb , cac bác có thể cho e 1 số địa chỉ mua giá ( tương đối ) BH tốt tí k ạ ! E đang ở HCM , Q.Bình Thạnh .
Tình hình là cuối tuần sau 30/11 em lấy xe, xin các bác giá cập nhật mới nhất ạ. lăn tăn xoắn xít vì vói tiền quá. Hnay đi hỏi head họ bảo từ hơn 37-40tr tùy phiên bản. Không nói giá chính xác.
@Em Bé Vĩnh Phúc giống mình nè bạn , tuần sau cũng xin hỏi cưới dc e AB bản sơn từ tính r <3
@DFRikiDF Bản này xấu quá bác ạ. Nói chung phải có cái tem xe thì nhìn mới thấy đường nét, góc cạnh. Trông nó khỏe khoắn hơn. Xuống bản cao cấp đi thôi.
@Em Bé Vĩnh Phúc mình thấy bản màu xám đẹp đấy chứ :3
Honda tung khuyến mãi đợt cuối cùng trong năm. Bạn nào có nhu cầu đổi xe thì làm luôn nhé:
http://www.honda.com.vn/vn/tin-tuc/thong-tin-bao-chi/xe-may/honda-viet-nam-khoi-dong-chuong-trinh-khuyen-mai-on-giang-sinh-rinh-qua-honda-dinh1/

Giữa tháng ra hốt em về nhà thôi
hackerwin03
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Võ Tấn Lộc quá ngon rồi bác, em củng định hốt một e trong tháng đây, cam đen CC đấy.
Có ai hoang mang cuối năm nay ra AB mới giống em không?
tn2108
TÍCH CỰC
9 năm
@deadknight_1412 Đây, rất sợ sẽ ra AB mới. Hixxx
hackerwin03
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nó mà ra bản mới là hộc máu mồm
bkboy
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có ra bản mới thì thay tem thôi chứ công nghệ cũng không thể cải tiến nữa. Chưa kể nó mà ra mẫu mới thì xác định là làm giá 3-4tr luôn. Muốn chờ về giá hiện tại cũng phải hơn 1 năm, liệu có chờ được không?
@bkboy Cái này chưa chắc nha bác , biết đâu thiết kế lại đuôi xe đẹp hơn thi sao :3 , đồng ý là công nghệ có thể k cải tiến thêm , nhưng lỡ đâu thay đổi thiết kế xe mới đẹp hơn thì ....
@DFRikiDF chuẩn luôn, mình nghĩ có khi đang KM đẩy hàng đi để chuẩn bị ra AB mới thì sao nhỉ 😆 vừa mua xong mà 1 2 ngày sau nó ra chắc hơi buồn nhỉ 😁 cũng đang chờ xem sao, chờ gần tết mà k có thì mua thôi :D
KillChina
ĐẠI BÀNG
9 năm
@King Of The Wind AB mới bị làm giá là cái chắc, định mua mà khó nghỉ quá
@KillChina Mình nghĩ nó chỉ thay đổi mấy cái nhỏ thôi, chứ như kiểu kiểu dáng xe hay gì lên cc thì chắc phải tầm quý 4 mới có, với cả kiểu dáng này của AB chắc bão hòa rồi, còn thay đổi kiểu gì dc nữa. Mình cũng đang do dự lắm, giờ đang KM k biết có nên mua k hay để qua năm mua 😔
@King Of The Wind Kg còn lỗi nữa là ok rồi 😁 đúng giá nữa :D em mong ước cái đầu nó bé lại :D
Em cung dan do qua bac ah.Ma em nghi day chi la dot xa hang cuoi nam thui.Chu phai sang dau nam sau moi co AB moi.Cham lam la thang 3

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Mới đây em bị 1 vố con Vision mua được 1 tháng nó ra mẫu mới rồi, h phải cẩn thận :3
gis
TÍCH CỰC
9 năm
@deadknight_1412 Tại bác ko nghe ngóng tin tức chứ đã bị rò rỉ trước hơn cả tháng 😁
@gis Lúc đó mẹ em mua xe nên em cũng kg theo dõi xe nhiều, toàn lượn bên máy tính, đt thôi :D
h thì ngày nào cũng qua bên này xem :D
H honda nó bắt đầu cái vụ khuyến mãi cho AB nên em cũng nghi lắm :3 KM đẩy bớt hàng rồi tung hàng mới ra 😁
cho minh hoi xe nay co mua tra gop khong vay nhi. mih cung tinh mua ma chua co du tien nen dang nghe ngong tinh hinh. ai biet chi giup voi nha
Hoi thang 8 va thang 9 no cung khuyen mai 1tr cho AB ma co thay ra xe moi gi dau.Lan nay ko bit sao.Update gia ca cho anh em tham khao chieu nay minh vua hoi:
Head Hodaco: 40,2 tr TC; 42,2 CC
Head Tuong Nguyen 2: 40tr TC; 42tr CC
Gia tren da tru 1tr khuyen mai nha

@Võ Tấn Lộc Cái vụ KM thì thường có 2 đợt trong năm do khá ế:
Đầu năm nó có làm 1 đợt do thường kg ai muốn ra tiền lúc này
Tháng 8(tháng 7 âm) là do cái gì đấy, hôm trước đọc mà quên rồi 😁
Còn cuối năm thường là...đẩy hàng tồn :D
Noi chung kinh te kho khan nen xe ban cham qua nen giam gia de nguoi ta mua nhieu.Ma kieu nay khong mua doi ra mau moi cho Honda no be keo khuyen mai lun.Haha

gis
TÍCH CỰC
9 năm
Tháng 7 Âm là Xá tội vong nhân, tránh mua bán
Hồi đấy các bác bên Head vẫn vênh lắm, dù xe bán ko đc nhiều.
Cũng nghi sắp có AB mới lắm 😃
bkboy
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đợt giảm 1tr này các bác ít quan tâm hơn đợt trước đó nhỉ
Tình hình là lúc 9h tối hôm nay e dắt cái xe Air blade (bản vàng từ tính) ở vỉa hè bên kia đường ( cửa hàng e ở cầu giấy ngay đối diện mà nó dám làm liều thế ) về thì thấy có tên trộm nào đã phá khóa nhưng chưa phá đc do vỡ ổ bên trong. Các bác có bác nào biết bây giờ đi thay thỳ có thay được loại ổ đúng với chìa cũ của mình không ạ? Bản của e nó có cả còi chít định vị mà bây giờ không thay được thỳ nản quá,
P/s: Cũng may là xe không mất mà chỉ phải thay ổ khóa. Các bác lưu ý nên bảo quản xe cẩn thận nhé. E sơ xuất quá
KillChina
ĐẠI BÀNG
9 năm
15 này định mua một em nhưng mà giá ở Đà Nẵng còn cao quá
@KillChina Giá Đà Nẵng sao bác.em cũng Đà nẵng đây.bác tham khảo giá chưa.trắng xám tiêu chuẩn thì bao nhiêu vậy bác
KillChina
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Lt_sky Vẩn chưa tới cửa hàng hỏi bác ạ, chỉ mới tìm trên mạng thôi. Bửa trước định mua Nouvo6 có đi hỏi thì 36tr ở Tiến Thu nhưng vợ nó không thích, định về vận động thêm nhưng AB nó giảm 1tr nên suy nghĩ lại, giờ thì quyết mua em nó luôn bằng giá công bố thì cưới thôi. Bác có đi hỏi pm luôn cho em với.
@KillChina Để qua đợt mưa này em cũng đi hỏi.mong là ngang ngang giá đề nghị trên web honda thôi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019