Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cập nhật giá xe AirBlade 125cc năm 2014

thichchoixe
24/2/2014 8:53Phản hồi: 2.107
2.107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

It nhat phai het dot khuyen mai moi ra san pham moi.May moc thi van vay.Chi thay doi kieu dang xiu thoi.Co tien thi muc thoi

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Mấy bác cho em hỏi giá AB 125cc bản tiêu chuẩn xám trắng giá ở Bình Định tầm bao nhiu ạ. em đọc sao thấy toàn >40 củ. sao bữa thấy người quen mua trước đợt giảm 1tr có 38tr5 thôi mà ( cả giấy tờ biển số). Đag tíh mua mà phân vân em nó với Novou 2014. thank các bác nhiều.
Em vừa xúc 1 em ccdb màu cam đen 39tr4 bao giấy đây . chiều nay ra lấy xe 😁
bkboy
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thekidloveu89 Bạn mua ở cửa hàng nào vậy?
@thekidloveu89 Cái này phải cao cấp nhất chưa bác? Bác mua ở đâu thế?
@thekidloveu89 Cug dang quan tam bac o Tp.HCM ah,mua HEAD nao the?cuoi tuan nay to cug dinh ra lam 1 chirc :-D
@deadknight_1412 Cao cấp nhất rồi đấy . Mình mua ở tỉnh nên chắc rẻ hơn ở tp ;)
hackerwin03
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thành phố nhé 41tr6 bao giấy bản đặc biệt
bác nào biết .... Head nào HCM giá tốt ... cho em một số địa chỉ ... em cảm ơn nhìu .... mà cho em hỏi luôn em mua ở đây nhưng muốn làm biển số quê em .... thì phí trước bạn là 2% phải ko mọi người ?
KillChina
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chiều nay mới đi hỏi giá AB tại Đà Nẵng, thật sự rất chi là đau cái đầu, loan cả giá cả màu sơn chênh nhau từ 500 đến tận 2tr, nào là sơn bóng, sơn mờ, vừa bóng vừa mờ, có tem không tem, vành đen vành trắng... Thực sự rất chi là khó khi phải chọn một cái xe ưng ý. Bác nào cho em biết cái vụ sơn mờ này với.
@KillChina Mấy cái sơn mờ ( nhám) hình như là do head tự độ lại đó bác, mà nghe nói mấy chiếc do head độ sơn lại thì đa phần mấy chiếc bị trầy trụa trog quá trình vận chuyển nên ưu tiên làm mới rùi đẩy hàng tồn đi, màu nhám thì đẹp thật nhưng theo em thấy thì nó dễ bám dơ ak, cái này cá nhân e nghĩ vậy thôi chứ mỗi ng 1 suy nghĩ àh, nhưng e vẫn vote màu nhám, nhìn cứng xe

@gincx5 Sơm mờ là head độ lại đa phần do bị trầy trong quá trình vận chuyển.AB 2014 sơn đen vành và dàn chân hết rồi bạn.Bản 2013 thì chưa sơn đen
chaududan76
ĐẠI BÀNG
9 năm
sang tuần e cũng mua 1 em ,nhưng vẫn chưa rõ giá cả các đại lý tỏng sg thế nào .anh nào biết chỉ dùm e.mà đời 2014 cái đầu xe nó to quá chỉ muốn nó làm thon lại cho đẹp
@chaududan76 Trả hết tiền 1 lần
@chaududan76 Trả hết 1 lần nhé bác, h giá nó đưa ra là bao giấy tờ luôn rồi đó bác

chaududan76
ĐẠI BÀNG
9 năm
@gincx5 vâng thank anh .
chaududan76
ĐẠI BÀNG
9 năm
@deadknight_1412 công nhận cái đầu xe nhìn to quá,e đang phân vân có nên mua bản 2013 không.cái đầu nó to nữ đi thì hơi nặng
có bác nào biết giá ở Biên Hoà ko
hung4m
TÍCH CỰC
9 năm
Phân vân No vo 6 với AB mãi rốt cuộc quyết cho AB, AE cho hỏi giá HCM bao giấy hôm nay bao nhiêu vậy
@gincx5 cho xin đ/c head dc k ban. o hcm ák tuan sau minh ruoc 1 em r
@Linhmin120694 Hình như cuối tháng ra màu mới đó bác.
chaududan76
ĐẠI BÀNG
9 năm
@gincx5 ai rành cho e hỏi ,hiện giờ e chỉ có sổ hộ khẩu công chứng thôi.có nhất thiết hk gốc ko,vì gốc ở nhà để lạc đâu chưa tìm dc.
@Linhmin120694 số 2 Lãnh Binh Thăng, Head Hoàng Việt nhé
tuan sau ruoc 1 em r cac bac biet head nao gia ca ôn k ợ. e mua ban cc. may ban cho e xin đ/c o q6, binh chanh...
lomonet
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sổ hộ khẩu công chứng đối với công an ko có giá trị, phải sổ hộ khảu gốc bạn ạ
chaududan76
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Linhmin120694 mới chạy thử vài vòng thôi ,nhưng khá thích,về động cơ ko rành nên ko nhận xét nhưng tiếng máy chạy rất êm.trông khá to nhưng ko nặng như mình tưởng(em nữ ạ).1 điều nữa e rất thích là độ cân bằng xe rấ tốt,ví dụ như khi chạy xe dừng đèn đỏ,đông người mọi người hay rà chân do chạy chậm xe hay rung lắc,nhưng e chạy chiếc này cảm thấy khá vững,chạy chậm cũng ko rà chân.mua xe về hãng đổ cho 1l,e đổ 70k nữa đầy bình,chạy hơn 50km rồi nhưng chưa thấy xuống vạch nào cả.à mà xe mới ra màu mới a ạ.nâu đỏ đen.hiện tại HEAD cũng khuyến mãi 1tr với ab nên cứ xúc thôi.
lomonet
ĐẠI BÀNG
9 năm
@chaududan76 Bạn cứ thử ra đăng ký xem công an có yêu cầu hộ khẩu gốc ko. Nếu là dịch vụ thì ko nói nhé, bởi dịch vụ thì mối làm ăn quen công an linh động cho nhưng nếu mình tự đi đăng ký thì khác nhé
@chaududan76 minh cug la nữ lại nhỏ ng nên đắn đo lam. may cai kia s thi kệ sợ cái dụ tự tăng ga vs tụt ga như ngta noi thui. nâu den đỏ up hinh cho mn chiêm ngương đi ban 😃 sẵn cho mih xin đ/c head lun neu ơ hcm nhaaa
chaududan76
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Linhmin120694 xe tự tăng ga thì theo mình hãng nào trong cả ngàn cái xe cũng có cái này cái kia.mình đi thì mình kiểm tra trước.mình lấy e màu xám bạc ,chứ ko lấy nâu đen đỏ bạn à .
trước đây chạy atila thì mình cảm thấy xe này nhìn cồng kềnh hơn thôi chứ nặng cũng như nhau nhưng dc cái cảm giác tay lái nhẹ hơn.
mình mua bên HEAD phát tiến 245 Xô viết nghệ tĩnh nhé.ngay ngã tư hàng xanh.
gis
TÍCH CỰC
9 năm
Tình hình có tin là sắp có AB 2015 nhé, nhưng chưa lộ diện. Thông tin tham khảo thôi nha các bro!
tn2108
TÍCH CỰC
9 năm
@gis Chắc ăn trong năm 2015 xe sẽ ra. Nhưng cái thắc mắc lớn nhất là ra trong tháng nào thôi bác.
gis
TÍCH CỰC
9 năm
@tn2108 Mình nghi sẽ có trước Tết Âm, do vừa rồi đối thủ phả hơi nóng vào gáy Honda dữ quá
@gis Trước Tết Âm mà phải trước khoảng 1 tháng chứ gần tết quá cũng khó mua 😁
gis
TÍCH CỰC
9 năm
@deadknight_1412 Có tem mới rùi đó bạn nhé.Nhìn khá ngầu theo đánh giá của nhiều người 😃
Bác nào biết giá tại các head ở hnoi k, cập nhật tháng 12/2014 luôn nhé, đang tính cuối tháng cưới e nó, thank all
chaududan76
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Hungmanu9x ab bản cao cấp 41tr5. từ tính sơn 3D 42,750tr.Do mình làm biển tỉnh nên tiền phí làm giáy tờ rẻ hơn rất nhiều nên bản từ tính sơn 3D mình chỉ mất 40tr800.trong tháng 12 này Head đang khuyến mãi giảm 1tr trực tiếp khi mua ab đấy ạ.e đi 3 đại lý thì 2 nơi giá như nhau,1 cái chênh nhau 50k .ko biết giá HN có chênh nhiều không thôi .
@chaududan76 Giá của bạn bảo là cả dky ah
chaududan76
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Hungmanu9x giá của mình mua là bao làm giấy tờ hết rồi bạn
Xe đang km 1triệu bản tc có remote ko các bác, giá thế nào vậy

Sent from my IM-A870S using Tapatalk 2
chaududan76
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hugokaka có anh nhé,xe e khuyến mãi 1tr có remote kìa. khuyến mãi áp dụng tới tất cả các xe ab fi
gis
TÍCH CỰC
9 năm
@chaududan76 Ý bác ý hỏi bản Tiêu chuẩn có remote ko.Chắc chắn là ko rùi
Muh sao e thức sớm vậy ta 😁
chaududan76
ĐẠI BÀNG
9 năm
@gis e hay dậy sớm hjhj
@chaududan76 Mua ở Head nào thế bạn ơi ?
chaududan76
ĐẠI BÀNG
9 năm
@King Of The Wind HEAD phát tiến 245 Xô viết nghệ tĩnh bạn nhé,ngay ngã tư hàng xanh ấy
hung4m
TÍCH CỰC
9 năm
Tuyệt đối không nên mua trả góp nha các bác, ráng để dành tiền mà mua hoặc mượn ai đó quen trả lãi tý cũng không sao, trả góp là bước chân vào con đường đau khổ đó
gis
TÍCH CỰC
9 năm
Chỉ có dân trong Nam nợ lãi ăn chơi thôi 😃
gis
TÍCH CỰC
9 năm
Vừa hỏi giá bản TC ở 1 Head Hà Nội đc ra giá 37T, đc KM j đó 300K
will^i^am
ĐẠI BÀNG
9 năm
chiều nay vừa lấy bản TC ở Hà Nội 36,6 + km bảo hiểm &cứu hộ