cập nhật tính năng mới trên pr1.3 nhé!!!!thêm tí ảnh nhá!!!

coffeepot
8/6/2012 16:55Phản hồi: 242
242 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tinh hinh la da up len ban 1.3 duoc dau ma cu lam anh em no nao nao con nguoi 😔
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
Các brô đâu,nhanh
có thấy gì đâu bác?
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
Hix!xem diễn đàn TQ nó xôn xao hết lên!mjk cũng hồi hộp!hỏi ông mod diễn đànN9 TQ. cả ngày hn đi đâu k thấy onl, cũng k thấy đi làm nên chả hỏi dk j kả
có thấy gì đâu bác?
thế mà e tưởng pro lại nhận đc update rồi 😔 làm e chek OTA với Navifirm suốt, bác xem 1.3 nó có thay đổi gì không rồi đánh tiếng cho ae biết với, tiếng Tàu thì e chịu rôi f:(
@vuviethong cài android vào chơi bác à 😁
vuviethong
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quytrong287 hơhơ.thôi ạ.lần trước trót dại rùi.cài vào khéo khi ko có máy ma nghịch ấy chứ chém dưa gì ạ.tại trước dùng s2 nghịch suốt giờ ko có cũng ngứa tay
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
@vuviethong đấy là do nhà phát hành,cho du ngày mai ra pr1.3 đi chăng nữa thì có 1sự thật là meego k có chém dưa hấu!thế thôi!cài hdh andoid mà chơi
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
@vuviethong ai chả mong có game này! Gửi yêu cầu lên nokia vs nhà phát hành suốt mà có thấy hồi âm j đâu,
ko lẽ Nokia cho TQ update pr1.3 trước VN:eek:
cho e xin cai link e đọc ké với bác ơi
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
@quytrong287 chưa có bằng chứng cụ thể!mới chỉ thấy nói suông thôi!mjk xem cái tiwtter của nokia cũng thấy nói là cập nhật pr1.3 cho N9 mà chưa thấy j cả, trên diễn đàn thì chưa ai post lên
fe_hanghieu
ĐẠI BÀNG
12 năm
E tìm ko thấy j nhỉ ? navi với kả đt cũng ko thấy j luôn, bác có link thông tin về PR 1.3 ko share e với.
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
@fe_hanghieu http://bbs.dospy.com/thread-14908982-1-464-1.html vào twitter của nokia xem thông báo đi!
tomchuacay
ĐẠI BÀNG
12 năm
cố lên cố lên... PR 1.3 sắp được N9 hấp diêm rùi
Sắp tới ta sẽ có pr 1.3 và sau đó là android 4.1 JB beta hé hé.....
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
@quytrong287 mong cái jb 4.1, thử cảm giác mới!
vuviethong
ĐẠI BÀNG
12 năm
hình như MeeGo ko có ấy nhỉ.chém dưa tay p vuốt nhìu mà hdh này vuốt từ mép ra là thoát hoặc chạy ẩn.sợ vuốt nhiệt tình wá lại thoát ctrình ý
@vuviethong Bác chơi samurai II chưa, đang chơi đố vuốt đề thoát được đấy.phải bấm tạm dừng sau đó mới thoát được.dùng cơ chế này chém hoa quả nhiệt tình luôn.
Tiếc là không có 😔
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
@kaothenhi chuẩn k cần chỉnh
johhnydinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
😔 j hum nay có bác nào cập nhật được chưa
có đâu mà cập vói hả nhật hả bác:p
fe_hanghieu
ĐẠI BÀNG
12 năm
E có thấy thông báo j đâu nhỉ, thấy có mỗi dòng này nhắc tới pr1.3 nhưng chỉ là sẽ thôi mà 🤔
Và cả ở dospy cũng chỉ là sẽ 😔
vuviethong
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhưng samurai II chơi cứ lag lag tn ấy.chém hay miss lắm.ko thích bằng chém dưa.mãi mà ko có.hy vọng vào một ngày gần vào store sẽ có
@vuviethong ý em chỉ muốn nói về cách vận hành của nó thôi 😁
cái mà mọi người lo ngại có thể nhỡ tay đóng game khi chém dưa ý, nếu làm như game samurai thì hoàn toàn có thể yên tâm để chém :D
@vuviethong làm j lag bác? máy e chơi mượt lắm mà 😁
Cái gì tới nó sẽ tới chờ chi cho nó mệt não...
vuviethong
ĐẠI BÀNG
12 năm
@accountvip chuẩn không cần chỉnh.
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
@accountvip vip khi cập nhật có cần xóa cái faster9.7 k? Sợ lại xịt máy như lần trước mất!
@coffeepot Có chứ, nó thay đổi config CPU luôn mà nên xóa đi cho chắc.
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
uhm!thế bản 9.7 đã xóa trực tiếp dk chua, hay flasher may!nếu phải flash thì fiền wá! Máy tính ở hiệu mấy hôm nay chưa lấy về
Mình xóa mấy lần rồi ko thấy gì.
coffeepot
TÍCH CỰC
12 năm
@accountvip ok thank nhiều!dù sao thì thấy bản 9.4 vẫn nhanh hơn bản 9.7
30t6 r mà có thácaais gì đâu
mình cũng đang mong chờ bản 1.3 quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM