Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Câu Lạc Bộ BlackBerry Tiền Giang

14/12/2011 4:8Phản hồi: 1.244
1.244 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Người ta post đầy trên topic đấy bác.---------- Post added at 06:37 PM ---------- Previous post was at 06:35 PM ----------
Thưa qúy tòa ( ae trong hội ) trưa em chở bác KOTEX đi thi ma về bác KOTEX lấy xe em đi chơi với ấy làm em đi bộ về nên xử thế nào?
You help me! Whatsapp chưa được, seo giờ!?
Trưa mai đưa máy cho anh, up ROM rồi cài lại là ok. Nếu không được là nó muốn pé lên đời đấy
Âydza, pikechu phải đắn đo đây aHuy nhỉ?! khi..khi..
đắn đo? Sợ gì đây? Hjx
Bạn mới vô hội sao không giao lưu gì hết nói chuyện với q_huy00 ( lão trư ) không ah!
Àh cũng không có gì hihi.

---------- Post added at 07:29 PM ---------- Previous post was at 07:23 PM ----------

Nảy giờ cũng đang suy nghĩ cũng không biết phải ra mắt qúy đồng bào như thế nào nữa! Vậy cho Pikechu gửi lời chúc sức khoẻ,lời chào đáng yêu nhất đến toàn thể anh chị trong hội nha!
hiep_hv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phản đối vô hiệu. Người ta biết Huy trước nên hỏi Huy đó là chuyện bình thường.

---------- Post added at 08:04 PM ---------- Previous post was at 08:02 PM ----------

Welcome here ........! :dance:

---------- Post added at 08:06 PM ---------- Previous post was at 08:04 PM ----------

Chuyện này nói phải có nhân chứng và vật chứng mới được đó nghen. Không sẽ bị tố ngược đấy mặc dù sự thật phủ phàng như em nói.
Hội ta đã có chủ tọa rồi! Ai xung phong làm luật sư biện hộ?
hiep_hv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thôi. Cho anh xin. Anh hỏng dám làm chủ tọa nữa đâu. Vì có 1 "chiện" ảnh hưởng đến an ninh quốc gia nên anh mới ra tay thui. Mấy chuyện khác mấy đứa tự xử lý với nhau đi. Xử hỏng được đến khi off đem đầy đủ nhân chứng, vật chứng ra anh sẽ có 1 chiêu xử nhanh gọn (của Bao Công để lại, chiêu này.... hỏng nói đâu).

Rèn luyện cho mấy đứa thành luật sư, công tố viên sau này mấy đứa thành luật sư, công tố viên thiệt mấy đứa bỏ căn nhà BB này đi hết. Khi đó...... Còn ta với nồng nàn....thôi.
Bằng chứng là khi nói chuyện với bác huy bác kotex bảo đang đi chơi với ấy đó. Đã có bằng chứng. Mong qúy tòa và bồi thẩm đoàn xem xét.

---------- Post added at 09:15 PM ---------- Previous post was at 09:07 PM ----------

Thì tất cả mọi người trong hội là luật sư cả bên biện và bên khống
Em chỉ thích làm bên khống, kakaka
Bác huy du khống, du cáo, du đãng ý nói nhầm du oan.....cho kotex đi bác bên khống mà.
Thôi, em ngủ đây, cái đó đã có bằng chứng chỉ tội bị cáo hết rồi mà!
đang làm thường dân lắng nghe, theo dõi phiên tòa đây
keke
e sắp đi Nha Trang co ai gữi mua gì không àn
gửi lấy tí gió ,nước biển và cát ngoài ấy nhá ^^
Tham~ phan quyet dinh tat ca cac bj can, bj cao', bj hai deu co toj. Tuyen an' phat chung than cho tat ca cac thanh vjen co ljen quan. Y lenh chap hanh! Tham phan dj ngu day.
em nghe bảo muốn whatapp cài được 10 năm thì gặp anh hiệp
a hiệp chỉ giáo cái ak
Đơn giản thôi, đưa sim trực tiếp cho anh Hiệp thì sẽ có thêm 10 năm
hớ hớ ^^ , nhỡ bác ấy ở " Hà Lội " thì sao ? chã nhẽ gửi express vào á =]]
Thì xa quá thì chịu, chứ sao giờ? Hjhj
Gửi sim qua bưu điện đi đó là điều hợp lý
xì pam cái nè
cafe online đi,kaka
Spam luôn nè. ka ka
Ace đâu mất tiêu rồi ta. không thấy chủ hội có kế hoạch off hay big off gì hết vậy
keke
cafe online hóng gió đông xuân mà đợi tin từ chủ công đi, hehe

---------- Post added at 08:46 AM ---------- Previous post was at 08:45 AM ----------

kaka
chứ k phải thành tài rồi quay lại chém thầy hả.
kekeke
hiep_hv
ĐẠI BÀNG
12 năm
"Chiện" nhỏ. Nghe đồn ngày xưa con hổ là học trò của con mèo đấy. Khi thành tài, con hổ định thịt con mèo. Con mèo phóng lên cây, con hổ chỉ chảy nước miếng mà thôi. Con mèo mới nói : "Chiêu này tao không chỉ mày đâu".
học trò mèo còn có báo nữa, là đàn em của hổ nên báo đã rút kinh nghiệm của hổ, trèo cả cây, thế là thịt mèo ngon lành keke
hiep_hv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con hổ dùng chiêu đó. Con báo sẽ dùng chiêu khác. Còn chiêu gì hả ? Quên đi báo ..... vô trận sẽ biết ngay. Ngu gì "chủy" ............ :dance:
kế hoạch off thì các bác cứ đề xuất , hợp lý thì mình tiến hành ! mini hay big cũng được
Tuần sau là noel rồi , tuầnn sau nữa là tết tây,....mình thấy tết tây big off là hợp lý , noel thì tùy các bác có mini không ? với lại mình mới off hồi tuần rồi !

Nhưng khi đã có cụ thể ngày off thì......mong các bác tham gia cho đông đủ nghen ! chứ lè tè thì...cũng hơi buồn ! ráng cố gắng thu xếp công việc,biến hóa tính xắp xếp và điều phối công việc của mình nhá các bác !

Và mình cũng mong muốn thêm 1 điều nữa là : big off thì mong các bác hãy hết mình với ACE nghen ( chỉ là góp ý và mong muốn của mình thui nhá ) chứ cafe xong rồi chia tay nhau thì....mất hết ý nghĩa big off....mình biết là các bác đa phần là SV ,hơi khó khăn trong vấn đề tài chính ! nhưng cái chính là ACE minh giao lưu với nhau trên tinh thần chia sẻ, đoàn kết và giúp đỡ nhau ! có gì thì ACE khác sẽ cố gắng phụ 1 tay ! chủ yếu là mong ACE hay hết lòng với ACE khác thôi ! các bác đừng ngại gì hết (ngại là chết dại ^^)....mình có đôi lời thôi ! mong các bác hiểu và chia sẻ nghen !

Thanks All
Cái nay hơi khó ah nhe bác Toàn,haiz
Uhm! Gửi sim qua bưu điện, anh Hiệp làm xong thì bác ấy tự đi phục hồi sim, khỏi mất công gửi lại
Bác Huy bị cướp sắc lâu lắm oy mà còn gì đâu để mà cướp nữa,kaka còn kutex chưa bị nè,kaka

---------- Post added at 01:54 PM ---------- Previous post was at 01:46 PM ----------

K gửi thì phải chịu cảnh use 1 năm oy đổi sim or mua key để use thui
Ặc ặc, em với bác và t_khoa ngủ chung, tập thể mấy lần rồi mà!
Làm gì có mấy bác ah, bác Huy là chuyên gia vu khống đó ah, giờ đặt bên bác Huy là tên Khống luôn đi cho nó tiện
Kế hoạch off thì mình không có ý kiến vì ở xa nên không tham gia cùng ae được.
:cold::cold::cold::cold::cold::cold: lạnh quá! noel đến sớm quá.
Lạnh không? Cần Huy sưởi ấm cho Rốt bằng cơ thể Huy không nè?

thôi! cảm ơn! cái này là quá tốt, mà quá tốt kèm ý đồ! thôi cái này Rốt ko dám nhận đâu! haha
Kutex không có ý đồ nè,kutex chỉ làm cho carotep bớt lạnh thui ah, khi nào hết lạnh kutex sẽ xay sinh tố ăn chứ không có ý đò xấu j đâu,kaka carot ma xay sinh tố uống chắc ngon lắm he, trước giờ chưa uống nữa,lần này xay uống cho biết với đời kaka
Hjx, bác thiệt là... ngủ chung với em hoài nên hiểu em hết hà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019