Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Câu Lạc Bộ BlackBerry Tiền Giang

14/12/2011 4:8Phản hồi: 1.244
1.244 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xay thế nào mà chảy nước được ta? Chỉ em với nào!
ác như cá thác lác! gớm vậy mà hok ý định hả! cái này là giết người diệt khẩu chiếm làm đồ ăn riêng thì có! ác thiệt!

---------- Post added at 03:33 PM ---------- Previous post was at 03:31 PM ----------

:cold: máu ko chứ nước gì nữa! 2 người dắt tay nhua ra chợ mua uống đi! híc! thấy Rốt yếu thế cái chèn ép ha!
ác lắm, Huy là hiền nhất nè
hiền! bác Huy mà hiền thì chắc người ta đi vào chùa tu hết rùi á!:cold: hiền mà toàn muốn ăn thịt người khác ko mà hiền
Huy hiền nhất thiệt mà! Huy nói vậy thôi, chứ có dám ăn thịt ai đâu? Huy ngay thơ lắm, người khác nói vậy chứ Huy hông hiểu ý ngầm đâu nha
:yellowcarded: hok hiểu ý ngầm mà hiểu ý nổi còn ghê hơn nữa á!
hic trời mưa buồn quá đi , chém gió đi các bác ơi
ngày mai sẽ đề ra kế hoạch off ! ACE trong hội ai có ý kiến thì cứ post tham khảo nghen ! sau đó mình tổng hợp và thống nhất ! làm nhanh để đón noel và tết tây ý nghĩa hơn !
Mình thì muốn noel anh em big off , anh em thấy sao thì cho ý kiến nha
Em thì busy Noel rồi. Tết tây...Hên xui
Anh em rang sap xep chu big off ma co vai nguoi sao dc day ?
Mới tải DDCapture, nay mới tự sướng được
Ku Huy lên Internet bằng may tính hay bằng gì vậy ?
K biết sao máy tính of a nó bị gì mà báo lỗi suốt từ nảy giờ . Giờ buồn quá nên on bằng 87 cho đỡ buồn nè
Em thì 98% thời gian online là bằng BlackBerry thôi! Có gì không nè? Có BlackBerry mà không tận dụng khả năng của nó, ra net thì phí tiền lắm, em Sinh Viên mà!
Bác Huy thiệt là tính toán quá ah, z mà k tính toán việc bao nước cho ae uống,kaka cố gắng phát huy nhe,kaka ô vui quá xá là vui luôn

---------- Post added at 11:55 PM ---------- Previous post was at 11:51 PM ----------

Kaka mấy bác ngủ sớm quá,kaka e chắc là người thức khuya nhất oy. Không có ai là địch thủ của e hết,keke kutex is number one,kaka

---------- Post added at 11:55 PM ---------- Previous post was at 11:55 PM ----------

Mấy bác ngủ sớm quá z,kaka e chắc là người thức khuya nhất oy. Không có ai là địch thủ của e hết, kutex is number one,kaka
Bác nói cái gì vậy? Em chả hiểu? Sao lần nào bác cũng bị hố hàng với em vậy, sáng sớm hay đêm khuya cũng vậy thôi! Em thức khuya, dậy sớm mà, yeah yeah
Ngủ ngoan nhé mọi người, em cũng ngủ đây, thức hoài mụn nổi nhiều quá, đã xấu, nay càng xấu hơn.
sáng cuối tuần vui vẻ nghen mọi người ! mong rằng cả nhà sẽ có 1 ngày hạnh phúc và may mắn !
Thứ 7 gì mà chán quá đi
Làm gì mà pùn chán hả bác ?
khong gui gam gi ha ta ta
Hôm nay đẹp trời mà, ra tắm nắng đi hết chán àh hihi!
WhatsApp của pé sao rồi? Sử dụng được chưa nè? Có ý kiến gì về thời gian off không nè?
Dzạ, vẫn chưa được hít hít! Pé thì hỏk koá ý kiến vì tuần này và tuần sau pé về quê rồi nên không off được!^^
Sao bác huy không cài cho bé z ta?bác huy này kỳ ghe,để a cài cho bé nhe,kaka
Oh! Hội nhà ta toàn hiệp sĩ không nhỉ! Hihi
Kaka,tat nhjen oy bé ah
Ma kỳ ta,mà bác Huy lão trư sao k cài được cho bé ta,giúp k đến nơi đến chốn j hết
Ý bác kotex là muốn giúp người đẹp chứ gì. Mê gái quá chứ gì?
Sáng giờ bác khoa đi chơi với gái hay j mà bây giờ mới thò mặt lộ liễu ra z....kaka mà công nhân bác khoa hiểu em ghê ak,đúng là ngủ chung với e có khác,kaka
hjx, 2 bác cứ giấu em, ngủ chung với nhau mà không rủ em gì hết
Hai ông kia...............Đã ngủ với ........người ta rồi mà còn đi kiếm gái là sao, kekeĐã làm gì người ta rồi mà nỡ lòng nào bỏ rơi thế hả KekekeNghi ngờ quá đi đó nghen

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019