[CCG] Devil Maker Tokyo

17/7/2013 8:38Phản hồi: 3.819
[CCG] Devil Maker Tokyo
3.819 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Devil maker Tokyo của hãng Palmple, Hàn Quốc thuộc thể loại mobage CCG. Nếu bạn đã từng chơi qua Akayashi Ghost Guild, Million Arthur, Valkyrie crusade,.. thì sẽ ko lạ lẫm với thể loại game này.Ưu điểm của game là art, animation đều thuộc hàng khá đỉnh, ko nặng về P2P, P2W hay P2L, ngôn ngữ English ( bạn có thể chơi bản Hàn Xẻng ra từ đầu năm nếu thích)

Story: đại loại như bạn là 1 thằng bố đời đi bắt các em gái ,bà cô và cả bọn đực rựa về làm ... gì đó
Animation của battle trong game thì mình cho 9/10 (hơn hẳn các game khác theo ý kiến cá nhân)
Spoil một số card trong game :

MILF Hades :

Saraswati:

Vesta:

Karakasa:

Tips cho các bạn vừa bắt đầu chơi:

Những hướng dẫn khác và event mình sẽ update thêm sau ở post này.
Hướng dẫn chơi trên PC cho bạn nào có nhu cầu:
Vào đây reg và download Genymotion http://www.genymotion.com/
Down Android SDK nếu chưa có.
Cài đặt Genymotion, link tới sdk khi được yêu cầu.
Cài đặt DMT và chơi, nếu bị crash khi share FB thì vào lại game, vô setting để log out rồi sau đó log in bằng fb khi vào game
Team bạn mạnh ghê, cho m hỏi để đc vậy có cần nạp $ không?
Không có ai chơi game này à?
Đang tính chơi mà đang cày Monster Warlord và Ayakashi : Ghost Guild không biết có đủ thời gian không nữa :|
trò này chơi mất tg lúc đầu tạo 50 acc invite thôi, về sau thì nhàn lắm
làm sao mà tạo được 50 acc invite trong khi chỉ có 1 điện thoại, chỉ tui với.
vào setting rồi nhấn vào cái biểu tg phía trên bên trái > setting> kéo xuống access another account> ra tạo acc invite 😃. Tên trong game là j vậy? T cũng đang cb chơi lại, lần trc chơi không biết summon linh tinh quá
Tên trong game tui là darkragnarok, để tui làm thử. Mà làm vậy acc chính có cần phải connect với FB không?
Không cần đâu. Bạn biết vào abyss để post facebook invite lấy quà chưa. Đang có event mời 10 bạn level 10+ để xổ số 20k gold vs 1 card xịn đấy t lấy tên bạn nhé
Giải thích thêm cho mình đi, mới chơi nên chưa biết gì hết
Tên để lấy acc khác invite là tên nick trong game luôn à?
uh! thẻ exp 4*-5* để cn hẵng dùng nhé,h f tạm 3-4 con lên 20 đi map thôi
Hồi tối tính xài bluestack để tạo acc cho lẹ mà chẳng hiểu sao không log in vào được, trò này cho devil lên cấp lâu ghê, không có thẻ exp là khỏi lên được 20 luôn
thì từ từ mà chơi! 1 ngày có 6 lần đánh lấy thẻ exp đấy, m biết mỗi 8 h sáng vs 8h tối đánh cái 50 energy ấy có cơ hội bốc đc thẻ exp 4*. Ah m đang tạo acc cấp 10 để tham gia xổ số, có j m đánh tên bạn vào nhé
Mà làm sao để summon được card 5* vậy bạn?
Đợi fever toàn là 4* thôi 😔
tích nhiều thẻ vào tầm 20 cái đợi fever mang ra đốt và cầu nguyện T.T. Đc 5* nào đã sướng, ít phải uncommon không invol hộc máu
ý bạn là 5* ít nhất phải là uncommon à?
Nếu là commont thì sao? Vì chưa evolve bao giờ nên không rõ
uh 4* rare cũng lên đc 5*common, 5* uncommon nó mới có passive. Nguyên liệu để evolve 1 tuần nó cho có 1 ngày để lấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019