[CeBit 2014] MSI giới thiệu GS60 Ghost Pro: ultrabook 15.6" cho game thủ, nặng 2kg+

cuLong
10/3/2014 9:9Phản hồi: 61
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

raizo000
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đẹp mà cái tản nhiệt là quan trọng nhất. Đang GT70 2OC thấy tản nhiệt game nặng thấy còn mệt mỏi không biết mỏng nv game thì tản nhiệt nó ntn nhỉ
phat277
ĐẠI BÀNG
10 năm
quá ngon, mỏng nhẹ đẹp cho 1 con máy game
mỏng vậy thì đẹp thật nhưng có tản nhiệt tốt được không ?
o sg cho nao ban laptop msi chinh hang uy tin nhi chi minh voi dang tinh tau 1 con
gaugau321
ĐẠI BÀNG
10 năm
@bongdasotan HCM có laptopno1 bác ạ 😁
matheky21
ĐẠI BÀNG
10 năm
Máy mỏng,cấu hình cao,chắc lại thêm tính năng nướng thịt với rán trứng quá 😁:D:D
Design đẹp đấy chứ..
Tuy nhiên thì mình chỉ cần cỡ dell 7537 or asus N56 thôi chứ dòng này hơi cao hơn so với nhu cầu của mình.
hồi còn trẻ cũng đua đòi 3 cái thứ này lắm tự nhiên bi h già rùi hết cái hứng cày game luôn lâu lâu làm ván dota đủ rùi còn lại chỉ có temple run vs fap bird
zenkia
ĐẠI BÀNG
10 năm
cùng câu hỏi , mỏng thế này thì tản nhiệt làm sao ?
macpro87
TÍCH CỰC
10 năm
máy đẹp cấu hình khủng nhưng chưa bao giờ đánh giá cao mấy con lap chơi game mỏng, vì máy nóng chơi ko đã tay, game thì cứ phải all in one hoặc desktop là ngon nhất
Chỉ được cái mỏng, nhìn qua thấy k thích lắm 😃, cảm giác thiết kế thường thường
Re0
CAO CẤP
10 năm
Mk ko dám mơ
Làm con chơi game Pc ngon ngon thôi
giá 55 tr
pin 9 cell
nguồn: lap no 1
gaugau321
ĐẠI BÀNG
10 năm
@clickeveryday ko hiểu bác nhìn đâu ra 55tr nhỉ ?
http://laptopno1.com/chi-tiet-san-pham/1482/msi-gs60-2pe-ghost-pro-core-i7-4700hq-16gb-1tb-7200rpm-gtx-870m-full-hd-wve.htm
nguy hiểm vãi =.=
@gaugau321 ự tr nha chú
  • Màn Hình: World' 1st gaming notebook with 3K WQHD+ (2880x1620) LCD IPS Display, 15.6 inches
gaugau321
ĐẠI BÀNG
10 năm
@clickeveryday Dẫn hộ cái link với =.= bác kêu nguồn lapno1 thì dẫn hộ cái link với ? nguy hiểm vãi 😆 Hay ko phân biệt nổi GS60 ghost pro là máy nào =.=
@gaugau321 màn hình 3k mà bán dưới 40 tr tui mua tặng chú 1 con
sợ chú rùi
gaugau321
ĐẠI BÀNG
10 năm
@clickeveryday Ở web laptopno1 (hiện tại) chẳng có máy nào đề là GS60 ghots pro mà màn hình 3k + giá 55tr nhé bác ~.~ nói thì phải có dẫn chứng, bác nói trên web của no1 thì tìm hộ mình 😆
Hic, giá cao ngất cmn ngưởng. Mấy dòng giải trí chả thấy con nào đẹp dư lày mà build ngon cả (tất nhiên phải có cái giá vừa phải chứ không như Mac) 😆
Đẹp có đẹp đấy khũng có khũng đấy mà nóng thì nó nóng đó. Mỏng luôn đi đôi với nóng mà dân game thì máy nóng quá chắc nó tịch xớm quá.
Đẹp nhưng chưa ấn tượng lắm. Có màu đỏ đun nữa thì tuyệt :">

Sent from my iPad using Tinhte.vn
foulyour
ĐẠI BÀNG
10 năm
đẹp nhưng không biết pin sẽ chạy được bao lâu nhỉ😃
Cea
TÍCH CỰC
10 năm
Có con này mà chơi pikachu thì sướng phải biết!
buffbh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Kông có gì phải bàn ngoài cái giá 2k2 $
Tản nhiệt như thế nào? chịu nổi 12/24 như con Asus K42J cùi pắp của em ko? :p
duongcongtu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhìn đã quá à, dạo này đang theo dõi về MSI nay lại có bài về nó. Con này cũng đỉnh, không biết chạy con card đồ họa nào nhỉ.. 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019