Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[CES 2011] Motorola Atrix 4G - không chỉ đơn giản là smartphone

viethung93
11/1/2011 7:26Phản hồi: 124
124 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quá tuyệt vời, cân ngay em này
RedGhostPro
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hix! Em này với e Sony X Arc đẹp quá. Ko bit ai hơn ai nữa...
về cấu hình thì Xperia Arc thua còn về thiết kế thì Arc thắng 😁
Kagoma
ĐẠI BÀNG
13 năm
smartphone cũng như gái đẹp vậy
Arc là 1 siêu mẫu, bác kiếm về ngắm nghía, sờ vuốt cả ngày ko chán, nhưng đến lúc "làm việc" thì e nó hơi bị yếu, dc tí là phải cho em nó nghỉ sức, bồi bổ năng lương
Còn Atrix tuy ko đẹp bằng, nhưng bù lại em nó sẽ "phục vụ" các "nhu cầu" của bác tới bến, khi nào bác "đuối" thì thôi
(cái này em nói về khoản phần cứng, pin)
nam1119n
ĐẠI BÀNG
13 năm
chỉ có thể nói "quá ngoạn mục" cho sự trở lại của Moto với 1 sản phẩm mang đầy tính cách mạng về khả năng kết nối..!ấn tượng>:
ufdb
CAO CẤP
13 năm
Còn hơi lag
Ý tưởng rất tốt, rất hữu dụng nhưng mình thấy còn 2 điều:
  1. Cấu hình chưa đủ mạnh để chạy trơn tru trên màn hình máy tính và laptop
  2. Với cấu hình như vậy thì tản nhiệt như thế nào?
Dù sao thì thiết kế cũng rất ok + cách kết nối với tivi sáng tạo (trong clip mình thấy kết nối với tivi để nghe nhạc hoặc xem film có sẵn trong máy thì tốc độ ok còn nếu dùng cho công việc như desktop với laptop thì chắc cũng bị lag như vậy)
hic tuyệt vời, nghe mà thấy sướng
Quá ấn tượng với khả năng của Atrix 4G mà các phụ kiện của Moto cũng rất ấn tượng. Công nghệ số giờ đây đang hội tụ vào một chiếc điện thoại.
đáng sợ thật, đúng là Moto đang lấy lại thời hoàng kim của mình V3i
mình chỉ cần chiếc điện thoại atrix là đủ rồi, mấy thứ linh tinh kèm theo nó có lẽ không cần thiết 😁
;)) Sự trở lại khiến nhiều người + nhiều hãng phải ngưỡng mộ
Năm nay đúng là năm của motorola rồi 😁 Vừa đầu năm đã ra toàn hàng khủng.
quá tuyệt vời cho 1 sản phẩm như vậy! :wavespin: :bounce:
Motorola thật sáng tạo! Android quả nhiên lợi hại!
spellcaster
ĐẠI BÀNG
13 năm
Giá của em này dự kiến là bao nhiêu nhỉ
Vậy mới gọi là smart fone chứ,, quyết định " chia tay " với em IP4 của mình có lý hì,,

Vậy là kết thúc tình yêu với nhà IPhone rồi ( đã xài ip 2, 3, 4, Ipad,, giờ còn mỗi Ipad,,cọi chừng moto table ra mình cho em nó đi theo chồng luôn)
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
13 năm
cấu hình khủng thật. VIP
Tuyệt vời, nhưng thiết kế ko bắt mắt cho lắm... Hi vọng galaxy s 2 cũng tương đương như thế
Nhìn ava là hiểu tại sao xài Samsung.
Nhìn hấp dẫn quá thể, hiccc
Bó tay thằng này.... Ipad vô đối ở chổ chơi trò angry bird hd bị giựt giựt đấy hả... Đúng là vô đối thật vì chẳng có máy android nào đc lag như vậy....

Giờ hiểu tại sao iFân đi tới đâu cũng bị chửi
Lại thêm 1 thằng điên apple vô chém tào lao, có biết gì về tablet của moto không mà nói nhảm. Ở đây đang nói về smartphone mới của moto với bộ dock đi kèm, nhục vãi cho iFan.:timebomb:
Công nhận màn feedback của moto thật hoàn hảo, phải nói đây là sản phẩm "bom nguyên tử" đầu năm của moto. Thằng SE muốn trở thành nhà sản xuất Android lớn nhất thế giới thì cần phải học hỏi moto nhiều và quan trọng là phải vượt qua được moto trước đã.:happy:
cũng bình thường thôi chờ thêm xem thế nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019