[CES 2011] Motorola Atrix 4G - không chỉ đơn giản là smartphone

viethung93
11/1/2011 7:26Phản hồi: 124
124 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này làm 1 em điện thoại mang đi mang về, 2 em dock đặt ở nhà và cơ quan thì khỏi mang vác cho nặng 😁,

tương lai của máy tính là đây 😃 => Khắp nơi trang bị dock để tiện làm việc, còn mỗi người sẽ chỉ mang theo 1 "bộ não" bé bằng đồng xu, đút não vào đâu thì dock đó biến thành máy tính của mình.
cupa345
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ông lớn vẫn là ông lớn nhỉ, với em Atrix này thì không còn gì để nói nữa, bom tấn nhân dịp đầu năm. Năm 2011 hứa hẹn là một năm "bốc lửa" với sự mở màn của Moto
thôi rồi. bác chủ làm mình đổi mục tiêu từ con shadow sang atrix đó. đáng đợi đây.
thấy có bác bảo giá rẽ.... là nhiêu mà sao mình ko thấy.
anhminh1208
ĐẠI BÀNG
13 năm
công nhận là con này quá khủng luôn, một tương lai mới đang mở ra khi atrix xuất hiện :giggle:
vin263
ĐẠI BÀNG
13 năm
Atrix ra đã cho ra khuynh hướng mới san bằng giới hạn giữa smartphone, PC và LCD. Tuyệt vời, không những thay cả HD player và còn thêm nhiều tính năng. Thay cho laptop thì quá khả năng Atrix nhưng cho netbook thì ok. Tương lai smartphone có thể sử dụng tất cả trong 1.
elroy
ĐẠI BÀNG
13 năm
chỉ có thể nói là : quá đẹp và quá đỉnh thôi
ty1827
TÍCH CỰC
13 năm
Ai có thông tin về giá tiền của em này không
Chờ xem giá rổ thế nào nữa, khả năng lại vút chỉ thôi
chickenII
ĐẠI BÀNG
13 năm
Qua' khủng. Thay thế cho máy tính bảng đc đấy. Quan trọng là để trên đùi chắc ko bị vô sinh như laptop
Moto thức dậy, hy vọng Nokia mở mắt. Ae tinh tế sắp có nhiều thứ để "trên tay" rồi
Có bao giờ mà khái niệm máy tính cá nhân sẽ đi liền với điện thoại di động không nhỉ........ Cầm cái điện thoại trong tay rồi đến phòng làm việc cắm vào dock, hết giờ rút ra mang về nhà cắp vào dock ở nhà rồi làm tiếp @@
Tuyệt vời, Motorola đang vùng dậy một cách mạnh mẽ đầu tiên là con Mile Stone của em🆒 Từ h tới già Moto ra con gì là hốt con đó, sp bền mà đẹp:rolleyes:
Thích quá đi.................................................
Đang định mua Droid 2 Global............................... nhưng sẽ nói vợ để dành và cho thêm tiền mua chiếc máy này..............
Thích quá...............
đợi ipad2 ra rồi mới khẳng định đc con này có làm j dc nhiều k ?
Dark9x
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đang nói smart phone. Bác này vào làm một câu ipad2 k hiểu bác này nữa. 😃:twins:

---------- Post added at 06:05 PM ---------- Previous post was at 06:05 PM ----------

Đoòng ý với bác. Chờ em nó đi 😃
Linh79
TÍCH CỰC
13 năm
con này đoán hàng xách tay cũng phải 17 ,18 m :timebomb:
thang_thinh
ĐẠI BÀNG
13 năm
nàng đẹp. chuẩn bị "lễ" mà hỏi cưới thôi.:eek:
thích quá ta, đúng là kết nối với máy tính rất tiện lợi...sắp tới có nhiều lựa chọn hơn rồi....!😁
toikhong
ĐẠI BÀNG
13 năm
Lại quần quật cày kéo để chở con này về. Đến bao giờ mới bám đc đuôi công nghệ đây :-<
góp lúa dần chứ biết sao giờ, lại bị mê hoặc 😔
hinquay
ĐẠI BÀNG
13 năm
Kết hợp công nghệ sóng siêu ngắn trên con nexus s nưa thì coi như là tích hợp cả atm vào rồi. Đúng là công nghệ tương lai sẽ là tất cả trong 1. Ở nơi công cộng và làm việc chỉ cần có Dock là làm dc tất cả các công việc các bác nhỉ, kể cả thanh toán. Máy tính, điện thoại, chứng minh thư, ví tiền tích hợp vào 1 thiết bị. Quả là tuyệt. 1 vài năm nữa công nghệ pin lên 24h duyệt web và chip 2 nhân lên tầm 2ghz là đủ để hiện thực hóa. Hệ điều hành đám mây bây giờ mới thấy tác dụng đây. Dữ liệu cá nhân lưu trong artix còn mọi thứ đều online.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019