[CES 2012] LG Spectrum chính thức ra mắt, 4G LTE, 4.5-inch HD

vuhai6
10/1/2012 13:57Phản hồi: 117
117 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em này mặt trước nhìn xấu quá đi mất
mình k thích thiết kế này.
colortm85
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em nay xau qua.
trailatk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cấu hình thì khủng nhưng mà thiết kế máy thì xấu khủng khiếp. Xấu ko ngửi đc !
LG thiết kế xấu tệ. 😢
duyquay
ĐẠI BÀNG
12 năm
kiểu dáng chưa thật sự xứng tầm với 1 sản phẩm thuộc phân khúc cấp cao...
giờ sao thấy cái màn hình 3'5 nhỏ thế hixhix
Đúng là Smarphone ngoài cấu hình, kiểu dáng cần chú trọng thêm phần pin nữa là quá ổn, đỡ phải hai tay hai súng.
Màn hình có thể so kè cùng Apple iPhone 4S nhưng thiết kế thì không tương xứng với một thiết bị cao cấp chút nào. Trông như 1 chiếc điện thoại trung cấp có màn hình 4.5 inch
thiết kế như vầy thì ko thể cạnh tranh với sony ùi
Dạo này máy 4G nhiều phết nhỉ. Bb 9810 mình đang dùng cũng là 4G.
cchuonlap
ĐẠI BÀNG
12 năm
thiết kế hok đẹp so với Sony
Các bác vùi dập lg vậy,các bác xem thằng apple có kiện tụng gì lg đâu,trong khi mấy thằng như ZTE,Huawei...cho đến ss,htc đều bị apple sờ gáy vài sản phẩm,tuy lg thiết kế chưa đẹp như sony nhưng họ có con đường riêng của họ.bác nào xài ss,htc đọc xong đừng ném.gạch em nhé.;)
cobra83
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chính xác. Phải nói là LG luôn chịu khó đi đầu về công nghệ mới đúng. ngon bổ rẻ nhưng ko dc các rân chơi VN ưa dùng!

---------- Post added at 11:46 AM ---------- Previous post was at 11:43 AM ----------

Bạn này avata thì đẹp mà nói chẳng ăn nhập, chả hiểu bạn muốn nói j?
Thiết kế đơn giản nhưng lại tinh tế...hầu như chả có chỗ nào gọi là dư thừa + cấu hình thì chọn kon này quá tuyệt vời.
Đấy mà là chậm a Bác ....? Phiền Bác xem lại từ điển !
đẩy topic lên cho sôi nổi nào...
Kon này có vẻ không phải là sự lựa chọn hợp lí cho người thích thời trang, kũng như người yêu LG và Androi!
Nhưng nếu là một người sử dụng bình thường thì con này có vẻ được, cấu hình cao, chắc chắn giá cả sẽ không mắc lắm!
mấy băc mù tịch mà vô phán 1 mẫu thiết kế năm 2011 à?? ai bảo nó kém về công nghệ . thực sự đây là Lg optimus Lte 4g. đang xài nè ai bảo xấu. tại nó làm cái viền carbon phản màu nên thây xấu.
optimus 4g nhìn rất đẹp. cầm chắc tay. con #1 chỉ khác với op4g là pin1830 với 3000 thôi. op4g pin 1830nhưng vẫn 3g liền đc 4.5tiếng rồu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019